Ripoti zote za CAG, siuoni ufisadi wa Lowassa

Ripoti zote za CAG, siuoni ufisadi wa Lowassa

Mkuu kuwaelewesha CDM-Lowassa kwataka moyo.....

Yy mwenyewe Lowassa akiulizwa kuhusu Richmond anajikanyaga kanyaga tu.
walishapewa angalizo na international politician mhe.zitto kabwe,"waweke akiba ya maneno" wakashindwa leo wanabaki kujikanyaga
 
Mbowe, Mnyika, Lissu et al ndio walitakiwa wathibitishe kuwa Lowassa sio fisadi badala yake wao ndio wanatuambia kama tuna ushahidi tuupeleke mahakamani! Mi hapo tu ndio nilipashindwa. Haiwezekani mtu mzima na akili zangu ukanipeleka peleka tu!
 
Huko ndio kukosa elimu. Sawa walimnadi hivyo kwa kulingana na taarifa ya time ya Mwakyembe. Ndani ya kamati kuu ya Chadema akajitetea na kufunguka yote wakamuelewa. Sasa shida iko wapi ukisha muelewa mtu?
Kubwa zaidi kawaambia Watanzania vikiwemo vyombo vya dola kuwa mwenye ushahidi aende kwenye sheria la sivyo SHUT UP YOUR MOUTH. Na tumeona vyombo vyote vime shut up.
ripoti ya mwakyembe???hivi ripoti ya mwakyembe ilikuja baada ya nyinyi kuanza kumtukana au kabla ya nyinyi kuanza kumtukana??niambie na ule ushahidi aliosema mnyika anao ulikuwa ni ripoti ya mwakyembe???
 
Lowassa tapeli tu kama matapeli wengine.

We Chakaza hebu jiulize. Endapo huyo tapeli angegombea kupitia CCM, na akajisafisha kuwa mwenye ushahidi aende mahakamani, bado mngemtetea?

Magufuli tu huyu mnamwandama kwa kesi ya nyumba za serikali, kesi ambayo lilishawahi kufafanuliwa vizuri na Sumaye (campaign manager wa Lowassa) lakini mnajisahaulisha na kurudia rudia kila uchwao, seuze huyo mamvi?

Ni wenu tu huyo, pigeni nae picha!
Conclude basi kwamba huko CCM na waliotoka huko wote ni mafisadi akiwemo Magu
 
Bunge ni mhimili wa dola, na kuna wakati unawajibisha.....waliwajibishwa kina Lowassa, Kagasheki, Msabaha, Karamagi, nakadhalika.

kazi na mipaka ya bunge unazifahamu kweli?
 
ripoti ya mwakyembe ilikuja baada ya chadema kutoa malalamiko yao na walishaanza kumchafua tayari,ndo hiyo ripoti ikafuata

We unaamini bla bla za wanasisa ? ua ripoti ya chombo maalum cha dola kama bunge? ????!!!
 
so usiwalaumu chadema maana huo msemo ulitoka ndani ya ccm, nyumbani kwako wakikutuhumu wewe mwizi jirani atakana? Itakuja kujulikana kuwa ulisingiziwa baada ya wewe kusema si kweli na kuwaita wa kwenu waje watoe ushahidi lakini wanajifungia ndani
And apart from hiyo Richmond ambayo they always make noise about everyday lakini hawana ushahidi wa kumpeleka kokote mpaka imekua wimbo sasa, is there any allegations zinazo muhusu EL ukiachana na hiyo Richmond...???!!!!!Mbona kuna watu kila siku wanatajwa kwenye kila Sakata la Ufisadi na Rushwa lakini all you keep hearing is LOWASSA LOWASSA kila kukicha....What has this man done to THEM??!!!Guys we need to change way of thinking kama vijana wa kizazi kipya tuendane na DUNIA ya leo tusibaki nyuma for the better of us all.It's time they should think of more productive things than sticking to one same STORY everyday...Let us all try and be REAL to ourselves Ukweli unajulikana ila tunajifanya Vipofu tu!
 
