Ripoti ya PAC yaibwa Bungeni mpaka ya CAG iliyoko Dar!

Ripoti ya PAC yaibwa Bungeni mpaka ya CAG iliyoko Dar!

Mimi pia napata wasiwasi kuwa ripoti hii ni nyeupe. Haina makali tunayotarajia. Ukisoma kurasa zilizowekwa hapa na Invisible na zinazodaiwa kunyofolewa, hazina Makali. Zitto pia aliwatahadharisha wabunge wajiandae kujadili facts na sio watu, akimaanisha kujadili taasisi/regulators waliofanya uzembe fulani, kwa mfano, serikali ikashindwa kukusanya kodi kutokana na muamala wa akaunti ya Tegeta escrow. Hapa Zitto anatoa signal kwamba ripoti ya CAG haijamtuhumu mtu bali imeonesha mapungufu ya kimfumo. Hata hivyo, hatujajua ripoti ya TAKUKURU ina nini.
 
Nchi hii ina watu wengi ambao akili zao za ajabu sana. Hasa hawa viongozi wa upinzani kila wanacholishwa wanachukua kama kilivyo hawatafakari, au labda wanafanya makusudi, wako katika njama moja na watawala.

Niwaambie hali ilivyo tutaenda kwa style hii hii mpaka 30/4/2015 na katiba pendekezwa itapita kiulaini kabisa.
 
uongo upo wapio hapo?? Hivi unajiskiaje unapo kuwa mtetezi wa chama kinacho fuga wahujumu uchumi na wezi wala rushwa kama Ccm??? Ni swali tu unijubu.

Si uoneshe huo uhujumu uchumi na wizi? yanini unaandikia mate na wino upo?
 
Nashukuru Mungu hii familia inaenda kutoka ikulu mwakani, hii familia ni majanga tupu, wauza unga wao, waua tembo wamo, kuchakachua katba wamo, escrow acc. wamo, n sheeeda goo plz go to your vlage

Duu nahisi ni chuki zisizo na msingi toa hoja tuelewe zenye ushahidi hata wa mazingira zitatusaidia sisi kuelewa unachosema usilete hadhithii ya aliyetiwa kidole.ukimuuliza huyo jamaa unayemtusi kafanya nini haelezi bali anaporomosha matusi
 
Eti ukawa wacharuka ripoti kusambazwa mitaani, mbona wao wanatuhumu watu na taasisi mbalimbali bila kusubiri ripoti ya uchunguzi. Na kama pesa ni za wananchi kuna ubaya gani wananchi wakiona hiyo ripoti.

Wewe akili yako ya kuku hata huelew kwann wanakataa isambazwe
 
[ haya umeshanuomba msamaha Yeriko kwa kumuita mzushi??
Msikanushe kila kitu
QUOTE=Fringe;11204758]Mkuu yeriko umri wako hauendani na mambo haya. Leo Kutwa nzima unazusha mambo...hivi una taka nini? Stunt?

Ulishawahi kuzusha sheikh Ponda kauwawa Morogoro, unazusha mwana sheria wa Zanzibar aliyetimuliwa na shein kaokotwa ameuwawa....hukuishia hapo...

Hivi tatizo Lako Hua ni nini? Tutakuamini vipi kama una sema kweli au uongo?[/QUOTE]
 
Naomba niseme kuwa Ridhiwani Kikwete ndiye kinara wa usambazaji wa ripoti feki inayoaminishwa kwa umma kuwa ndiyo ripoti ya CAG!

Onyo! Tumechoshwa na ufisadi uliokithiri! Ni lazima Ridhiwani ulielewe hili!

Huna hati miliki na nchi hii! Wewe ni raia kama wengine! tunakutaka uelewe hilo na sii vinginevyo!

Tumeapa kuwafia wanyonge na tutafanya hivyo kwa njaa na uchu mkubwa!

Tuna uchu wa kupambana kwa ajili ya wenzetu! Tutafanya hivyo mara moja bila kusita!

We si bure umevurugwaa......bavicha lini mtaacha kulalama na njaa zenu?? Kelele za wasaka tonge hizo,hamna zaid ya hilo
 
Back
Top Bottom