Ripoti ya PAC yaibwa Bungeni mpaka ya CAG iliyoko Dar!

Ripoti ya PAC yaibwa Bungeni mpaka ya CAG iliyoko Dar!

kazi ipo leo

Komba, Mabumba wanaonekana wamelewa chakarii!

Nasisitiza kuwa Kinana na Nape wamo ndani ya kikao pamoja na vigogo wengi wa CCM!

Revealed: Ridhiwani Kikwete ndiye kinara wa usambazaji wa ripoti feki ya CAG

..Ripoti halisi ipo na kusambaza ripoti feki ni kama wamejisumbua na/au kuwachanganya watanzania!
Katika ripoti halisi Pinda ndiye mtu wa kwanza kuwajibishwa..Tutaiweka hapa muda mfupi ujao!
 
kanuni ya dhambi inasema" dhambi hupenda kuongeza idadi ya wale waitendayo au utashi wa kuitenda wakati ufikapo wa kuiondoa kwa mtenda ,hali inayofanya kuhukumu wengi kwa wakati huo"
 
Aisee nyie viongozi wetu. Inabidi sasa mjue wazi kuwa kwa suala hili mmetuuzi na kutukera kupita maelezo. Na itabid kwanza CCM itoke madarakani kwa muda Wajisafishe ndio warudi huu Sasa ufala. Wamepiga hela mingi sana aisee. Daah
 
Akina Ritz wa na kazi nIto
 
Last edited by a moderator:
Wakuu hali ya taharuki imeibuka baada ya CCM kuiba kwa kunyofoa kurasa zenye ushahidi wote wa wizi na majina ya wezi wote.

Kurasa za 56,57,59... Zote zimenyofolewa, kibaya zaidi wezi hawa wameiba kuanzia iliyopo Bunge kwa Kashilila, Kwa ofisi ya PAC, na ile ya CAG huko Dar,

Hali sasa inayoendelea ni kuwa ripoti iliyobaki isiyo na ushahidi wala makali wezi hawa wamewagawia wabunge wa CCM na wananchi mtaani ili na kuwaambia wajionee wenyewe ripoti haina mtu wakuwajibika.

Wananchi chukueni hatua za dharura!!!

====UPDATES====
- Tayari walioiba ripoti hiyo washaanza kukamatwa. Mohamed Mbaruk ndugu wa Prof. Muhongo amekamatwa na shehena ya ripoti hiyo iliyonyofolewa kurasa 56,57,59... Kwa sasa yupo kituo cha Polisi kati Dodoma na amewataja walio kwenye zoezi la kusambaza ripoti hiyo kuwa ni pamoja na mtu maarufu aitwae "Chifu Kiumbe" ambaye Jeshi la Polisi tayari wanamfuatilia kwa ukaribu usiku huu. Na mwisho amesema katumwa na wakubwa (mafisadi).


attachment.php

Mr NY kweli document ya serikali iibiwe kirahisi hivyo..document kabla ya kupewa wakina zito lazima iwe previewed na scanned...huwez kuprint document ya government bila kuweka scanned record...ZITO MKABWELA njo utoe ufafanuzi hapa..au bado unasherekea harusi ya TUMBILI
 
Haiingii akilini kuwa wote wakina Zitto hawakuhisi haya mambo na kuwa hawajaiweka ripoti hii electronically!!Habari hii ya kunyofolewa ndiyo eti wapoteze ushahidi hainiingii akilini
 
Wewe acha bana records zinabaki kweny PC hta wakinyofua kurasa hzo.

Tena ni vizuri ikawekwa kwenye pdf file ili itumwe kwenye email. Hapo itakuwa ipo hai zaidi
 
Wakuu hali ya taharuki imeibuka baada ya CCM kuiba kwa kunyofoa kurasa zenye ushahidi wote wa wizi na majina ya wezi wote.

Kurasa za 56,57,59... Zote zimenyofolewa, kibaya zaidi wezi hawa wameiba kuanzia iliyopo Bunge kwa Kashilila, Kwa ofisi ya PAC, na ile ya CAG huko Dar,

Hali sasa inayoendelea ni kuwa ripoti iliyobaki isiyo na ushahidi wala makali wezi hawa wamewagawia wabunge wa CCM na wananchi mtaani ili na kuwaambia wajionee wenyewe ripoti haina mtu wakuwajibika.

Wananchi chukueni hatua za dharura!!!

====UPDATES====
- Tayari walioiba ripoti hiyo washaanza kukamatwa. Mohamed Mbaruk ndugu wa Prof. Muhongo amekamatwa na shehena ya ripoti hiyo iliyonyofolewa kurasa 56,57,59... Kwa sasa yupo kituo cha Polisi kati Dodoma na amewataja walio kwenye zoezi la kusambaza ripoti hiyo kuwa ni pamoja na mtu maarufu aitwae "Chifu Kiumbe" ambaye Jeshi la Polisi tayari wanamfuatilia kwa ukaribu usiku huu. Na mwisho amesema katumwa na wakubwa (mafisadi).


attachment.php

Usiwe na hofu mkuu maji yakizibwa hutafuta upenyo mpya wa kutokea
 
Hapa itakua kina zito ndo walikua na deal la kuongeza mambo yao sasa wamewahiwa repoti ikavujishwa kabla,kwani sioni sababu ya taharuki kama zito na group lake wanayo original au hawakutaka wananchi waisome walitaka wawasomee?

Hueleweki
 
Naomba niseme kuwa Ridhiwani Kikwete ndiye kinara wa usambazaji wa ripoti feki inayoaminishwa kwa umma kuwa ndiyo ripoti ya CAG!

Onyo! Tumechoshwa na ufisadi uliokithiri! Ni lazima Ridhiwani ulielewe hili!

Huna hati miliki na nchi hii! Wewe ni raia kama wengine! tunakutaka uelewe hilo na sii vinginevyo!

Tumeapa kuwafia wanyonge na tutafanya hivyo kwa njaa na uchu mkubwa!

Tuna uchu wa kupambana kwa ajili ya wenzetu! Tutafanya hivyo mara moja bila kusita!
 
Nilitabiri haya, baada ya kuona ukweli upo wazi kuwa fedha hizo si za serikali, mmeanza kuzua taarifa imechakachuliwa. Katika mazingira haya unadhani ni rahisi kuficha ukweli. Acheni kudanganya watu. Awali nilitabiri kuwa huenda hata ile document yenye majina siyo ya kweli. Hivi waliofanya uchunguzi wapo, wana draft, computer zilizochapa zipo, taarifa imesambazwa maeneo mbaimbali nako ipo, sasa ni mjinga gani aanze kufikiri kufoji kioto hivyo. Acheni bwana, sisi watanzania siyo wapumbavu
 
Ndugai anaweza kuvuliwa vyeo ndani ya ccm usiku huu, japo sijui ana cheo gani

Ningewashauri Tu kwa wanayotaka kufanya ndio watazidisha mpasuko Na kuturahisishia kazi ya kuking'oa madarakani.anyway hayo Ni mambo ya ndani ya Chama chao sisi tunachotaka ni kuwawajibisha wote waliohusika Na wizi huu tukianza Na pm mizengwe.
 
Back
Top Bottom