Ripoti zote za CAG, siuoni ufisadi wa Lowassa

Ripoti zote za CAG, siuoni ufisadi wa Lowassa

Mwakyembe ndie alieweka List of shame yenye jina la Lowassa kwenye tovuti ya chadema?
Mwakyembe ndie alieandika Lowassa kamhonga Zitto 200 Mil aivuruge Chadema?

Hilo ni lenu hangaikeni nalo wenyewe, Mlimwita Fisadi kwa hiyari yenu na Mnamwita Mkombozi kwa hiyari yenu!
Mambo yanabadilika katika ulimwengu huu. Marafiki wanageuka maadui, maadui wanapatana. Yaliyofichika yanawekwa wazi na mengine yanafichwa zaidi. Siasa ni power play. Propaganda kwa wingi. Wanasiasa wenye akili zao wana hakikisha hawavuki mpaka. Wanatuongoza sisi to jump to conclusion.

Wenye list of shame tunaomba mturushie ili na sisi wengine tuipitie.
 
Unatakiwa ujiulize JK mnaesema ni fisadi ambaye pia alikuwa bosi wa lowassa yupo ktk ripoti ya CAG?
 
kwahiyo mnyika na wenzake kabla walikuwa wanadandia gari kwa mbele sio??
mnyika aliposema anaoushahidi juu ya lowassa kuhusika na richmond tundu lissu alikuwa wapi muda huo??kubenea na gazeti lake walipokuwa wanamnanga lowassa tundu lissu alikuwepo wapi muda huo??
kaa ujue hao viongozi wako ni wanafiki na waongo,kama walikuwa wanajua hii ishu inamuhusu jk walikuwa wapi kusema badala yake kumtupia mzigo lowassa ili iweje,kwa madhumuni gani,walikuwa wanaficha kwa ajili ya nani??baada ya miaka saba tena baada ya kumchukua lowassa ndo lissu anajitokeza anasema ni ya jk kwelii halafu unaniambia mimi et stuka,mimi nilishastuka muda nikaona hao viongozi wako ni wanafiki kama wanafiki wengine tu.maana kama waliweza kunihadaa na nikahadaika tena wakaniambia wanao ushahidi leo wananiambia sio huyo ni mwingine niwaamini kwa lipi haswa??
Ok. Tufanye hivi. The coin has two sides.
One side of the coin ni kwamba:-
Cdm waongo wa mdomoni. Kwa kukuaminisha EL ni fisadi kumbe sio. Cdm chama cha waongo.


2nd side of coin:-
Na ccm wamekupiga kura yako.( umeliwa pesa zako/ umetapeliwa/ wamekutumia kama kondom.. ukaamini EL ni fisadi na sasa wameachama naye . Anakula Bakta mtaani
Wewe uko kwenye dustbin unasifia majipu hewa.

Huku wahusika halisi wa richmond epa,escrow wanakula kuku pamoja na akina mwakyembe, jk dk slaa yuko ughaibuni anakula pension yake. Mission accomplished.[emoji108] rip what you sawed.
Stop bitching
 
Waulizwe Chadema ....kwanini walimchafua EL kiasi kile?
 
1995 Mwalimu Nyerere wakiwa Kimwaga alimpa uso kwa uso Lowasa kuhusika na ufisadi.Mwakyembe hakuwa mwenyekiti wa kamati ya Richmond wakati huo.Hakuingizwa katika wagombea watano wa CCM,hakuhama chama wala kulalamika.

Wafuasi wake hawalalamika.Mwalimu kafa watetezi kibao,kuna nini? Kama hoja ni kuthibitisha uchafu wake,hoja hiyo hiyo itolewe kwa wanaomtuhumu Riz-one,au baba yake kwa uchafu mkubwa wa uchumi wa nchi. Kwa nini mnaona raha kutuhumu wengine na kuwakinga baadhi yao.

