Ripoti zote za CAG, siuoni ufisadi wa Lowassa

Ripoti zote za CAG, siuoni ufisadi wa Lowassa

Aisee, ukawa si wanasema kua kila ccm ni fisadi isipokua lowasa? ukizingatia kwamba lowasa alipokua ccm, mlimuiuta fisadi lakini kwa sasa sio fisadi maana yupo chadema?
Umetoa jibu la algebra kwenye mtihani wa trigonometry!
 
Mpaka sasa sijafanikiwa....bado naendelea.Nachotaka ni kumpata Lowasa ili nimlipue atumbuliwe na Magufuli.Nalazimika kutumia ripoti hii maana Richmond inayosemwa hawamchukulii hatua yeyote nguli huyu,ni maneno maneno ya kanga.Ina maana huyu "fisadi" kaweka mamlaka zote mfukoni?Mpaka Ikulu?Majibu yanatumbuliwa,mengine yanatajwa lakini yanashindikana,lakini Lowasa jiiiii
Unawezaje kuuona ufisadi wa Lowasa wakati wewe mwenyewe ni fisadi kwa maana ya kwamba wewe ni mtoto wa Lowasa so ninyi wote ni mafisadi.
 
Tunawangoja viongozi wetu wa CHADEMA watuambie kuwa ule uzushi wa kusema Lowasa fisadi waliutoa wapi......

Na ule ushahidi waliosema kuwa wanao juu ya ufisadi wa Lowasa umeyeyukia wapi.....??

Au waitishe mkutano wa waandishi wa habari wakiri kuwa walimsingizia mzee wa watu....na wamuombe msamaha kwa kumchafulia jina lake.......
Viongozi wa chadema walipata ushahidi kwa mwakyembe amabae aliwaaminisha kuwa Lowasa ni fisadi, lakini baada ya Lowasa kuuona na KUUKANA NA KUOMBA APELEKWE MAHAKAMANI akajitete huko tumeona Mnafiki yule Mwakyembe akichekacheka tu kwenye vyombo ya habari badala ya kuongoza mahakamani, so usiwalaumu chadema maana huo msemo ulitoka ndani ya ccm, nyumbani kwako wakikutuhumu wewe mwizi jirani atakana? Itakuja kujulikana kuwa ulisingiziwa baada ya wewe kusema si kweli na kuwaita wa kwenu waje watoe ushahidi lakini wanajifungia ndani, hata jirni lazima awapuuze kwa kuropoka.
 
Unawezaje kuuona ufisadi wa Lowasa wakati wewe mwenyewe ni fisadi kwa maana ya kwamba wewe ni mtoto wa Lowasa so ninyi wote ni mafisadi.
Lowasa hajawahi kuwa fisadi, rich mond ilikuwa na baraka za rais, kama ni fisadi nendeni mahakamani.
 
Lowasa hajawahi kuwa fisadi, rich mond ilikuwa na baraka za rais, kama ni fisadi nendeni mahakamani.
hao ni kati ya wale wehu 46 wanaokiwakilisha chama kwenye mitandao .. kinachowajia kichwani ndicho wanachokiandika..
 
Mkuu unafikiri kwa nini BEN alitokwa na povu kali wakati akimnadi Magu? Hakutegenea kama kuna siku kiongozi mkubwa ndani ya ccm angetoka huko na kusema yuko tayari kufikishwa mahakamani kama ana kashfay lile neno UPUMBAVU alimaanisha huwezi kuacha ulaji ccm uende kwenye vyama ambavyo utavijenga kwa pesa yako, Malofa kwa kuwa anaamini nje ya ccm hakuna pesa za kifisadi lazima uwe lofa, hao waliopo huko wataendelea kushinikiza katiba ya sita ndio itumike ili wasishtakiwe.
 
hao ni kati ya wale wehu 46 wanaokiwakilisha chama kwenye mitandao .. kinachowajia kichwani ndicho wanachokiandika..
Mkuu wamebaki 44, sasa ndio kila mtu anaonesha upuuzi wake kwa kiwango cha juu ili awe wa 3 kuteuliwa wameanza kuona kama wanashaulika vile.
 
