RC Gambo amjibu Lema kuhusu ubaguzi

RC Gambo amjibu Lema kuhusu ubaguzi

Uonevu??? Wazazi wa watoto walifariki walipewa nafasi? Role zao zinasaidia nn kwenye kumfanya Mzazi apunguze machungu?

Au wangeongea watoto,walimu na dereva wangeamka? Mbona hatuna uwezo wa kutenganisha siasa na majonzi?
Angeongea Muwakilishi wao waliomchagua kuwasemea katika furaha na huzuni. Mara nyingine tutumie akili ku reason.
 
Wewe ndo unatumia mkundruuu kufikiri. Hapo lema hakwenda kumwakilisha yeyote alienda msibani
Hahahaaaa kaoge kwanza unanuka utok jamaa wame ku rafi kou manyu halafu umekimbilia JF bila kuoga , hujui kwamba lema ndio mbunge wa arusha na anasifa zote!!kinana aliitwa atoe neno ili iweje ? Na mbowe je? Mnadhan kwa kumfanyia huo umaskin wenu wa mawazo ndio mtampoka jimbo!?? Hilo msahahu zaid zaid mnazid kumpa chati
 
Ile dhifa yakuaga iliandaliwa na naserikal ambayo inaongozwa na ccm sasa lema hakuzuiwa kwenda ila haikua laima kupewa aage kwan dhifa ilikua yake?nachadema nawao wakusanye yale majeneza waweke dhifa yao kama ishu nikugombaniana maiti.kwanza alienda pale kichama maana alivaa rangi ya chama kwenye msiba.halafu wakat anakweda kuaga anacheka yaan ningekuaepo ningemkata feru atue na makalio halafu aamike ajifute aende zake pumbafu

Yote uliyoandika hayana maana. Hakuna cha dhifa wala nini. Kumbuka, wanaolipa kodi si wana CCM peke yake. Na CCM kuongoza serikali haina maana kwamba serikali ina haki ya kumbagua ambaye si mwana CCM. Kama serikali iliyopo madarakani ni kwa ajili ya wana CCM peke yake, basi umma utangaziwe ifahamike hivyo.

Ratiba ilionesha Lema ni miongoni mwa watakaopata nafasi ya kusema machache, akiwa kama Mbunge wa Arusha Mjini (ilipo shule iliyopata matatizo, walipoishi wanafunzi/wahanga na wazazi wao, na wanapoishi sehemu kubwa ya waombolezaji walifika kiwanjani). Kwa nini Mkuu wa Mkoa wa Arusha alimnyima Lema nafasi hiyo? Kuna kila dalili kwamba kama Mkuu huyo wa Mkoa angeongoza shughuli kuanzia mwanzo, hata Mbowe asingepata nafasi (japo walioandaa ratiba waliona busara kutoa nafasi kwa viongozi hao kusema machache kuwafariji wafiwa na waombolezaji).
 
Watoto waliofariki siyo wa Arusha tu je na wabunge wa huko wadai haki yakusema Lema unaaibisha wachaga acha bangi
 
Acheni kutafuta kiki kwenye misiba....... me nina majonzi sanaaa plz.
 
Lema jitu la hovyo sana kama anaona dili kuuza sura kwenye misiba aombe nae afe au afiwe ili auze sura vizuri, watu wanaomboleza yeye analialia kukosa nafasi ya kusema fool kabisa huyu bwana

Makamu wa Raisi mbona aliuza sura kwenye misiba bila kuomba kufa? Kinana pia aliomba kufa ili auze sura vizuri? You are just too young to understand the argument. Kumbuka malalamiko ya Lema si kukosa nafasi ya kusema. Ratiba inaonesha Lema atapewa muda kusema. Mkuu wa Mkoa anachukua usukani, anachakachua. Hataki Lema aseme. Understand?
 
Duh siasa za Tanzania bana. Malalamiko hadi msibani aiseee
i realy realy hated that, yaan watu wako kwa msiba mijitu inasema ooh siku zungumza
who the f$$%&& are you tospeak!!?
wameniboa saba
 
unarwafi wewe na uk..oo wako wote
Mbona unaparamia mambo yasiyo kuhusu una genye ??? Unawashwa washwa na nini ?? Muachhe mchokoza mada aendeleze mada sasa wewe tena una wshwa na nini mkuu? Au ndio stress baada ya kupigwa bomba
 
Mbona unaparamia mambo yasiyo kuhusu una genye ??? Unawashwa washwa na nini ?? Muachhe mchokoza mada aendeleze mada sasa wewe tena una wshwa na nini mkuu? Au ndio stress baada ya kupigwa bomba
 
Makamu wa Raisi mbona aliuza sura kwenye misiba bila kuomba kufa? Kinana pia aliomba kufa ili auze sura vizuri? You are just too young to understand the argument. Kumbuka malalamiko ya Lema si kukosa nafasi ya kusema. Ratiba inaonesha Lema atapewa muda kusema. Mkuu wa Mkoa anachukua usukani, anachakachua. Hataki Lema aseme. Understand?
tupe nakala iliyokuwa na jina la hulo Lemakibwengo
 
Majinga mengi mpo gizani sijui mnatumia kitu gani kufikir , nahisi pengine mnatumia tundu chemba kufikiri, kumbuka lema ndiye mbunge anaye wakilisha wananchi wa arusha na hilo ndilo jimbo lake na hao ndio wananchi walio mchagua, hata kama nimashabiki wa upumbavu kuna mengine bora mfunge tu hayo mabakuli yenu
ukishatukana maisha yako yanakuwa yamebadilika kwa kiasi gani?😀😀😀😀 Punguza ulimbukeni wa mitandao
 
RC Gumbo ni Mpumbavu kama Bashite na Babaake wote ni Wanafiki waliooza Unafiki. Ni aibu hata kudhani kuwa ati ni Viongozi, Ni Ovyo sana na Ni hasara!
 
Siasa Chafu... Sisi sote ni ndugu, Vip kama Mbowe alichukuwa nafasi ya wabunge wote na kwa niaba ya upinzani, vipi Meya?

Kwa hapa Arusha Lema siyo sawa na wabunge wengine yeye ni mwenye jimbo ulikotokea msiba na Meya ni mwenye jiji la Arusha na mwenyeji wa wageni wote pamoja na Makamu wa Rais. pia ni diwani wa kata iliko shule ya Lucky Vicent. Kiitifaki ingependeza wangepewa nafasi ya kutoa salamu za rambirambi.
 
dah!! Mambo mengine kwanini tusiyaache kwanza hata baada ya wiki kadhaa ndio tuyazungumze hata wazazi wasahau watoto wao R. I. P watoto
Kuna dalili kuwa tutaanza kudai hata karo iliyokuwa imelipwa na wazazi kwa niaba ya wazazi!!
Mungu atusamehe kwa kweli! Yaani tunaanza marumbano kwenye msiba tena unaoumiza kiasi hiki??? Jamani jamani wa Tz tuangalie tunakoelekea!! [emoji24] [emoji24] [emoji24]
Pumzikeni kwa amani wanangu
 
Back
Top Bottom