Ripoti ya PAC yaibwa Bungeni mpaka ya CAG iliyoko Dar!

Ripoti ya PAC yaibwa Bungeni mpaka ya CAG iliyoko Dar!

Nina maneno machache tu ya kuwahoji na msinijibu mimi bali muwajibu watanzania. Kutokana na taarifa za kuporwa nyaraka zinayohusu ESCROW inamaana mliandaa HARD COPY pekee hakuna SOFT COPY? na kama mliandaa hard copy pekee ilichapwa kwa computer ama iliandikwa kwa mkono? Kama ilichapwa file la WD word doc lipo wapi? Kama iliandikwa kwa mkono hamkurudufu kwa kwa mashine? Original paper ipo wapi? Majibu tafadhali!!!!
 
[ haya umeshanuomba msamaha Yeriko kwa kumuita mzushi??
Msikanushe kila kitu
Mkuu yeriko umri wako hauendani na mambo haya. Leo Kutwa nzima unazusha mambo...hivi una taka nini? Stunt?

Ulishawahi kuzusha sheikh Ponda kauwawa Morogoro, unazusha mwana sheria wa Zanzibar aliyetimuliwa na shein kaokotwa ameuwawa....hukuishia hapo...

Hivi tatizo Lako Hua ni nini? Tutakuamini vipi kama una sema kweli au uongo?

Wasamehe hawa watu hawajui watendalo
 
Hivi Rizone angekuwa hajaenda shule ingekuwaje? Maana anafanya mambo ya kijinga sana hata mtu wa standard 1 hawezi fanya hivyo. Dunia ya leo unaweza fanya ujinga kama huo wakati unajua technologia ilivyo?

Haya sasa we aendeleee na sisi tufyatue zile original copies huku zigawiwe Universities na higher learning instutition zote then wananchi wakawaida wawe zimaliziwe kwa wananchi wa kawaida.

Rizione na report ya CAG wapi na wapi? Hivi hata angekuwa na kichaa angeweza kumukaanga babake. Tufike pahala tutumie vichwa badala ya ------.
 
Huyu Ridhiwan atapotea haraka sana kwenye duru za siasa asipoangalia,, ameanza kutumika kama toilet paper sasa.... Namshauri aende kumuuguza Baba ake huko tezi dume aache ujinga mara moja.... Na asipokuwa makini atamtangulia Baba ake kuchunga mbuzi huko kijijini...

Unamaanisha pale Msoga? Si naskia wamenunua shamba la mananasi wakamuage juisi pindi baba yao akiondoka magogoni kwa aibu?
 
Nashukuru Mungu hii familia inaenda kutoka ikulu mwakani, hii familia ni majanga tupu, wauza unga wao, waua tembo wamo, kuchakachua katba wamo, escrow acc. wamo, n sheeeda goo plz go to your vlage

Waende sehemu yoyote ile lakini si bwagamoyo. Huku ni wanted dead or alive.
 
Huwa sikurupuki kupinga taarifa zinazoletwa humu jamvini, huwa nafanya utafiti kwanza. Ona sasa mliokuwa mnatokwa povu kwa kupinga hoja na kumshambulia binafsi mleta hoja, mnavyopata aibu.
Safi Yericko, asante kwa taarifa.
Ova
 
Huyu ni tatizo na atapata shida ufalme wao utakapokoma. Mbona as I we mnyenyekevu na kwenye busara kama watoto wa vigogo wengine serikalini au hata kama Madaraka au Makongoro watoto Wa Mwalimu.
 
Hivi Tanzania ni nchi huru kweli au kiini macho. Naona kama tupo chini ya mikono ya mabepari wa juu kabisa ambao hawana hata huruma na Tanzania. Cha ajabu wananchi wanakubali kudanganywa kweupe na wengine kukaa na kupanga mikakati ya namna ya kupinga ufisadi huu usijadiliwe.
 