Uelewa wangu ni mdogo,nielemisheni. Nani alikuwa mwenyekiti wa kamati ya ushindi ya JK mwaka 2005? unawezaje kumpigania usiyemwamini kuwa na uwezo mkubwa kuliko wewe aongoze nchi unayoipenda ? Nyerere alikufa lakini mbegu alizopanda hazitakufa isipokuwa makosa yake hayatarithiwa.

Hakuna nguvu wala mamlaka itakayofuta mbegu ya usawa,haki na kujitegemea. Tukikupenda sana kwa uzuri wa sura yako tutaungana na wewe kunywa chai au "wine" siyo kukupa uongozi wa nchi.

Mmejenga hoja nyingi za kitoto kuna maswali mawili yameulizwa na Ole- Sendeka hamjibu. Mkuu wa Wilaya aliyemkatalia hadharani kutobadili taarifa yake kwa matakwa ya mpokea taarifa au Mkurugenzi aliyeachishwa ( siyo kusimamishwa kazi) hadharani.Bado mnataka ushahidi ? na kwenu ufisadi ni Richmond tu.

Jengo la umoja wa vijana na mkataba tata nani mhusika ? Nini kilisababisha Nape apendekezwe kufukuzwa kazini ? EL ni mjanja lakini JK mtoto wa mjini zaidi. Mmoja wqa kuja mjini kama mimi mwingine mzaliwa wa mjini.
Haijalishi yupo chama gani au ni nani wahuni wote tusiwatetee.
 
Ok. Tufanye hivi. The coin has two sides.
One side of the coin ni kwamba:-
Cdm waongo wa mdomoni. Kwa kukuaminisha EL ni fisadi kumbe sio. Cdm chama cha waongo.


2nd side of coin:-
Na ccm wamekupiga kura yako.( umeliwa pesa zako/ umetapeliwa/ wamekutumia kama kondom.. ukaamini EL ni fisadi na sasa wameachama naye . Anakula Bakta mtaani
Wewe uko kwenye dustbin unasifia majipu hewa.

Huku wahusika halisi wa richmond epa,escrow wanakula kuku pamoja na akina mwakyembe, jk dk slaa yuko ughaibuni anakula pension yake. Mission accomplished.[emoji108] rip what you sawed.
Stop bitching
mmeishiwa hoja nyie.....jaribuni tena wakati mwingine,na ule utawala wa makosa mliokuwa mnautegemea sasa mtatafuta kwa tochi hayo makosa,mlitafuta udhaifu wa lowassa mkaupata mkafanya mwimbo wa taifa na mkapata kiki kweli kwa ngoma yenu ile,leo mnatuambia aliye na ushahidi ampeleke mahakamani.yani kusema mseme nyie,nyie ndo mliotutangazia kuwa huyu jamaa yupo hivi leo hii nyie ndo mtuambie tena tupeleke ushahidi sisi mashabiki??
shame on you,bora natumiwa kama kondom atleast napunguza kuzaliwa vizazi vibovu vya kisiasa kama vya chadema.......vizazi vya kinafiki na uongo,
 
