Leonard Robert
JF-Expert Member
- Apr 22, 2011
- 11,148
- 7,413
Hongera sana JK kwa kumteua mchapakazi Rished Bade.
Ha ha ha wafuasi wa JK akina Ritz magu atawanyoosha
Last edited by a moderator:
Hongera sana JK kwa kumteua mchapakazi Rished Bade.
Huyu Ramadhani Dau wa NSSF lazima tumwandame kazidi na uislam maana hata Clecentius Magoli ni Muislam (aibu yetu).
Hatuna shida na Wiliam Erio maana yeye kajaza WAKRISTO WATUPU, hajachanganya kama Dau.
PPF hatuna Mkurugenzi muislam hata mmoja- hili hatulioni ila Dau ndio mdini (Wakurugenzi 9 wakristo na SIFURI ni Waislam)
PPF kati ya mameneja 20, wawili tu ndio waislam, mmoja makao makuu na mmoja ni wa kanda, bado tunaona Dau ni dini
Hii ina maana, PPF katika viongozi wakuu 29, 27 wakristo na 2 waislam. PPF tulikuwa na Mkurugenzi muislam, tukamtimua kisiasa kwa kuunganisha Idara"
Hii utakuwa fundisho kwa wadini wote wenye kuuchukia Uislam,tusimchukie mtu kwa Uislam wake tumchukie mtu kwa utendaji wake!
like mia 2 chukuaninamashaka na utendaji wake kwani alikuwa CEO wakati Barclays bank(Tanzania) inapata hasara ya bilioni 8 iliyotokana na mikopo hewa.
nahis alijitahidi sana sema nd ivo tena hapa nd kazi tuHongera Bw Bade , una kazi kubwa ya kufanya kuondokana na rushwa TRA, Lakini pia kodi zimekuwa nyingi sana kwa mtanzania, yaani mtanzania wa kawaida kununua Gari ni dhambi kuubwa sana, atatotozwa kodi mpaka basi, walau mkae chini mrekebishe format ya matozo ya magari mnawaibia sana watanzania.
Bade ni Jembe ila Fisadi nawasi wasi sana uteuzi wake ni mustakabali wa mapato yetu huko mbeleni yangu macho!!!! Sishangilii uteuzi huu hata kidogo.
ninamashaka na utendaji wake kwani alikuwa CEO wakati Barclays bank(Tanzania) inapata hasara ya bilioni 8 iliyotokana na mikopo hewa.
Huyu anastahili kabisa nafasi hiyo,toka ameingia tra binafsi nimeshuhudia mabadiriko makubwa ya kiutendaji katika taasisi hiyo.
Naamini uzoefu wake huko nyuma haukuwahi kumpa fursa ya kujifunza mazoea ya rushwa,hivyo sababu kapewa rungu kabisakabisa nategemea kuanza kuona tra inayojiweka mbali na rushwa.
Ile collection target anazowapa manager zitakuja kuleta matatizo huko mbeleni,yaani unakutana na ofisa wa tra akiwa yuko nyuma sana ya target mpaka anampigia magoti mlipa kodi alipe tu hata azididhe kidogo next quarter watabalasinsha. I like the pessure.
Rais JK kamteua Bwn RISHED BADE kuwa kamishina mkuu wa TRA Tanzania leo
===========================================================
Hongera sana JK kwa kumteua mchapakazi Rished Bade.
Hongera sana JK kwa kumteua mchapakazi Rished Bade.
Huyu anastahili kabisa nafasi hiyo,toka ameingia tra binafsi nimeshuhudia mabadiriko makubwa ya kiutendaji katika taasisi hiyo.
Naamini uzoefu wake huko nyuma haukuwahi kumpa fursa ya kujifunza mazoea ya rushwa,hivyo sababu kapewa rungu kabisakabisa nategemea kuanza kuona tra inayojiweka mbali na rushwa.
Ile collection target anazowapa manager zitakuja kuleta matatizo huko mbeleni,yaani unakutana na ofisa wa tra akiwa yuko nyuma sana ya target mpaka anampigia magoti mlipa kodi alipe tu hata azididhe kidogo next quarter watabalasinsha. I like the pessure.
We dada MOSSAD II huyo anaejiita qn of sheba! Ameweka unafiki huo hapo juu! Wa kusema huyu muheshimiwa alisababisha hasara Barclays wakati yeye ni manager!
Mimi nikamuuluza USHAHIDI WA HAYO MADAI YAKE!
Halafu unaingia wewe huku umenufungia kibwebwe kiunoni! Shanga zote ziko nje unaniuliza mi Nimejuaje km HAKUTIA HASARA!
Hivi we kweli huwa unafikiri kabla ya kuandika hayo mapovu yako humu??
Na nina imani nyie wote wawili mnajidhani ni wayahudi lkn mkiangalia makalio yenu mnayakuta meusiii!
Kuku maji aliekosa manyoa makalioni!
Mnfnsssssssss!
Wewe mfuasi Lowassa naona bado unazungusha mikono.
Teh teh teh