Rejao Uko wapi?

Rejao Uko wapi?

Hivi wewe Rejao, Hujaona sehemu niliyokuita Dear???
Kuanzia leo, sikutaki tena kama kismall hausi.

Mie nimekutafuta bara na pwani afu warudi silent silent?(hii inglishi ni misisitizo)

Abormonation to kongoshohood!

Thanx mkuu...nimesharejea tena, nilitingwa kidogo! Kule ndio nyumbani...
 
Hivi kweli na huu wanja sijaonekana kwa Rejao???
Watu wakasema wewe ni Sioi mie nikakutetea wewe ni Naoa.
Bado hujatambua uwepo wangu?
Watu wakasema umekulia Mbagala na gongo la mboto, nikawahakikishia umekulia Upanga karibu na Dar West.

Wa kunitenda haya wewe???

Nimeamini Ocol akimpata Clementina, Lawino hana chake.

You Canta, the woman with whom I share my small hauzi!!!

:help::A S-confused1::behindsofa:
Hivi inawezekana kweli? Naona wewe ndiye uliyeniacha, kwa sasa Canta ndiye maza house!
 
Hivi wewe Rejao, Hujaona sehemu niliyokuita Dear???
Kuanzia leo, sikutaki tena kama kismall hausi.

Mie nimekutafuta bara na pwani afu warudi silent silent?(hii inglishi ni misisitizo)

Abormonation to kongoshohood!
nina hamu na maziwa jamani
 
Hivi wewe Rejao, Hujaona sehemu niliyokuita Dear???
Kuanzia leo, sikutaki tena kama kismall hausi.

Mie nimekutafuta bara na pwani afu warudi silent silent?(hii inglishi ni misisitizo)

Abormonation to kongoshohood!
Wewe siye mtu wa kukuchunia kabisa...Nadhani unaelewaa kuwa hali yangu haikuwa nzuri toka jumapili....Nimekuona, but nayaogopa madongo yako!!
Leo zamu yako my small house,,,jiandae vizuri! usisahau kuniandalia maziwa ya kuku!!
 
Hivi kweli na huu wanja sijaonekana kwa Rejao???
Watu wakasema wewe ni Sioi mie nikakutetea wewe ni Naoa.
Bado hujatambua uwepo wangu?
Watu wakasema umekulia Mbagala na gongo la mboto, nikawahakikishia umekulia Upanga karibu na Dar West.

Wa kunitenda haya wewe???

Nimeamini Ocol akimpata Clementina, Lawino hana chake.

You Canta, the woman with whom I share my small hauzi!!!

Hahahah hahahaha hahah,
My X mke mwenza umenichekesha mpaka basi lol!
Nataman Mme wangu Rejao aje asome hii mistari iliyojaa vishazi na nomino lol!
 
Hivi kweli na huu wanja sijaonekana kwa Rejao???
Watu wakasema wewe ni Sioi mie nikakutetea wewe ni Naoa.
Bado hujatambua uwepo wangu?
Watu wakasema umekulia Mbagala na gongo la mboto, nikawahakikishia umekulia Upanga karibu na Dar West.

Wa kunitenda haya wewe???

Nimeamini Ocol akimpata Clementina, Lawino hana chake.

You Canta, the woman with whom I share my small hauzi!!!
hahaahaha....lol,:becky::becky: Kong, you are really crazy!!
Nilikumiss kweli kwa hiki kipindi nilichokuwa kwenye sayari nyingine!!
 
acha kupotezea unanitaka ? ama hunitaki?
My swty friend,
Mboa unakua mkali ivo?
Wakati unajua kbs darling Rejao kachoka na anahitaji utulivu na kubembelezwa!
U just come bwana tushee mautamu si unajua kitamu kula na nduguyo!!!
 
Back
Top Bottom