Ripoti ya PAC yaibwa Bungeni mpaka ya CAG iliyoko Dar!

Ripoti ya PAC yaibwa Bungeni mpaka ya CAG iliyoko Dar!

Hello Hello,Twendeni taratibu ,wengine hatujaona yeyote Fake or Original ,hebu tuwekeeni hapa zote mbili ,ya ukweli na hiyo ya chalinze!

Wakuu huyu Chief Kiumbe tena vipi anahusishwa humu. kafanyaje tena huyu jamaa. au ndio anatafuta hela za kumalizia ghorofa lake pale mtaa wa Mkendo, Musoma?
 
Hizo ni zile katasi zenye data muhimu za ukwapuaji ulivyo fanyika na vigogo walivyo husika,wajanja wamenyofoa source;james mbatia
 
Nashukuru Mungu hii familia inaenda kutoka ikulu mwakani, hii familia ni majanga tupu, wauza unga wao, waua tembo wamo, kuchakachua katba wamo, escrow acc. wamo, n sheeeda goo plz go to your vlage
 
huo ni mwendelezo wa mafisadi kuhujumu uchumi wa nchi.
(shukran kwa taarifa james mbatia)
 
Ya escrow yamewashinda mmeanzisha nyimbo mpya?

Kuelekea uchaguzi tutasikia mengi sana.

FF hivi wabongo wamelogwa na nani? Yaani miaka hii wamekuwa waongo, wazushi kiasi kwamba ni ngumu kumuamini mtu au repoti.
 
FF hivi wabongo wamelogwa na nani? Yaani miaka hii wamekuwa waongo, wazushi kiasi kwamba ni ngumu kumuamini mtu au repoti.

Wamechoka na mipasho ya waongoza nchi wenu, nchi inazidi kudidimia, pesa ya Tz inazidi kuzama, mtu unabeba milion 10 kwenye Rambo then Mkenya anakupa chenji unaweka mfukoni na wala haituni, so bad! Anakurudishia vi-note 50 tu!
 
kwanza rais alivunja katiba kumteua mbatia kuwa mbunge na yeye kwa uroho wa cheo akakimbilia na ndio huyo huyo aliongoza matusi ya kumtukana mwinyi alipokuwa chuo kikuu
 
FF hivi wabongo wamelogwa na nani? Yaani miaka hii wamekuwa waongo, wazushi kiasi kwamba ni ngumu kumuamini mtu au repoti.

Walikuwa waongo siku nyingi tu, sema ilikuwa hatuwaoni na hatuwasikii, walibanwa sana kujieleza. Awamu hii imewapa fursa ya kuwa wawazi, sasa ndiyo uongo wao unaonekana.
 
Naomba niseme kuwa Ridhiwani Kikwete ndiye kinara wa usambazaji wa ripoti feki inayoaminishwa kwa umma kuwa ndiyo ripoti ya CAG!

Onyo! Tumechoshwa na ufisadi uliokithiri! Ni lazima Ridhiwani ulielewe hili!

Huna hati miliki na nchi hii! Wewe ni raia kama wengine! tunakutaka uelewe hilo na sii vinginevyo!

Tumeapa kuwafia wanyonge na tutafanya hivyo kwa njaa na uchu mkubwa!

Tuna uchu wa kupambana kwa ajili ya wenzetu! Tutafanya hivyo mara moja bila kusita!

Tuache propaganda za kitoto,Unatoa tuhuma zisizo na ushahidi wala mashiko na watu wanachangia tu bila kujidhiirisha kama zina ata chembe ya ukweli,hebu rudi tena utudhiirishie hizo tuuma za Riz1,hivi yeye kwenye hii skendo ya escrow unahusika,CAG kamtaja,je kuna mgongano wa kimaslai,ndio atuipendi ccm lakini wana ccm sio maadui zetu
 
Upumbavu mtupu. huna evidence wala facts zozote unatuletea porojo za walevi. peleka kwenye blog za udaku hayo. humu lete vity concrere vinavyoeleweka.

hata wenzio jana waliyasema haya haya walipo letewa taarifa za kuchanwa kwa kurasa kwenye ripoti ,na walikuwa wakurupukaji kama wewe ulivyo wehuka, lakini baada ya mda wakaufya kama wewe utakavyo ufyata.
 
Tuache propaganda za kitoto,Unatoa tuhuma zisizo na ushahidi wala mashiko na watu wanachangia tu bila kujidhiirisha kama zina ata chembe ya ukweli,hebu rudi tena utudhiirishie hizo tuuma za Riz1,hivi yeye kwenye hii skendo ya escrow unahusika,CAG kamtaja,je kuna mgongano wa kimaslai,ndio atuipendi ccm lakini wana ccm sio maadui zetu

haziwezi kuwa na mashiko kwa mtu mwizi lakini kwa sisi wananchi wa kawaida zina mashiko sana hizi taarifa, wewe endelea kukuna vitambi vya mabosi wako wa ccm wezi na wala rushwa sie wengine tutaenelea kulililia taifa letu linavo angamia kwa kubeba mizombi kama wewe .
 
Mi Naona Huu ni mchezo tunachezewa, yan page 3 zmenyofolewa??
Inamana hyo report ilikuwa ktk copy 2 tu?
Hakuna soft copy?
Zmenyofolewa ktk mikono ya nani na amechukuliwa hatua gn?
Au wamekosa ushahid wa kuwatia Haitian hao wezi?
Anyway ngoja tuone
 
Walikuwa waongo siku nyingi tu, sema ilikuwa hatuwaoni na hatuwasikii, walibanwa sana kujieleza. Awamu hii imewapa fursa ya kuwa wawazi, sasa ndiyo uongo wao unaonekana.

uongo upo wapio hapo?? Hivi unajiskiaje unapo kuwa mtetezi wa chama kinacho fuga wahujumu uchumi na wezi wala rushwa kama Ccm??? Ni swali tu unijubu.
 
kwakweli maisha yanazidi kuwa magumu kila siku kama ndivyo watuhumiwa wapewe na kesi ya wizi wa nyaraka za serikali
 
Back
Top Bottom