Mpaka sasa sijafanikiwa....bado naendelea. Nachotaka ni kumpata Lowasa ili nimlipue atumbuliwe na Magufuli. Nalazimika kutumia ripoti hii maana Richmond inayosemwa hawamchukulii hatua yeyote nguli huyu, ni maneno maneno ya kanga tu toka Lumumba na vibaraka wao. Ina maana huyu "fisadi" kaweka mamlaka zote mfukoni? Mpaka Ikulu? Majipu yanatumbuliwa, mengine yanatajwa lakini yanashindikana, lakini Lowasa jiiiii
Sasa report ya Richmond si ilishajadiliwa bungeni?
Au hukumbuki kamati ya Mwakyembe ilishajadili jambo hilo, hukumu ya kisiasa ilishatolewa na nadhani unakumbuka ilikuwa either astep down au apelekwe kwa pilato (ikulu) iamue! isipokuwa Ikulu ilishindwa kutoa msimamo baada ya hapo!
Sasa report ya CAG husikilizwa na bunge na kutoa msimamo wa bunge juu ya report! Sasa wewe unataka bunge lilerejee hukumu yake dhidi ya Lowasa? Ikulu ijihoji kwanini haikutoa hukumu nyingine, ingawa literally ikulu ilihafiki hukumu ya Bunge Lowasa a step down!
Au kuna mtu ame-appeal juu ya sakata la Richmond?
Labda nini msingi wa conclusion yako kuwa kesi ya Richmond haikujadiliwa?
Au unafikiri mahakama pekee ndio chombo cha hukumu?
Kuna hukumu nyingi sana nje ya mahakama, na Lowasa alishahukumiwa bungeni, tazama clips zake alipokuwa ana step down utaona jinsi wanavyofund confess kuwa amehukumiwa na kikubwa kilikuwa ni uwaziri Mkuu!
Pilato wa wakati huo alikuwa JK na hakutoa hukumu ya ziada, Bali alihafiki hukumu ya Bunge!
Point yako yapaswa kuwa kwanini Ikulu wakati huo haikumpa hukumu zaidi?
Ila usihoji hukumu ya leo ya JPM kwa kuwa Lowasa mwenyewe ameshatumbuka huitaji kumkamua tena!
 
Mbowe ana mfano wake anakuambia ccm kama mashetani hata malaika akiijiunga na ccm basi ndani ya mda mfupi atakuwa shetani, najiuliza shetani ktk kundi la malaika Kuna mfanya nae awe malaika basi kama ndio hivyo kusingekuwa na JEHANAM
 
Mpaka sasa sijafanikiwa....bado naendelea. Nachotaka ni kumpata Lowasa ili nimlipue atumbuliwe na Magufuli. Nalazimika kutumia ripoti hii maana Richmond inayosemwa hawamchukulii hatua yeyote nguli huyu, ni maneno maneno ya kanga tu toka Lumumba na vibaraka wao. Ina maana huyu "fisadi" kaweka mamlaka zote mfukoni? Mpaka Ikulu? Majipu yanatumbuliwa, mengine yanatajwa lakini yanashindikana, lakini Lowasa jiiiii

CAG anakagua watu binafsi?
 
Kwa muda mrefu sasa kumekuwa na malumbano ya kisiasa huku jina la Lowassa likitumika kama mtu fisadi na aliyehujumu sana uchumi wa nchi hii.
Kauli hizi zimetumika sana sio kwa wapiga debe na mavuvuzela tuu bali hata viongozi wa vyama na serikali.
Lakini wakati Lowassa akiomba kujiunga na Chadema alijieleza kuhusu kashfa zake anazopewa ikiwemo ya Richmond na mwisho alijitoa muhanga kwa kusema yuko radhi kwa yeyote au taasisi yeyote yenye ushahidi impeleke mahakamani. Huo ni ushujaa.
Sasa tuwaombe na wengine ambao kwa bahati mbaya wanalindwa na sheria yakinga kwa vile wanatajwa kwa makosa ya jinai wajitokeze nao watake kuwa kama kuna ushahidi kinga zao ziondolewe na washtakiwe ili kusafisha majina yao. Maana kama hakuna wa kukushtaki basi wewe ni safi na hayo maneno ni majungu na fitina tuu kama ilivyojidhihirisha kwa Lowassa kuwa ni maneno tuu ya kisiasa kwani DP,PCCB, Time ya maadili hata CAG hawajawahi kumgusa.
Tuwaombe JK, Ben, hata aliyepo wajitokeze kwa nia njema waombe kinga ziwekwe kando kama ilivyo nchi nyingi tuondoe haya maneno maneno







Kwa kweli dunia nzima inajua kuwa Richmond sio ya Lowasa.

