RC Gambo amjibu Lema kuhusu ubaguzi

RC Gambo amjibu Lema kuhusu ubaguzi

Kwani wabunge WA CCM wanahusikaje kwenye huu msiba mpaka awafananisha na lema mbunge WA eneo la ajali????

Gambo Hana akili
Wewe na Lema wako ndio hamna maana. Serikali ndiyo iliyoubeba na kuandaa namna ya kuuendesha huo msiba. Hivyo walioandaa ndio waikuwa wanapanga ratiba ya nani aongee na nani wakutabulishwa tu. Badala ya kushukuru kupewa kiti meza kuu, yeye analalamika ebo!!! Umepewa lifti halafu unalalamika dereva hakukuruhusu kupiga honi. Hivi anayo akili huyu.
 
Ina maana Gambo yeye anajiona anasauti kuliko wananchi wa Arusha?
Ni vyema atambue kuwa wananchi wa ARUSHA walishaongea kwenye sanduku la kura 2015 kuwa "Lema ndiye mwakilishi wao" full stop.

Sasa kwa niaba ya watu wa ARUSHA hakuna yoyote zaidi ya Lema.

Inakera sana, sijui hizi siasa za siku hizi nani kazileta!?

Wakuu wa mikoa walikuwa ni watu wa kutumainiwa sana na walikuwa na hekima sana, siku hizi sijui nini kimetokea.

Inakera......!!?
 
Ni upuuzi na ujinga tu, local reps huwezi kuwaruka hata siku moja maana wao na huyo kiongozi wa upinzani wana role tofauti sana !!

Uonezi ulioufanya kwake awali lazima mliogopa aka guilty consciousness na hiyo itawatafuna milele !!
Uonevu??? Wazazi wa watoto walifariki walipewa nafasi? Role zao zinasaidia nn kwenye kumfanya Mzazi apunguze machungu?

Au wangeongea watoto,walimu na dereva wangeamka? Mbona hatuna uwezo wa kutenganisha siasa na majonzi?
 
Tulimpa?
Hatuhitaji hisani tunataka kuona protocol inazingatiwa. Huyu gambo ni aibu ya vijana wanaofikiri kuwa tayari wanayo busara ya kuongoza watu.
 
Siasa misibani imekuwa style mpya ya watanzania! Kinana na Mbowe mbowe wanawawakilishaje wabunge wa vyama vyao wakati misiba haina mialiko! Huo upumbavu na unafki ni wa kukemewa kwa nguvu zote.
 
kumbuka lema ndiye mbunge anaye wakilisha wananchi wa arusha na hilo ndilo jimbo lake na hao ndio wananchi walio mchagua, hata kama nimashabiki wa upumbavu kuna mengine bora mfunge tu hayo mabakuli yenu.
Kwan ulikuwa msiba ama alikuwa anamwakilisha nan hapo. Maana wananchi wote walikuwepo. Ni ujinga w garama nafuu kuanza siasa mpaka misibani
 
Majinga mengi mpo gizani sijui mnatumia kitu gani kufikir , nahisi pengine mnatumia tundu chemba kufikiri, kumbuka lema ndiye mbunge anaye wakilisha wananchi wa arusha na hilo ndilo jimbo lake na hao ndio wananchi walio mchagua, hata kama nimashabiki wa upumbavu kuna mengine bora mfunge tu hayo mabakuli yenu
Wewe ndo unatumia mkundruuu kufikiri. Hapo lema hakwenda kumwakilisha yeyote alienda msibani
 
Ile dhifa yakuaga iliandaliwa na naserikal ambayo inaongozwa na ccm sasa lema hakuzuiwa kwenda ila haikua laima kupewa aage kwan dhifa ilikua yake?nachadema nawao wakusanye yale majeneza waweke dhifa yao kama ishu nikugombaniana maiti.kwanza alienda pale kichama maana alivaa rangi ya chama kwenye msiba.halafu wakat anakweda kuaga anacheka yaan ningekuaepo ningemkata feru atue na makalio halafu aamike ajifute aende zake pumbafu
 
Kwan ulikuwa msiba ama alikuwa anamwakilisha nan hapo. Maana wananchi wote walikuwepo. Ni ujinga w garama nafuu kuanza siasa mpaka misibani
Ulichoandika ndiyo siasa yenu ya majitaka iliyoshuhudiwa pale msibani.
 
In short, Gambo is so brainarch hatukua kwenye shughuli za kisiasa bal kwenye janga la kitaifa. Wawa kilish hao waltosha sn
 
Hawa vijana wa uvccm tutawarudisha jando tukawafunde protocol kwa viboko.

Gambo ameshukiwa kama mwewe sasa anajidai kuja na utetezi wa kitoto kama layoni.
[emoji86] [emoji86] [emoji15] [emoji15] Gambo ni Layoni?
 
Kwani wabunge WA CCM wanahusikaje kwenye huu msiba mpaka awafananisha na lema mbunge WA eneo la ajali????

Gambo Hana akili

Gamboni ...................


Katika page yake ya instagram RC Gambo amewashukuru wanaarusha kwa kujitokeza kwa wingi kuwaaga watoto wetu na pia amekanusha uzushi unaoenezwa na Lema
2cf8697ebe914fb698c948357c337fea.jpg
 
Mimi nadhani pamoja mhe Mbowe kupewa nafasi mhe Lema ambaye ni mbunge jimbo ilifaa sana naye angepewa nafasi
 
Mm nachowaza hivi Mkuu wa mkoa ni kachaguliwa na Raisi kuiwakilisha serikali kimkoa je Lema alochaguliwa na wananchi kwa kupigiwa kura kwann apangiwe mbele ya wananchi wake? Yan ni simple logic sanaa hata Gigi money haimsumbuhi nashangaa watu wanajiita Magreat thinker huku hoja ndogo kama hii kuinyambua TATIZO!!!
Ni tukio limeshughulikiwa na kiserikali, Lema kachaguliwa na wananchi, lema ni wa chadema, serikali ni ya ccm, Lema anaweza tofautiana na Raisi, kama hapo awali hadi akawekwa ndani, Gambo hawezi na hapaswi kutofautiana na kiongozi mkuu wa serikali.
It is a buffer zone
 
Back
Top Bottom