Kijana wa Kizimkazi 2030
JF-Expert Member
- Apr 25, 2026
- 4,468
- 9,465
Ilikuwa raha sana but kwa sasa ni ipi raha wanayoipata waalimu kama kila kitu anacho AI?Sawa mkuu
Ilikuwa raha sana but kwa sasa ni ipi raha wanayoipata waalimu kama kila kitu anacho AI?Sawa mkuu
Uongo!!😆nimezaliwa chini ya 90
Ni sawa lakini pia inawafanya walimu wakose thamaniAI Inalemaza ubongo
Mamba ndio wakwe zako ukioa huko! Yani ukimuudhi tu mkerewe anakutumia mamba nchi kavu!au unapanda mamba, maana huko ukerewe nasikia watu wanaishi na mamba kama jamaa zao 😁
Ila bro huu uongo nimeshindwa kuutetea 😂😂😂😂chatgpt anakufanyia kazi yako yote😁, watoto wa siku hizi wana raha sana, sisi tuliosoma chini ya miti tuliteseka mno, unakaa dar shule ipo tanga kila siku unaenda shule,
Huwezi kuwa millenial nakwambia!Why not?
AI huyu huyu? Watafeli 😀😀Imagine sahivi na AI
Mamq mchungaji seran kwani unaogopa kuolewq ukerewe utatumiwq mamba kwenye glassMamba ndio wakwe zako ukioa huko! Yani ukimuudhi tu mkerewe anakutumia mamba nchi kavu!
Miaka yetu olevel ukimpa mwanafunzi calculator afanye hesabu si kila mtu atapata A?yaani ulkuwa unafanya hesabu kwa kuhesabu vidole duh jamaan ujamaa umeiridisha Tz nyuma
😂😂 sema hata njiani tulikuwa tunakutana na wanyama tunapiga nao storiIla bro huu uongo nimeshindwa kuutetea 😂😂😂😂
Huu uongo mbona ni mkubwa sana Doshychatgpt anakufanyia kazi yako yote😁, watoto wa siku hizi wana raha sana, sisi tuliosoma chini ya miti tuliteseka mno, unakaa dar shule ipo tanga kila siku unaenda shule,
😂😂Huu uongo mbona ni mkubwa sana Doshy
Chuo AI imenisaidia sana kwenye research na assignment , nikiwa bize sana assignment nachukua majibu Ai Kisha naenda Stationery kuprint tu baada ya kuedit kidogo .Imagine sahivi na AI