Rejao Uko wapi?

Rejao Uko wapi?

Anifanyaga hajui....eti anakomaa labda nitaachika....
Hahahaaaaaa
Pole yake
Hajui ulivyojipanga? full kumwaga malavidavi! najua mtei one kiwango chake bado kipo chini sana!

Halafu dhawadi yetu usiisahau...naisubiri kwa hamu!
 
bgsingle_red_rose.jpg

Safiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiii.......................
 
Afadhali Smile Saint umwambie maana Mtei ni kichwa ngumu sana....
Ni bora hata Smile akukubalie wewe....
Hivi wewe hizi tabia za ukuwadi umeanza lini!!!
Sina shemeji hapa lol!
Najiandaa kukulipua na wewe!!!
 
Hajui ulivyojipanga? full kumwaga malavidavi! najua mtei one kiwango chake bado kipo chini sana!

Halafu dhawadi yetu usiisahau...naisubiri kwa hamu!
Hahahaaaa kweli kiwango chake kiko chini sana....
Halafu anajulikana na kila mtu lol
 
usimsaidie kuamua... muache afanye maamuzi huru, anaweza kukulaumu siku moja ohoooooooooo
Wala simsaidii kuamua,
Nimekundua kuna watu wenye roho za kwann sana humu ndani,
Na mie sasa nitaanza kuwaumbua mmoja baada ya mmoja!!
 
Bila ivi huu uzi usingenoga wengine wangeishia utupwa selo,
Acha tu mambo yajichanganye ivi ivi mkuu ili mradi somo linaeleweka!

aha ha ha madai umechakachua ili kumpoza mtu machungu!! aha ha ahaha
 
Smile uko sahihi shem....
Nakuhakikishia kuwa mikononi mwa Smiling Saint uko salama kabisaaaaaaaa
Hongera sana....
Dada yako Amyner akija nitama taarifa njema hii
Navunja ushemeji rasmi na wewe
Km unataka vita ya 3 ya dunia fitina hizi jaribu kwa ndoa yangu uone!
 
Back
Top Bottom