wewe unaona Milion 152 TZS ni issue sana?lowasa ameifisadi sana hii nchi Richmond kwa siku analipwa tsh milioni 152 na tanesco pesa zake ameinunua Chadema hatimiliki ya Chadema ipo nyumbani kwake Monduli
wewe unaona Milion 152 TZS ni issue sana?lowasa ameifisadi sana hii nchi Richmond kwa siku analipwa tsh milioni 152 na tanesco pesa zake ameinunua Chadema hatimiliki ya Chadema ipo nyumbani kwake Monduli
Umeonaeeeeee? Ndio hao hao wala hujakosea mkuuSampuli za kina Ashumta utazijua tu ... kama hujui, hujui tu acha kulazimisha!
Wewe ulishajimaliza kabisa hapa jukwaaniUnawezaje kuuona ufisadi wa Lowasa wakati wewe mwenyewe ni fisadi kwa maana ya kwamba wewe ni mtoto wa Lowasa so ninyi wote ni mafisadi.
Asante sanaViongozi wa chadema walipata ushahidi kwa mwakyembe amabae aliwaaminisha kuwa Lowasa ni fisadi, lakini baada ya Lowasa kuuona na KUUKANA NA KUOMBA APELEKWE MAHAKAMANI akajitete huko tumeona Mnafiki yule Mwakyembe akichekacheka tu kwenye vyombo ya habari badala ya kuongoza mahakamani, so usiwalaumu chadema maana huo msemo ulitoka ndani ya ccm, nyumbani kwako wakikutuhumu wewe mwizi jirani atakana? Itakuja kujulikana kuwa ulisingiziwa baada ya wewe kusema si kweli na kuwaita wa kwenu waje watoe ushahidi lakini wanajifungia ndani, hata jirni lazima awapuuze kwa kuropoka.
Hivi mkuu mpaka leo hujui siasa ni mchezo mchafu? Mtu huzushiwa ili mradi watu wamwone hafai kua chochoteTunawangoja viongozi wetu wa CHADEMA watuambie kuwa ule uzushi wa kusema Lowasa fisadi waliutoa wapi......
Na ule ushahidi waliosema kuwa wanao juu ya ufisadi wa Lowasa umeyeyukia wapi.....??
Au waitishe mkutano wa waandishi wa habari wakiri kuwa walimsingizia mzee wa watu....na wamuombe msamaha kwa kumchafulia jina lake.......
Symbion ndiyo Richmond?ilikuaje Obama na JK wautembelee mtambo huo?lowasa ameifisadi sana hii nchi Richmond kwa siku analipwa tsh milioni 152 na tanesco pesa zake ameinunua Chadema hatimiliki ya Chadema ipo nyumbani kwake Monduli
Mkuu maneno yako ni machache lkn yenye ujumbe mkubwa sana wenye thamani kwa yote haya tunayo yashuhudia leo hii,lkn wanaelewa watu wachache wenye uelewa wa kutoshaLowassa ndo anainyosha nchi mpaka sasa iende sawa
Lowasa ndo kaanza kuilalamikia serikali dhaifu
Lowassa ni msafi na mzalendo wa nchi hii
Viva Lowassa tunayaona sasa Matunda yako
Dr dau anaonewa kwani yeye hana ufisadi wowoteKama walivyohodhi ushahidi wa bomu kule Arusha.
Athibitishe kwani yeye ni hakimu?Ni chadema pale mwembeyanga......Mwakyembe alithibitisha tu.
Siasa anazijua zzk tu ndio maana chama chenu kina wabunge wengi bungeniUnajua sababu za kutimuliwa kwake na Mwl Nyerere, asigombee urais mwaka 1995? Je unajua alitimuliwa kazi ya uwaziri wa ardhi enzi za Mwinyi?
Umdogo sana kwenye siasa
Mkuu hili taifa bado tunasafari ndefu coz bado linawafata upepo wengi [emoji1] [emoji1]Mkuu maneno yako ni machache lkn yenye ujumbe mkubwa sana wenye thamani kwa yote haya tunayo yashuhudia leo hii,lkn wanaelewa watu wachache wenye uelewa wa kutosha
Hayo ndio mawazo ya kisomi na siyo hawa mazwazwaMimi nangoja ushahidi wa kitaalamu wa CAG na sio maneno ya wanasiasa.
Lowasa fisadi.....teheteheteheeeee.......thibitisha
Be rational and logical......Siasa anazijua zzk tu ndio maana chama chenu kina wabunge wengi bungeni
Kwani CAG alikagua DOWANS aka RICHMOND ?Mpaka sasa sijafanikiwa....bado naendelea. Nachotaka ni kumpata Lowasa ili nimlipue atumbuliwe na Magufuli. Nalazimika kutumia ripoti hii maana Richmond inayosemwa hawamchukulii hatua yeyote nguli huyu, ni maneno maneno ya kanga tu toka Lumumba na vibaraka wao. Ina maana huyu "fisadi" kaweka mamlaka zote mfukoni? Mpaka Ikulu? Majipu yanatumbuliwa, mengine yanatajwa lakini yanashindikana, lakini Lowasa jiiiii
Wana ccm wanakosa usingizi juu ya lowasa,hizi mbwembwe zoote ni sababu ya lowasa anawapelekesha kama muarabu alivyokuwa anawapelekesha watumwakwani CAG hakuliona hilo?
Mbona kwenye rport yake halimo?
yule wanamzunguka tu,wakija kumrukia msilalamike,angalia miradi yote tata imeshaguswa mpaka mabilioni ya JKMpaka sasa sijafanikiwa....bado naendelea. Nachotaka ni kumpata Lowasa ili nimlipue atumbuliwe na Magufuli. Nalazimika kutumia ripoti hii maana Richmond inayosemwa hawamchukulii hatua yeyote nguli huyu, ni maneno maneno ya kanga tu toka Lumumba na vibaraka wao. Ina maana huyu "fisadi" kaweka mamlaka zote mfukoni? Mpaka Ikulu? Majipu yanatumbuliwa, mengine yanatajwa lakini yanashindikana, lakini Lowasa jiiiii
lowsa amejenga upinzani upi Zaidi ya kufisadi taifaMkuu hili taifa bado tunasafari ndefu coz bado linawafata upepo wengi [emoji1] [emoji1]
Kuna watu wanauchikia upinzani pasipo kujiuliza bila upinzani nchi ingekuwaje?[emoji117] [emoji65]
Tapeli mkubwa ni yule aliye iba fweedha za escrow na kugawana na wana ukoo wakeLowassa tapeli tu kama matapeli wengine.
We Chakaza hebu jiulize. Endapo huyo tapeli angegombea kupitia CCM, na akajisafisha kuwa mwenye ushahidi aende mahakamani, bado mngemtetea?
Magufuli tu huyu mnamwandama kwa kesi ya nyumba za serikali, kesi ambayo lilishawahi kufafanuliwa vizuri na Sumaye (campaign manager wa Lowassa) lakini mnajisahaulisha na kurudia rudia kila uchwao, seuze huyo mamvi?
Ni wenu tu huyo, pigeni nae picha!