RC Gambo amjibu Lema kuhusu ubaguzi

RC Gambo amjibu Lema kuhusu ubaguzi

Lema si aende akazitembelee familia za wafiwa aongee mpk jioni?

Msiba umetokea, tuache marumbano ya kitoto.
 
Lema si aende akazitembelee familia za wafiwa aongee mpk jioni?

Msiba umetokea, tuache marumbano ya kitoto.
 
Katika page yake ya instagram RC Gambo amewashukuru wanaarusha kwa kujitokeza kwa wingi kuwaaga watoto wetu na pia amekanusha uzushi unaoenezwa na Lema
2cf8697ebe914fb698c948357c337fea.jpg
Majibu mepesi kwa mambo magumu
 
Mh , kamanda Godbless Jonathan Lema huwa namkubali sana hanaga woga hata chembe..ila ananiangusha sana povu kumtoka kwenye mambo yakawaida kama haya..

Dogo ule msiba haukuwa jambo la kawaida hata kidogo kama unavyodai! Lema kama mwakilishi wa Arusha ni miongoni mwa viongozi ambao ni wenyeji na waliotakiwa kusema lolote. Japo hatulazimishi hilo, ila ethically it was right for him to express his condolence to mourners!
 
Yaonekana lema pale hakwenda msibani bali alikwenda kutafuta utukufu.Mbona lema hukui?Ule ulikuwa ni msiba si jukwaa la siasa.Kazi ilikuwa ni maombolezo na kuaga miili ya marehemu watoto wetu wapendwa,wewe unatafuta kutukuzwa msibani.Badilika.
 
We nazani unatumia nyuma kufikiria. Pale masibani ilijuwa fulu siasa. Mpuuzi wewe Kinana aliwakilisha wananchi gani? Acha ujinga
sasa matusi ya nini kaka mkubwa . usitake nifikiri kama wewe unavofikiri kwani mbowe hakusimamishwa weka matusi pembeni . Hata mimi nayaweza mkuu
 
Mh , kamanda Godbless Jonathan Lema huwa namkubali sana hanaga woga hata chembe..ila ananiangusha sana povu kumtoka kwenye mambo yakawaida kama haya..
Ndugu yangu haya siyo mambo ya kawaida kama kweli unafahamu taifa hili limetoka wapi. Tukae tukijua kuwa kama viongozi wetu tunaowategemea ndio wanaoasisi mambo ya kiupuuzi kama haya kwenye misiba basi Tanzania aliyokusudia muasisi wa taifa hili haipo tena. Kama serikali imepanga haya maana yake ni kuwa siyo kwamba imeguswa na msiba bali waliona fursa ya kisiasa kuwaonyesha wana Arusha kuwa hawana viongozi!
 
Katika hali ya kawaida usingetegemea kupata wachangiaji wengi kumtetea RC Arusha. Kwamba watetezi ni wengi kuliko wanaolalamika ni ishara kuwa mhusika hakukosea hata kidogo bali alitekeleza kitu kilichopangwa. Msiba wa wapendwa wetu umegeuzwa jukwa la siasa, tena siasa za kitoto.
 
kumbuka lema ndiye mbunge anaye wakilisha wananchi wa arusha na hilo ndilo jimbo lake na hao ndio wananchi walio mchagua, hata kama nimashabiki wa upumbavu kuna mengine bora mfunge tu hayo mabakuli yenu.
Wewe ndio mjinga
 
Tatizo Lema na genge lake ni wauza sura. Kila mahali wao ni kutafuta kiki tuu. Wamesahau wenzao wapo msibani
 
Lema si aende akazitembelee familia za wafiwa aongee mpk jioni?

Msiba umetokea, tuache marumbano ya kitoto.
 
Tuache kuoneana aibu, kupindisha ukweli na kumung'unya maneno: "Sikuwapa nafasi hata wabunge wa CCM" kwani jimbo 1 lina wabunge wangapi? Mbunge wa mahali husika ndiye aliyetakiwa kupewa nafasi za kutoa pole na sio vinginevyo!!!!
 
Back
Top Bottom