Ripoti ya PAC yaibwa Bungeni mpaka ya CAG iliyoko Dar!

Ripoti ya PAC yaibwa Bungeni mpaka ya CAG iliyoko Dar!

DSC060311.jpg


MAJIRA
RIPORI YA UKAGUZI ESCROW NYEUPE
.HAMTII MTU HATIANI, TANESCO HAIDAI BIL 321-IPTL
.FEDHA ZA ESCROW SI ALI YA UMMA , BOT WAKALA
 
Hiyo report walitoa copy moja hata hvyo SOFTCOPY si ipo hawa wanajisumbua tu hadi kieleweke tu......
 
Baada ya CCM kuona imebanwa mbavu na hoja ya sakata la escrow na wabunge kuzima njama zilizokuwa zimetengenezwa za kuzuia mjadala usiletwe mezani kwa kutumia Mahakama.Sasa wamekuja na njia mbadala.

Ukweli ni kuwa mtu huyo aliyedaiwa kukutwa na nyaraka za uchunguzi huo, amepangwa ili wajifanye kumkamata na kufungulia mashitaka feki kusudi mjadala huo uzuiliwe kujadiriwa Bungeni kwa kisingizio kuwa jambo lililopo mahakamani lisijadiriwe Bungeni.

Kwa sura hiyo ndio maana wananchi pamoja na Wabunge wetu wanaoitakia mema nchi hii tupaze sauti kukemea ubakaji huu wa haki zetu.
 
Mkuu nilitaka nikutukane lakini basi hivi hukumbuki asubuhi mbatia ndiyo alikuwa anataka jambo hili lisijadiliwe kwani mbatia naye ni mbunge wa ccm,acheni ujinga mkuu tena spika amekomaa kweli kutaka lijadiliwe wakati lisu,mnyaa,mnyika na mbatia walitaka liondolewe lisijadiliwe sasa wewe unaongea nini acha kabisa ujinga mkuu.
 
Baada ya CCM kuona imebanwa mbavu na hoja ya sakata la escrow na wabunge kuzima njama zilizokuwa zimetengenezwa za kuzuia mjadala usiletwe mezani kwa kutumia Mahakama.Sasa wamekuja na njia mbadala.
Ukweli ni kuwa mtu huyo aliyedaiwa kukutwa na nyaraka za uchunguzi huo, amepangwa ili wajifanye kumkamata na kufungulia mashitaka feki kusudi mjadala huo uzuiliwe kujadiriwa Bungeni kwa kisingizio kuwa jambo lililopo mahakamani lisijadiriwe Bungeni.
Kwa sura hiyo ndio maana wananchi pamoja na Wabunge wetu wanaoitakia mema nchi hii tupaze sauti kukemea ubakaji huu wa haki zetu.
Usipende kupotosha mambo manina wewe.
 
Tuwe waungwana ,tusilete mzaha Nataka kujadili Suala la msingi linaloipeleta nchi yetu katika umaskini
 
Mkuu nilitaka nikutukane lakini basi hivi hukumbuki asubuhi mbatia ndiyo alikuwa anataka jambo hili lisijadiliwe kwani mbatia naye ni mbunge wa ccm,acheni ujinga mkuu tena spika amekomaa kweli kutaka lijadiliwe wakati lisu,mnyaa,mnyika na mbatia walitaka liondolewe lisijadiliwe sasa wewe unaongea nini acha kabisa ujinga mkuu.

Acha kudanganya ki-ma wee, unatufanya wote matahira kama weweulivyo. tumefuatilia bunge mwanzo mwisho. kada_nganye ukoo wako
 
CCM ni zaidi ya Ngome ya ibilisi na viumbe vilivyojitoa ufahamu wa kibinadamu. Wanaingia gharama na ushen.z.i wa kila aina kuhadaa umma kuendelea kujustfy wezi na ufisadi wao. Laiti wangetumia njia hizo kukuza uchumi wa nchi na kudaka mafisadi, tungekuwa zaidi ya Marekani kwa sasa kwa uchumi imara. Viongozi wa CCM na wanachama wake ni viumbe hatari sana na hawatakiwi kabisa katika uso wa Tanzania hii. Wameiba kila kitu, wamenajisi kila kitu, wameleta sifa chafu kwa nchi katika nyuso za kimataifa. Viongozi wa CCM wananuka kuanzia machoni mpaka miguuni kwa ulafi na ufisadi. Ni viumbe ambavyo tunapaswa kuwa makini nao sana na kutafuta njia mbadala ya kuviangamiza. Haiwezekani since Kikwete anaingia madarakani wako bize kuiba tu! Wako busy kununua wapinzani! wako busy kununua wagombea ! wako busy kupiga dili tu! wako busy huhadaa umma! Wako bisy kudalalia nchi kwa wanyang'anyi wanaojiita wawekezaji! wamechafua kila kona mpaka kupandikiza chuki za kila aina za kikabila na kinchi. CCM ni Kansa kwa Tanzania hii! Ona katiba waliyoipendekeza, kinara wa Ufisadi Chenge na Pinda wake ndio wanatuletea katiba ya wananchi eti huku wakishirikiana na wezi. Wamekuwa walafi mpaka wamekuwa na maumbo mviringo kwa ulafi-Massaburi Didas ni Miongoni mwao! Viongozi hawa wa CCM wamekuwa kama kuku, hawana mawazo mapya zaidi ya wizi na kupiga dili tu ndo viliowajaa. Hawashughulishi ubongo kujenga nchi zaidi ya wizi na kulindana. Ama kweli Ufalme wa Panya ni shiidaa!! Utaharibu tu.
 
