Ripoti ya PAC yaibwa Bungeni mpaka ya CAG iliyoko Dar!

Ripoti ya PAC yaibwa Bungeni mpaka ya CAG iliyoko Dar!

Mkuu nilitaka nikutukane lakini basi hivi hukumbuki asubuhi mbatia ndiyo alikuwa anataka jambo hili lisijadiliwe kwani mbatia naye ni mbunge wa ccm,acheni ujinga mkuu tena spika amekomaa kweli kutaka lijadiliwe wakati lisu,mnyaa,mnyika na mbatia walitaka liondolewe lisijadiliwe sasa wewe unaongea nini acha kabisa ujinga mkuu.

Niliangalia bunge, kama sikuelewi vile.
 
Mkuu nilitaka nikutukane lakini basi hivi hukumbuki asubuhi mbatia ndiyo alikuwa anataka jambo hili lisijadiliwe kwani mbatia naye ni mbunge wa ccm,acheni ujinga mkuu tena spika amekomaa kweli kutaka lijadiliwe wakati lisu,mnyaa,mnyika
na mbatia walitaka liondolewe lisijadiliwe sasa wewe unaongea nini acha kabisa ujinga mkuu.

mkuu ulisikiliza vizuri toka bunge linaanza asubui ya leo na kile mbatia alichoongea
 
Mkuu nilitaka nikutukane lakini basi hivi hukumbuki asubuhi mbatia ndiyo alikuwa anataka jambo hili lisijadiliwe kwani mbatia naye ni mbunge wa ccm,acheni ujinga mkuu tena spika amekomaa kweli kutaka lijadiliwe wakati lisu,mnyaa,mnyika na mbatia walitaka liondolewe lisijadiliwe sasa wewe unaongea nini acha kabisa ujinga mkuu.

wewe ndio unatokota kabisa. Rudia kusoma kuhusu mbatia, ama unatuchefua tu
 
Mkuu nilitaka nikutukane lakini basi hivi hukumbuki asubuhi mbatia ndiyo alikuwa anataka jambo hili lisijadiliwe kwani mbatia naye ni mbunge wa ccm,acheni ujinga mkuu tena spika amekomaa kweli kutaka lijadiliwe wakati lisu,mnyaa,mnyika na mbatia walitaka liondolewe lisijadiliwe sasa wewe unaongea nini acha kabisa ujinga mkuu.

Mbatia ni Mbunge wa Jimbo gani?
 
mkuu we juha kweli nani ambaye alitaka kupinga ripoti ya CAG kuwafikia wananchi,na kwanini mbatia anahofu ripoti ya CAG kuwafikia wanchi,nimeona nikuulize haya masawali japo siyo mimi uliyenitukana mbugila wewe.

hivi wewe ubongo wako unafanya kazi ama unaongozwa na hisia
 
Mkuu nilitaka nikutukane lakini basi hivi hukumbuki asubuhi mbatia ndiyo alikuwa anataka jambo hili lisijadiliwe kwani mbatia naye ni mbunge wa ccm,acheni ujinga mkuu tena spika amekomaa kweli kutaka lijadiliwe wakati lisu,mnyaa,mnyika na mbatia walitaka liondolewe lisijadiliwe sasa wewe unaongea nini acha kabisa ujinga mkuu.
Yani wewe SIMIYU na timu yako huwa siwaelewi kabisa hivi mpo humu kuharibu mijadara makini ama ni nini?.muda wote mnashinda humu mnapata muda saa ngapi wa kazi zenu mnatukwaza sana sio kila jambo lazima uchangie Mkuu
 
Tatizo issue hii imekaa ka kuwakomoa watu wa Mara?mpunga hawajavuta ila wao ndo wanakazaniwa wajiuzuru?hii imekaaje hapo?
 
Ccm, mna maagano gani na shetani kiasi kwamba mnalazimisha damu ya Watanzania imwagike?

Sasa ninatamka, mbele ya mashahidi wote wanaosoma hapa kwamba, hakuna damu ya Mtanzania itamwagika isipokuwa yule anayetaka kuleta machafuko ya umwagaji damu.

Kila atakayebeba silaha yoyote iwe ya kusubu, iwe ya fedha, iwe ya kunuiza, iwe ya hila, iwe ya fitina maneno na udanganyifu, makusudi ili kupotosha haki, ama kuzuia kweli kwa makusudi ya kutetea uovu, kuulinda na/ama kuufanikisha, silaha hiyo ifanye kazi kwake yeye na apokee maumivu sawa sawa na yale aliyokusudia kuwasababishia wengine.

Maneno haya nimeyatamka na yamekuwa.

Watanzania hatutateswa milele katika nchi yetu wenyewe!.
 
