Ripoti ya PAC yaibwa Bungeni mpaka ya CAG iliyoko Dar!

Ripoti ya PAC yaibwa Bungeni mpaka ya CAG iliyoko Dar!

Mkuu yeriko umri wako hauendani na mambo haya. Leo Kutwa nzima unazusha mambo...hivi una taka nini? Stunt?

Ulishawahi kuzusha sheikh Ponda kauwawa Morogoro, unazusha mwana sheria wa Zanzibar aliyetimuliwa na shein kaokotwa ameuwawa....hukuishia hapo...

Hivi tatizo Lako Hua ni nini? Tutakuamini vipi kama una sema kweli au uongo?

Leta habari yako ya ukweli kama unayo! Hacha kuvibrate changia hoja sio unaleta historia hapa. Msalimie Mwenyekiti wenu La Proffeseri wa kichina a.k.a Tezi dume. Wezi wakubwa nyie
 
Badala ya kuwakamata majambazi wanakamatwa wanaosambaza majina ya majambazi, nchi hii ni ajabu sana. hivi huu ujinga unaendelea na watanzania wamenyamaza kimya kama hizo pesa si za kwao au haziwahusu. Kwani tusifanye maandamano yasio na kikomo mpaka Professor feki wa kichina na genge lake la wahuni wajiuzulu na wakamatwe. madawa hospitalini hakuna kwa sababu kama hizi.

Kweli mtanzania ni kondoo kiziwi.

Mtanzania ni zaidi ya mtumwa wa akili yake. Ila muda sio mwingi tutafanya kama #BurkinaFaso
 
Mtoa hoja endelea tu kupakaza matope CCM maana ndio kazi yako kama Mwana CHADEMA, na ukiacha kufanya hivyo tutakushangaa. Lakini ripoti nyeupe, endeleeni tu kuchafua watu.


attachment.php

Riport nyeupe Magamba wangekuwa wanaendelea na vikao vya siri Dodoma kama nchi ipo vitani????
Acha kutetea mafisadi au na wewe uliopata mgao?
 
Kwanza siku hizi watu hawatunzi vitu kwenye computer maana nazo huibiwa kwa hila au.virusi huondoa
Kuna kitu kinaitwa GOOGLE DRIVE
Docment za mhim ndiko zinakotunzwa .hata computa ikiibwa unaweza kuipata files zako sehem yoyote
 
Mkuu yeriko umri wako hauendani na mambo haya. Leo Kutwa nzima unazusha mambo...hivi una taka nini? Stunt?

Ulishawahi kuzusha sheikh Ponda kauwawa Morogoro, unazusha mwana sheria wa Zanzibar aliyetimuliwa na shein kaokotwa ameuwawa....hukuishia hapo...

Hivi tatizo Lako Hua ni nini? Tutakuamini vipi kama una sema kweli au uongo?

@@[0:[0:1:duuh]]
 
Usanii mwingine bana hauna hata maana zaidi ya ujinga
Nyaraka zinaibiwa siku hizi?
Acheni utani. CAG, TAKUKURU, PAC wanayo sasa uibeje. Soft copy+ backup kila kona uibeje?
Wadanganyeni watoto wenu
 
Kwani PAC wanatakiwa waisome report ya CAG bila kuichanganua na kuoanisha na facts zingine ambazo wao wanazo?
 
Huyu Ridhiwan atapotea haraka sana kwenye duru za siasa asipoangalia,, ameanza kutumika kama toilet paper sasa.... Namshauri aende kumuuguza Baba ake huko tezi dume aache ujinga mara moja.... Na asipokuwa makini atamtangulia Baba ake kuchunga mbuzi huko kijijini...
 
Naomba niseme kuwa Ridhiwani Kikwete ndiye kinara wa usambazaji wa ripoti feki inayoaminishwa kwa umma kuwa ndiyo ripoti ya CAG!

Onyo! Tumechoshwa na ufisadi uliokithiri! Ni lazima Ridhiwani ulielewe hili!

Huna hati miliki na nchi hii! Wewe ni raia kama wengine! tunakutaka uelewe hilo na sii vinginevyo!

Tumeapa kuwafia wanyonge na tutafanya hivyo kwa njaa na uchu mkubwa!

Tuna uchu wa kupambana kwa ajili ya wenzetu! Tutafanya hivyo mara moja bila kusita!

Hivi Rizone angekuwa hajaenda shule ingekuwaje? Maana anafanya mambo ya kijinga sana hata mtu wa standard 1 hawezi fanya hivyo. Dunia ya leo unaweza fanya ujinga kama huo wakati unajua technologia ilivyo?

Haya sasa we aendeleee na sisi tufyatue zile original copies huku zigawiwe Universities na higher learning instutition zote then wananchi wakawaida wawe zimaliziwe kwa wananchi wa kawaida.
 
Nchi hii mazingaombwe tupu. Kwani kila mjumbe wa PAC si alipewa kabrasha lenye ripoti kamili? Sitaki kuamini

Inawezekana hizo ndio zimeibiwa. Inaonekana walikuwa na kopi moja ya mwenyekiti.

Maajabu yaTanzania hayaishi.!!!!!
 
Mkuu huyo chifu kiumbe ni tapeli wa kupinduukia,hakuna musoma,asiyetambua,hata kenya kapigwa marufuku kwenda alitaka kumtapeli mtoto wa mkuu wa majeshi
 
Huyu chifu kiumbe akikamatwa afilisiwe,pia anahusika sana katika matukio ya wizi wa pesa bank
 
MBONA CCM INACHEZA NA AKILI ZA WATANZANIA KIPUMBAVU NA KIJINGA KABISA,YAANI CCM IMEKUWA YA HOVYO NAMNA HII?MAMBO YA KITOTO TOTO/SASA NAAMINI KWA DHATI KABISA HAITUFAI WATANZANIA HILI NI GENGE LA WAHUNI NA WEZI "VOIDccm"
 
Back
Top Bottom