Mpaka sasa sijafanikiwa....bado naendelea. Nachotaka ni kumpata Lowasa ili nimlipue atumbuliwe na Magufuli. Nalazimika kutumia ripoti hii maana Richmond inayosemwa hawamchukulii hatua yeyote nguli huyu, ni maneno maneno ya kanga tu toka Lumumba na vibaraka wao. Ina maana huyu "fisadi" kaweka mamlaka zote mfukoni? Mpaka Ikulu? Majipu yanatumbuliwa, mengine yanatajwa lakini yanashindikana, lakini Lowasa jiiiii
Mbona Mbowe anagoma account za vyama zisikaguliwe? Ruhusu mwaka huu wafanye audit chadema uone madudu yaliyofanyika mwaka jana kipindi EL anaingia UKAWA
 
lowasa ameifisadi sana hii nchi Richmond kwa siku analipwa tsh milioni 152 na tanesco pesa zake ameinunua Chadema hatimiliki ya Chadema ipo nyumbani kwake Monduli
Kama muna kinga dhidi ya cyber crime! Basi nyie vijana wa lumumba hii kinga yenu ni zaidi ya ile ya mkuu wa kaya kutoshitakiwa.Endeleeni kula enzi bt yanamwisho haya.
 
lowasa ameifisadi sana hii nchi Richmond kwa siku analipwa tsh milioni 152 na tanesco pesa zake ameinunua Chadema hatimiliki ya Chadema ipo nyumbani kwake Monduli
Ulishaambiwa Richmond ni ya Kikwete sasa hayo mamilioni unayosema lowassa analipwa kila mwezi kama ushaidi unao si uende mahakamani
 
Mbona Mbowe anagoma account za vyama zisikaguliwe? Ruhusu mwaka huu wafanye audit chadema uone madudu yaliyofanyika mwaka jana kipindi EL anaingia UKAWA
weka ushahidi wa maandishi kama kweli aliyasema hayo.
 
Tunawangoja viongozi wetu wa CHADEMA watuambie kuwa ule uzushi wa kusema Lowasa fisadi waliutoa wapi......

Na ule ushahidi waliosema kuwa wanao juu ya ufisadi wa Lowasa umeyeyukia wapi.....??

Au waitishe mkutano wa waandishi wa habari wakiri kuwa walimsingizia mzee wa watu....na wamuombe msamaha kwa kumchafulia jina lake.......
Timu ya mkwere iliwahi kumuomba lini msamaha hadharani Slaa kwa muliyowahi kumtendea akiwa CHADEMA kabla ya kumsajili na kuwa mchezaji wenu anayelipwa zaidi hapo buku7 fc,Acha uzuzu mkuu ili walau hadhi ndogo uliyonayo isimalizike kupitia keyboard za computer na bandle ambayo sidhani kama hata bei yake unaijua.
 
Mpaka sasa sijafanikiwa....bado naendelea. Nachotaka ni kumpata Lowasa ili nimlipue atumbuliwe na Magufuli. Nalazimika kutumia ripoti hii maana Richmond inayosemwa hawamchukulii hatua yeyote nguli huyu, ni maneno maneno ya kanga tu toka Lumumba na vibaraka wao. Ina maana huyu "fisadi" kaweka mamlaka zote mfukoni? Mpaka Ikulu? Majipu yanatumbuliwa, mengine yanatajwa lakini yanashindikana, lakini Lowasa jiiiii

Kama haujauona wa Lowassa kwenye ripoti lakini umeuona wa Ridhiwan, Dau na Home shopping basi hayomaneno ya kwenye kanga wewe ndio mtungaji wake
 
Mwakyembe ndiye aliyetengeneza uongo wa kumchafua..

Mwakyembe ndie alieweka List of shame yenye jina la Lowassa kwenye tovuti ya chadema?
Mwakyembe ndie alieandika Lowassa kamhonga Zitto 200 Mil aivuruge Chadema?

Hilo ni lenu hangaikeni nalo wenyewe, Mlimwita Fisadi kwa hiyari yenu na Mnamwita Mkombozi kwa hiyari yenu!
 
Nani alikwambia RIPOTI ya CAG ya mwaka jana inamtafuta LOWASSA? LOWASSA ni KING FISADI, hii ripoti ya leo haimhusu maana RICHMOND ilishamuweka pembeni.
 
Back
Top Bottom