Dunia nzima inafahamu kuwa udhaifu wa Kikwete ndio uliotumiwa na maadui wa ndani(wezi wa bandarini) na nje ya nchi (hasa wale waliokua hawataki maji ya ziwa victoria yatumike kwa manufaa ya watanzania ) kuhakikisha Lowasa anatolewa kwenye madaraka ndani ya serikali.

Tuchukulie mfano leo hii kama Rais Magufuli angekua legelege basi kwa kasi aliyokuja nayo Majaliwa angekua ameundiwa zengwe ndani ya chama na serikali kwani wanaoumizwa wengi ni wale waliokua wafadhili na makada wa chama na familia zao. Hawa ndio wenye nguvu kubwa ndani ya nchi hii na hawafurahi kuwaona marafiki zao wanatumbuliwa.
Kinachomsaidia PM Majaliwa ni kwa kuwa bosi wake anakubaliana na hatua anazochukua na yuko tayari kumwongezea nguvu.

Serikali ya Kikwete ilikua ni kigeugeu. Alikua anasikiliza watu waliojiingiza kwenye uadui wa kisiasa .

Lowasa ndiye peke yake ndani ya Serikali ya Mwinyi ,Mkapa na Kikwete aliyekua na Ujasiri wa kumfukuza mtu kazi pale pale. Jambo lilolopelekea kuwa na maadui ndani ya serikali. Hali hiyo ilipelekea wananchi wa kawaida wampende na kukubali sana utendaji wake kama wanavyomshangilia Magufuli leo. Hali hii ndiyo iliyosababisha watu wengi ndani na nje ya chama chake kumwona kuwa ndiye angefaa zaidi ukilinganisha na wale waliokua wanajitangaza. Ujio wa Magufuli ndio uliobalance uchaguzi wa mwaka Jana na kumpa Magufuli Sifa zaidi kutokana na afya yake kuwa imara zaidi.

Yaliyomtokea Lowasa ya kujengewa uadui ndani ya system yalimpata pia Mrema na hata Sokoine.


Tunataka kila jipu litumbuliwe bila ganzi. Kama Richmond ni ya Lowasa basi atumbuliwe na mkataba wa umiliki wake uwekwe adharani na fedha zote zinazoingia kwenye akaunti yake toka Tanesco zifungwe. Hatutaki kuendelea na porojo za kusingiziana. Ni dhambi kubwa kama Magufuli naye ataendelea kutumia porojo tu bila kuchukua hatua itakua ni kumuonea Lowasa bila sababu. Uchamungu wa Magufuli auonyeshe kwa kuwa mkweli na kusimamia haki kwa usawa.
 
Waulizwe Chadema ....kwanini walimchafua EL kiasi kile?

Ile ilikuwa siasa ya majukwaani sasa tuko kwenye sheria. Makosa ya jinai hayakuulizi itikadi yako ni nini na zamani ulikuwa unaamini au kusema nini, bali kama mwizi ni mwizi tuu kulingana na ushahidi.
Mtu hata mkimzomea mtaani kuwa ni kibaka sio sababu ya kumpeleka mahakamani bila ushahidi, lakini mtu mwaweza kumuita sheikh au Padre lakini kama kuna ushahidi anapelekwa mahakamani. Kama tuko serious na utumbuaji majipu tuchukue hatua za kisheria sio hizo blabla za eti sijui nani alisema vile au nani kasema nini bali ushahidi tuu na mahakama ichukue mkondo. Lowassa kesha toa ruksa kushtakiwa kama kuna ushahidi ili akajitetee mahakamani kwa nini wanamuogopa miaka tisa toka aachie ofisi? Ndio maana tunasema aje Ben nae aseme ondoa kinga yangu na kama Kiwira nimevunja sheria nishtakiwe nikajitetee mahakamani au JK na yake aseme hivyo hivyo kisha tuone!
Tumechoka mtu kuitwa mwizi lakini hatumchukulii hatua. Binafsi Lowassa akiwa na kesi mahakamani sitamuunga mkono mpaka kesi itakapoamuliwa kwa haki na kujua yuko upande gani.
 
Back
Top Bottom