Mkuu nilitaka nikutukane lakini basi hivi hukumbuki asubuhi mbatia ndiyo alikuwa anataka jambo hili lisijadiliwe kwani mbatia naye ni mbunge wa ccm,acheni ujinga mkuu tena spika amekomaa kweli kutaka lijadiliwe wakati lisu,mnyaa,mnyika na mbatia walitaka liondolewe lisijadiliwe sasa wewe unaongea nini acha kabisa ujinga mkuu.

Wana JF achaneni na huyu jinga wala sio mtu wa kupoteza muda wenu kumjibu......!!!! Waswahili wanasema ukishindana na mat.ko yatakupakaa kinyesi
 
Mkuu nilitaka nikutukane lakini basi hivi hukumbuki asubuhi mbatia ndiyo alikuwa anataka jambo hili lisijadiliwe kwani mbatia naye ni mbunge wa ccm,acheni ujinga mkuu tena spika amekomaa kweli kutaka lijadiliwe wakati lisu,mnyaa,mnyika na mbatia walitaka liondolewe lisijadiliwe sasa wewe unaongea nini acha kabisa ujinga mkuu.
Ivi mkuu, una maslah gani na chama? Mbona ikitajwa serkali ya CCM unarukwa na akili? Mkuu CCM sio ya kuitetea, uliza wenzako waliokutangulia
 
Mkuu nilitaka nikutukane lakini basi hivi hukumbuki asubuhi mbatia ndiyo alikuwa anataka jambo hili lisijadiliwe kwani mbatia naye ni mbunge wa ccm,acheni ujinga mkuu tena spika amekomaa kweli kutaka lijadiliwe wakati lisu,mnyaa,mnyika na mbatia walitaka liondolewe lisijadiliwe sasa wewe unaongea nini acha kabisa ujinga mkuu.


kama mbatia kasema hivyo sawa ila kama hakusema hivyo utakuwa umezoea kukalia vitu vyenye ncha kali na high pressure:croc:
 
Mkuu nilitaka nikutukane lakini basi hivi hukumbuki asubuhi mbatia ndiyo alikuwa anataka jambo hili lisijadiliwe kwani mbatia naye ni mbunge wa ccm,acheni ujinga mkuu tena spika amekomaa kweli kutaka lijadiliwe wakati lisu,mnyaa,mnyika na mbatia walitaka liondolewe lisijadiliwe sasa wewe unaongea nini acha kabisa ujinga mkuu.

ACHA UWONGO....angalia thread inayosema bungeni leo 24 november and then uje udanganye watu wengi WAMEONA NA KUSIKIA VIZURI hata kwenye tv....you are an embarrassment to humanity!
 
Ccm ni mashetani wakubwa. Awamu hii tutakufa na mtu. Tumechoka kuambiwa liko mahakamani. Wana ccm wote ni mashetani makubwa Mungu ayalaani yafe hata kwa njia ya ajali siku moja,inakatazwa kumwombe binadamu mwenzio mabaya lakini kwa ushetani huu nawaombea mabaya maana hayana tofauti na shetani mwenyewe.Binafsi nimechoka,nimechoka wala sio kidogo.
 
Mkuu nilitaka nikutukane lakini basi hivi hukumbuki asubuhi mbatia ndiyo alikuwa anataka jambo hili lisijadiliwe kwani mbatia naye ni mbunge wa ccm,acheni ujinga mkuu tena spika amekomaa kweli kutaka lijadiliwe wakati lisu,mnyaa,mnyika na mbatia walitaka liondolewe lisijadiliwe sasa wewe unaongea nini acha kabisa ujinga mkuu.

Huyu ndiye zuzu wa mazuzu na ni Janga la kitaifa huyu...baki hivyo hivyo na Uzuzu wako.
 
Acha kudanganya ki-ma wee, unatufanya wote matahira kama weweulivyo. tumefuatilia bunge mwanzo mwisho. kada_nganye ukoo wako

mkuu we juha kweli nani ambaye alitaka kupinga ripoti ya CAG kuwafikia wananchi,na kwanini mbatia anahofu ripoti ya CAG kuwafikia wanchi,nimeona nikuulize haya masawali japo siyo mimi uliyenitukana mbugila wewe.
 
Mkuu nilitaka nikutukane lakini basi hivi hukumbuki asubuhi mbatia ndiyo alikuwa anataka jambo hili lisijadiliwe kwani mbatia naye ni mbunge wa ccm,acheni ujinga mkuu tena spika amekomaa kweli kutaka lijadiliwe wakati lisu,mnyaa,mnyika na mbatia walitaka liondolewe lisijadiliwe sasa wewe unaongea nini acha kabisa ujinga mkuu.

sijui hata kinacho kufanya utokwe na mash*zy kiasi hicho kwani hawa wez wanakupa nini? we chalii?
 
Hivi niwaulize watanzania kwa mfano Pinda, Muhonogo na Werema wakijiuzulu nyie mnanufaika na nini? hebu achene ushabiki maandazi kushabikia vitu msivyovijua. POMBAV ZENU
 
kwanini mbatia hataki tarifa ya CAG tuipate wananchi wa kawaida anakwepa nini.
 
Back
Top Bottom