Valentineoneday
Member
- May 28, 2011
- 71
- 63
i only believe what I see happening
:blah::blah::blah::blah:
:blah::blah::blah::blah:
Usipende kupotosha mambo manina wewe.Baada ya CCM kuona imebanwa mbavu na hoja ya sakata la escrow na wabunge kuzima njama zilizokuwa zimetengenezwa za kuzuia mjadala usiletwe mezani kwa kutumia Mahakama.Sasa wamekuja na njia mbadala.
Ukweli ni kuwa mtu huyo aliyedaiwa kukutwa na nyaraka za uchunguzi huo, amepangwa ili wajifanye kumkamata na kufungulia mashitaka feki kusudi mjadala huo uzuiliwe kujadiriwa Bungeni kwa kisingizio kuwa jambo lililopo mahakamani lisijadiriwe Bungeni.
Kwa sura hiyo ndio maana wananchi pamoja na Wabunge wetu wanaoitakia mema nchi hii tupaze sauti kukemea ubakaji huu wa haki zetu.
Mkuu nilitaka nikutukane lakini basi hivi hukumbuki asubuhi mbatia ndiyo alikuwa anataka jambo hili lisijadiliwe kwani mbatia naye ni mbunge wa ccm,acheni ujinga mkuu tena spika amekomaa kweli kutaka lijadiliwe wakati lisu,mnyaa,mnyika na mbatia walitaka liondolewe lisijadiliwe sasa wewe unaongea nini acha kabisa ujinga mkuu.
Mkuu nilitaka nikutukane lakini basi hivi hukumbuki asubuhi mbatia ndiyo alikuwa anataka jambo hili lisijadiliwe kwani mbatia naye ni mbunge wa ccm,acheni ujinga mkuu tena spika amekomaa kweli kutaka lijadiliwe wakati lisu,mnyaa,mnyika na mbatia walitaka liondolewe lisijadiliwe sasa wewe unaongea nini acha kabisa ujinga mkuu.
Usipende kupotosha mambo manina wewe.
Ivi mkuu, una maslah gani na chama? Mbona ikitajwa serkali ya CCM unarukwa na akili? Mkuu CCM sio ya kuitetea, uliza wenzako waliokutanguliaMkuu nilitaka nikutukane lakini basi hivi hukumbuki asubuhi mbatia ndiyo alikuwa anataka jambo hili lisijadiliwe kwani mbatia naye ni mbunge wa ccm,acheni ujinga mkuu tena spika amekomaa kweli kutaka lijadiliwe wakati lisu,mnyaa,mnyika na mbatia walitaka liondolewe lisijadiliwe sasa wewe unaongea nini acha kabisa ujinga mkuu.
Mkuu nilitaka nikutukane lakini basi hivi hukumbuki asubuhi mbatia ndiyo alikuwa anataka jambo hili lisijadiliwe kwani mbatia naye ni mbunge wa ccm,acheni ujinga mkuu tena spika amekomaa kweli kutaka lijadiliwe wakati lisu,mnyaa,mnyika na mbatia walitaka liondolewe lisijadiliwe sasa wewe unaongea nini acha kabisa ujinga mkuu.
Mkuu nilitaka nikutukane lakini basi hivi hukumbuki asubuhi mbatia ndiyo alikuwa anataka jambo hili lisijadiliwe kwani mbatia naye ni mbunge wa ccm,acheni ujinga mkuu tena spika amekomaa kweli kutaka lijadiliwe wakati lisu,mnyaa,mnyika na mbatia walitaka liondolewe lisijadiliwe sasa wewe unaongea nini acha kabisa ujinga mkuu.
Mkuu nilitaka nikutukane lakini basi hivi hukumbuki asubuhi mbatia ndiyo alikuwa anataka jambo hili lisijadiliwe kwani mbatia naye ni mbunge wa ccm,acheni ujinga mkuu tena spika amekomaa kweli kutaka lijadiliwe wakati lisu,mnyaa,mnyika na mbatia walitaka liondolewe lisijadiliwe sasa wewe unaongea nini acha kabisa ujinga mkuu.
Acha kudanganya ki-ma wee, unatufanya wote matahira kama weweulivyo. tumefuatilia bunge mwanzo mwisho. kada_nganye ukoo wako
Mkuu nilitaka nikutukane lakini basi hivi hukumbuki asubuhi mbatia ndiyo alikuwa anataka jambo hili lisijadiliwe kwani mbatia naye ni mbunge wa ccm,acheni ujinga mkuu tena spika amekomaa kweli kutaka lijadiliwe wakati lisu,mnyaa,mnyika na mbatia walitaka liondolewe lisijadiliwe sasa wewe unaongea nini acha kabisa ujinga mkuu.