Mpaka sasa sijafanikiwa....bado naendelea. Nachotaka ni kumpata Lowasa ili nimlipue atumbuliwe na Magufuli. Nalazimika kutumia ripoti hii maana Richmond inayosemwa hawamchukulii hatua yeyote nguli huyu, ni maneno maneno ya kanga tu toka Lumumba na vibaraka wao. Ina maana huyu "fisadi" kaweka mamlaka zote mfukoni? Mpaka Ikulu? Majipu yanatumbuliwa, mengine yanatajwa lakini yanashindikana, lakini Lowasa jiiiii
Mkuu umesema vyema sana.
Wale wakina mwakyembe waliosema wanatembea na documents za EL za Richmond wakati wa kampeni na kusisitiza kua El anakosa la jinai naona hawajathubutu kumkabidhi magu.
Report zao.

Yaani CCM inajua EL anakosa na inamuacha achukue fomu ya urais. Angepita je?

Mahakama ya mafisadi nayo kwishney...

Hua nachokoza hivi manake naona uzushi umezidi.

Liko wapi kosa la lowasa?
Li wapi kosa la lugumi?
Etc...[emoji2] .
 
walishapewa angalizo na international politician mhe.zitto kabwe,"waweke akiba ya maneno" wakashindwa leo wanabaki kujikanyaga

sifa nyingine zinamwaibisha hata yule anayesifiwa ..
 
Mwakyem. alikua akiwatongoz watoe kura zao kwa fisiemu.
 
Ili iweje? Nyie jamaa mtapelekeshwa kila uchwao na hao wana wa kaskazini!
Daaah!! Kaskazini Sudan au?
Divide n' Rule imekuteka tayari, hangaika na dunia utapata utakacho.

Nyerere alikuwa ananyonga watu kama nyie
 
Mkuu umesema vyema sana.
Wale wakina mwakyembe waliosema wanatembea na documents za EL za Richmond wakati wa kampeni na kusisitiza kua El anakosa la jinai naona hawajathubutu kumkabidhi magu.
Report zao.

Yaani CCM inajua EL anakosa na inamuacha achukue fomu ya urais. Angepita je?

Mahakama ya mafisadi nayo kwishney...

Hua nachokoza hivi manake naona uzushi umezidi.

Liko wapi kosa la lowasa?
Li wapi kosa la lugumi?
Etc...[emoji2] .
na ziko wapi nyaraka za ushahidi walizodai wakina mnyika na wenzie wanazo??
 
Lowassa aliondoka lini katika serekali ya awamu ya nne.
 
We lowsssa ni lifisadi likubwa tyu mkaka kakimbia ccm akajificha cdm ili msiendelee kimuita fisadi waliotuaminisha kuwa huyo mzee ni fisadi ni cdm .....no comment
 
mkuu acha povu bila hoja,Huu utoto mujadiliane na Slaa wenu huko kwenu.Sie huku tushakuwa watuwazima sasa utoto wa enzi za Slaa tushatupa kule baada ya kumrudisha kwa mazuzu wenzie huko.
LEMA na LISSU nao ni mazuzu? au kwenye video hiyo umemuona Katibu Mkuu wenu aliye likizo?
 
Mpaka sasa sijafanikiwa....bado naendelea. Nachotaka ni kumpata Lowasa ili nimlipue atumbuliwe na Magufuli. Nalazimika kutumia ripoti hii maana Richmond inayosemwa hawamchukulii hatua yeyote nguli huyu, ni maneno maneno ya kanga tu toka Lumumba na vibaraka wao. Ina maana huyu "fisadi" kaweka mamlaka zote mfukoni? Mpaka Ikulu? Majipu yanatumbuliwa, mengine yanatajwa lakini yanashindikana, lakini Lowasa jiiiii
Soma Taarifa ya Richmond utamkuta humo!
 
Tunawangoja viongozi wetu wa CHADEMA watuambie kuwa ule uzushi wa kusema Lowasa fisadi waliutoa wapi......

Na ule ushahidi waliosema kuwa wanao juu ya ufisadi wa Lowasa umeyeyukia wapi.....??

Au waitishe mkutano wa waandishi wa habari wakiri kuwa walimsingizia mzee wa watu....na wamuombe msamaha kwa kumchafulia jina lake.......
Adhabu aliyowapa ya kumtetea na kumsafisha jukwaani, inawatosha kabisa. Wameweza kufanya jambo ambalo hawakulitegemea maishani, kulazimika kutumia jukwaa moja na mtu aliyeitwa fisadi, tena wakati wa kampeni za kutafuta urais, ni adhabu nzito ambayo mzee wa monduli amewapa wale wote waliomsema vibaya miaka ya nyuma.
 
Back
Top Bottom