RC Gambo amjibu Lema kuhusu ubaguzi

RC Gambo amjibu Lema kuhusu ubaguzi

Tuanze hapa kwanza Mbunge wa eneo lililokea ajari ni nani ?[/QUOTE
Wee sura fenesi Daudi Mchambuzi, usipende kukurupuka kama kuku kashtushwa, comment hii
juu ndo msingi wa mimi kubishana na huyu jamaa, ilipotokea ajali!

Alafu sijui ndani ya kichwa umejaza funza?? Unakubali kuwa watoto wanayoka pande tofauti za nchi ila haukubali mwakilishi wa wabunge wote wa upinzani nchini kutoa salamu na pia kumwakilisha lema, wewe ulitaka umuone tu jamaa yako kashika maiki akiongea pumba zake!
Kwa hiyo hao watu 35 waliokufa ni wakazi wa karatu???


Nimeshasema nyie uvccm tutawarudisha jando tukawafunde Protocol kwa viboko vya mgongo na upupu.
 
Lema itambidi akeshe mochwari kuvizia misiba ili apate fursa ya kuongea kwenye misiba
 
Huku kuweweseka kwa wapinzani kwenye kila tukio kunawapotezea focus sana ya kukijenga chama chao.
 
Lema ni mzee wa misifa
Tumia akili kufikiri kidogo..
Kama hakuwapa wabunge wote wa upinzani na wa CCM..
Mbona amewapa nafasi Simbachawene, Mpango, Ummy Mwalimu, Ndalichako etc hawa ni nani??
Sio wabunge wa CCM.
Ugeni hauwezi kuja nyumbani kwako wewe mwenyeji usiongee.
Muwe mnapita pale MNH Psychiatric Department kuchukua vidonge vyenu mmeze ndio mje kuandika hapa.
Ovyo.
 
Dah.... Yaani mibongo ndiyo mijinga hiki[emoji15] [emoji15]
 
Ndio wale wale form 4 failure hawakukaguliwa hawa anyway ngoja nikausheee
 
Ila naona kama kamanda angepiga kimya vilee
Maana anatuhamishia magoli.tunajua walilomfanyia sio zuri.lakini kulalamika sio mahala pake.watu wanahuzuni.kamanda tunajua umeumia.na tupo pamoja.
 
Kiburi cha Gambo kina mwisho! Jimbo la Arusha halitakuja kuondoka kwa upinzani
 
Msiba wake!???msiba wa Taifa huo,wale ni vijana wa kesho wa mikoa mbalimbali huwezi sema ni msiba wake. Halafu sioni haja ya malumbano haya wakati watoto bado hawajapumzishwa nyumba zao za milele
Yaani uwezo wa uchambuzi wa baadhi ya watu unatia mashaka kama hata wanaelewa kiini cha mjadala. Suala hapa sio upinzani Bali ni Mbunge wa Arusha mjini ilipo hiyo shule na wanapo ishi wafiwa. Kama Mbunge wao ndio msemaji wa shida na raha zao kwa nini msiba mumtenge asitoe hata shukrani kwa wageni? Yaani naye mumemfanya mgeni mwalikwa wakati ndio msiba wake?
Kwenye hili mume bugi sana
 
Jimboni kwake kuna misiba mingi tu mbona itatokea na akitaka ataongea mpaka achoke. Leo waongeaji walikuwa wengi ndio maana boss mbowe wake kapewa nafasi. Si lazima yeye.
Ndio maana sifa iliyo kuu ndan ya chama ni kusoma na kuandika ndio maana wafuasi wake wengi ni vilazaa kimawazo na kimaono na yeyote anaye tetea yaliyo tokea leo na siku za nyuma huko arusha ni lazima hana elimu ya kitu chochote na nimjinga na mpumbavu kabissa

maana kama mtu haelewi uhusika wa mbunge katika matukio ya wananchi wake basi huyo ni mjinga sana na hana elimu kwa tukio la arusha mbowe hakuwa na umuhimu wala kinana zaid kuliko mbunge mwenye jimbo husika nawaona wapumbavu sana kusema eti nafasi ya lema imetekelezwa na mbowe huu ni ujuha na ujinga wa kiwango cha standard gauge na wapigia chapuo ujinga huo ukiwa tizama vizuri wengi wao ni wale wa KK.
 
Msiba wake!???msiba wa Taifa huo,wale ni vijana wa kesho wa mikoa mbalimbali huwezi sema ni msiba wake. Halafu sioni haja ya malumbano haya wakati watoto bado hawajapumzishwa nyumba zao za milele
Eitha we we ni mtoto au kuna shida katika uelewa. "Msiba wake" ni kumaanisha uko "nyumbani" kwake yaani Arusha. OK, tuyaache hayo ila tabia za Jana zimeidhalilisha serikali ya ccm mbele ya jamii
 
Umesoma nilichoandika na umefuatilia "trend" ya mada yenyewe ama umeibuka kutoka utokako na kuporomosha matusi?
Amekuquote kimakosa msamehe unajua tena mambo ya kutumia mitandao ila ujembe wako unarandana na ujumbe wako
 
Back
Top Bottom