Mimi ninayo hard na soft copy...waseme niipeleke...kwanin nin bana
 
acha ujing wewe kijana,nani kakutuma usambaze uongo?kwa faida ya nani?riport wanayo wahusika mpaka soft copy wewe unatuambia imenyofolewa kurasa,wewe umepewa kias gani?na nani?ili iweje?mbna huandiki aliyewakodishia ndege kina Zitto na Filikunjombe kwenda Kigoma?na nyie Chadema mnashiriki huu uhuni kwa faida ya nani?

Ni lini utaacha kutumia makalio kufikiria!! Yaani katibu wa bunge, na RPC wanataarifa, wewe ni nani hadi usielewe?! Bustard!!!
 
Walikabiziwa hard copies. ......report yao ilikuwa tayari kutolewa kwa mjibu ZZK. Hii ikiwa na maana walisha pitia repport yote. Hawakupewa soft copies (japo zinaweza kupatikana hasa kutoka kwa waliowazalendo wa nchi hii )

Kwa hali ilivyo...na kwa uzoefu wa ccm kuiba na kufanya mambo ndivyo sivyo.......hasa kwa wakati huu ambao wako tayari kutumia mabavu....kunyofoa hizo kurasa ni kitu kidogo sana.

Maswali magumu ni kuwa wameibaje hizo doc kutoka kwa ZZK na Filikunjombe? Mkusanyiko wa vigogo ccm Dodoma ilikuwa ni kufanya wawezalo kuilinda serikali.......wananchi watafanya wawezalo kulinda utu na haki yao ya kuishi.....hawatakufa kwa kukosa dawa.

Ujue mpaka ilipofika hawana cha kuficha tena,sababu wanajua wazi kazi hiyo imefanywa na vijana wengi na ninauhakika wengi wao wamechoshwa na kutumiwa au wizi.

Auditors wengi wamekuwa wanatumiwa vibaya na wakubwa hawa.Ni muda muafaka kuwaambia sasa basi.I wish hata huyo Prof wa Kichina aambiwe kwa sasa hata wananchi pia wanataka aondoke tu,hakuna tofauti ya kuwa na kutokuwa na Rais,udhaifu na ulegelege wake ndiyo umetufikisha hapa,muda wote yupo busy na upinzania badala ya mamabo muhimu kwa kulijenega uchumi Taifa.

Kila siku yuko juu angani utadhani kunguru.
 
Huyo Mohamed Mbaruku mbona ni Mwizi wa siku Nyingi tu akishirikiana na hao kina Chifu kiumbe Mabingwa wa kutengeneza Noti bandia hii serikali ovyo sana inashirikiana na Wahuni tu hao jamaa walifaa wawe Jela kitambo sana.
 
Wamechoka na mipasho ya waongoza nchi wenu, nchi inazidi kudidimia, pesa ya Tz inazidi kuzama, mtu unabeba milion 10 kwenye Rambo then Mkenya anakupa chenji unaweka mfukoni na wala haituni, so bad! Anakurudishia vi-note 50 tu!
leonk tatizo lililopo mfumo mbovu tulionao. Leo hii mfano hela ya escrow ikirudishwa yote then tuseme ipelekwe kujenga maabara nchi nzima, watz hao hao wanaolalamika (including wabunge) wataipiga vibaya mno. Mimi naona hela ya escrow ilitoka kwa mujibu wa sheria, ila mkanganyiko uliopo ni maslahi binafsi.
 
Last edited by a moderator:
acha ujing wewe kijana,nani kakutuma usambaze uongo?kwa faida ya nani?riport wanayo wahusika mpaka soft copy wewe unatuambia imenyofolewa kurasa,wewe umepewa kias gani?na nani?ili iweje?mbna huandiki aliyewakodishia ndege kina Zitto na Filikunjombe kwenda Kigoma?na nyie Chadema mnashiriki huu uhuni kwa faida ya nani?

Usitutoe kwenye mada we zuzu. Ukitaka kuzungumzia mambo ya ndege fungua mjadala.... Mpya
 
Back
Top Bottom