Hivi niwaulize watanzania kwa mfano Pinda, Muhonogo na Werema wakijiuzulu nyie mnanufaika na nini? hebu achene ushabiki maandazi kushabikia vitu msivyovijua. POMBAV ZENU

Ni zaidi ya kujiuzuru. Raia wanaojitambua wanafahamu hivyo. Kwani haufahamu kuwa kuna shea yako iliyoibiwa katika hizo pesa zilizoibiwa ambazo zingeweza kuwekwa kwenye shughuli zingine za maendeleo ya moja kwa moja au yasiyo ya moja kwa moja kwa ajili yako, ndugu, marafiki na jamaa zako??
 
mkuu we juha kweli nani ambaye alitaka kupinga ripoti ya CAG kuwafikia wananchi,na kwanini mbatia anahofu ripoti ya CAG kuwafikia wanchi,nimeona nikuulize haya masawali japo siyo mimi uliyenitukana mbugila wewe.

we utakuwa mke wa pili wa kinan* mana unakaza mat*ko had mash*zy yako yanatuchafulia nchi aut #gsu
 
Acha kudanganya ki-ma wee, unatufanya wote matahira kama weweulivyo. tumefuatilia bunge mwanzo mwisho. kada_nganye ukoo wako
Tatizo kubwa ulilonalo wemtoto ni kutokuelewa ukubwa wa mdomo wako na uzito wa akili yako! Siku utakapofahamu hayo, hutajibu hoja kihivo.
 
Usipende kupotosha mambo manina wewe.

Dada Mwenzangu nimekuasa mapema,ANGALIA ALAMA ZA NYAKATI.Kwa sasa hata kukiwa na Kesi mahakamani bado tunataka issue iwekwe mezani.Hizo harakati za kitoto zinazofanywa na serikali ya MAJAMBAZI zimepitwa na wakati.

Dada CHAMA CHAKO KITAKUFA LAKINI TANZANIA YETU ITADUMU MILELE!!!!!!!!!!AMKA.
 
Mahakama ni ya wananchi, serikali ni ya wananchi na bunge ni la wananchi na wananchi wanataka sakata la escrow lijadiliwe, nani mwenye mamlaka ya kuzuia? Kama macho ya watawala yanaweza kuona nje ya mipaka yaangalie Siera Leon kilichotokea. Wananchi watachukua mamlaka yao na kuwafurumusha waheshimiwa hapo Dodoma. Kwa hiyo wasicheze na Escrow.
 
Mkuu nilitaka nikutukane lakini basi hivi hukumbuki asubuhi mbatia ndiyo alikuwa anataka jambo hili lisijadiliwe kwani mbatia naye ni mbunge wa ccm,acheni ujinga mkuu tena spika amekomaa kweli kutaka lijadiliwe wakati lisu,mnyaa,mnyika na mbatia walitaka liondolewe lisijadiliwe sasa wewe unaongea nini acha kabisa ujinga mkuu.


Ndugu Simiyu Yetu

Tuweke wazi katika ile list wewe umeandikwa nani na umepokea kiasi gani??

Maana naona una bidii haswa kutetea, si bure kuna kitu wewe!!!!!!!

Lakini elewa kiama chenu kinakuja.

Zamani tunasoma shuleni tulikuwa tunaimba katika Mchakamchaka:-


"Idd Amini akifa, mimi siwezi kulia,

Nitamtupa kagera, awe chakula cha mamba......"
​

Na ndivyo ilivyokuwa baada ya kifo cha IDD AMIN hata Serikali ya Uganda walikataa maiti yake isizikwe nchini Uganda.

Ndivyo itakavyokuwa kwenu MaFISADI... HAKUNA MTANZANIA MWENYE AKILI TIMAMU ATAKAYESIKITIKA KWA KIFO CHENU KIKIFIKIA HATA LEO..... NA MAJIRANI ZENU PIa WATAFURAHIA BADALA YA KUOMBOLEZA..

EE MWENYEZI MUNGU WAONDOE DUNIANI MAPEMA HAWa MAFISADI ILI WATOTO WETU WAJE KURITHI UTAJIRI Wa NCHI HII....AMEN"




MIZAMBWA
INANIUMA SANA!!!
 
Last edited by a moderator:
Mkuu nilitaka nikutukane lakini basi hivi hukumbuki asubuhi mbatia ndiyo alikuwa anataka jambo hili lisijadiliwe kwani mbatia naye ni mbunge wa ccm,acheni ujinga mkuu tena spika amekomaa kweli kutaka lijadiliwe wakati lisu,mnyaa,mnyika na mbatia walitaka liondolewe lisijadiliwe sasa wewe unaongea nini acha kabisa ujinga mkuu.
We pimbi kabisa. Hivi unamdanganya nani hapa?
 
Back
Top Bottom