Rais Samia kuvaa sare za Jeshi. Je, kaanza vitisho?

Rais Samia kuvaa sare za Jeshi. Je, kaanza vitisho?

Ndio ushangae ambao hawajapita depo wanavyopenda kuvaa hizo gwandA. Wenzao wamemenyeka mpaka kuzivaa hizo
 
Mvinyo tu ,Samia ni mwenzetu anatokea Zanzibar ,hulka zetu ni imani na kutenda haki na kufuata sheria na zaidi kuiongoza sheria na kuweka sawa.
 
Nimeona hii picha inazurura mitandaoni
Nijuzeni anataka kufikisha ujumbe gani kwa taifa?

Au ndio ye na JPJM ni SAWASAWA?
[emoji1313][emoji1313][emoji1313]

AU anakumbushia KMKM "kama alipitia"
DUNIANI KOTE MARAIS WANAOVAA SARE ZA JESHI NI WALE WALIOINGIA MADARAKANI KWA MTUTU WA BUNDUKI

HASA AFRIKA, ASIA NA AMERIKA YA KUSINI

View attachment 2011620
Screenshot_20211116-024649_Google.jpg
 
Nimeona hii picha inazurura mitandaoni
Nijuzeni anataka kufikisha ujumbe gani kwa taifa?

Au ndio ye na JPJM ni SAWASAWA?
[emoji1313][emoji1313][emoji1313]

AU anakumbushia KMKM "kama alipitia"
DUNIANI KOTE MARAIS WANAOVAA SARE ZA JESHI NI WALE WALIOINGIA MADARAKANI KWA MTUTU WA BUNDUKI

HASA AFRIKA, ASIA NA AMERIKA YA KUSINI

View attachment 2011620
Hata JPM nilikuwa simuelewi kwa nini anajivika kombati wakati yeye hajawahi kuwa mwanajeshi. Hii ni hulka ya mtu muoga asiyejiamini.
JK was a military man of a very high rank lakini katika utawala wake kama Rais hajawahi kuvaa kombati.
Huyu mama na mtangulizi wake ni waoga lakini wanapenda kuogopwa.
 
Nchi hii imefikia hatua tunamhitaji kiongozi wa kijeshi... Haya majaribio ipo siku yatatufikisha huko!
Tofauti na hapo liccm liondoke!
 
Hata JPM nilikuwa simuelewi kwa nini anajivika kombati wakati yeye hajawahi kuwa mwanajeshi. Hii ni hulka ya mtu muoga asiyejiamini.
JK was a military man of a very high rank lakini katika utawala wake kama Rais hajawahi kuvaa kombati.
Huyu mama na mtangulizi wake ni waoga lakini wanapenda kuogopwa.
Mkuu human psychology inaonesha kuwa wengi wanapenda kufidia vitu walivyovitamani lakini wakashindwa kuvifanya kwa muda wake... Na hii inaonesha tamaa iwakayo ndani yake!
JK alikuwa jeshini obviously asingependa kurudia magwanda... JPM nadhani hakupitia jeshi lolote...
JK Nyerere aliwahi kuvaa magwanda hasa kipindi cha Vita ya Kagera.
Mwinyi + Mkapa sina kumbukumbu ya haraka!

Kuvaa magwanda ya kijeshi ni zaidi ya matam

Kwenye itifaki za jeshi na siasa nadhani kuna taarifa/ujumbe unapenyezwa... Tuusikilize!
 
nadhani kuna taarifa/ujumbe unapenyezwa... Tuusikilize!
The message is loud and clear kwamba mkizingua atawanyoosha maana anavyo vyombo vya dola.
Kwa nini basi hawavai mavazi ya kimahakama wakiwa wamealikwa kwenye hafla za judiciary? Anachotuambia ni kuwa rule of law has been suspended
 
Watanzania sometimes tupunguze Nongwa za Kipumbavu. Rais Samia alikuwa Lugalo kwa hiyo Shughuli hivi Logically tu akivalia Millitary Uniform na ikizingatiwa pia Kikatiba na hata Kiitifaki ni Commander in Chief ( Amiri Jeshi Mkuu ) kuna tatizo?

Mnaboa badilikeni kwani hamjachelewa.
Tuliaza mshono wewe MATAGA
 
Jk ambaye alikuwa KANALI wa JESHI alishawahi kuzivaa akiwa AMIRI JESHI MKUU au Mwinyi au Mkapa?
Nyerere alivaa ushawahi kuhoji? Muwe na balance ya mambo mnalalama kama watoto humu yule mzee hakusafiri safiri hovyo mkaongea mpaka mapovu dada wa watu anasafiri mnaongea povu haijulikani tunataka nini wabongo zaidi ya majungu na unafki wa kiwango haya kavaa hiyo sare wewe umepungukiwa nini? Kikwete hakuvaa uliongezekewa nini?
 
Ni wapi katiba inasema kila Rais lazima aige yale yaliyofanywa na JK?

Kavunja nini kwa kuvaa hayo magwanda?

Mnajikuta mnajua mambo ya jeshi kuliko CDF mwenyewe aliyenaye hapo.
Mbona Nyerere alivaa kombati.vipi Uhuru Kenyatta naye huvaa. Nini cha ajabu kwa Samia. She is correct. Akivaa ushungi mnasema akivaa kombati mnasema nyie mna matatizo. Msimchagulie mavazi. Wewe mbona unavaa mtepesho au mlegezo hatusemi.
 
Nchi hii imefikia hatua tunamhitaji kiongozi wa kijeshi... Haya majaribio ipo siku yatatufikisha huko!
Tofauti na hapo liccm liondoke!
Akipatikana kiongozi wa hivyo msije kulia kama mlivyolia when Magufuli ascended into the top office.
Mliomba mpate kiongozi mbabe, mkampata mwishowe mkaishia kumtusi
 
Nyerere alivaa ushawahi kuhoji? Muwe na balance ya mambo mnalalama kama watoto humu yule mzee hakusafiri safiri hovyo mkaongea mpaka mapovu dada wa watu anasafiri mnaongea povu haijulikani tunataka nini wabongo zaidi ya majungu na unafki wa kiwango haya kavaa hiyo sare wewe umepungukiwa nini? Kikwete hakuvaa uliongezekewa nini?
Mbona mapovu kibao?
Unawashwa na kitu gani?
 
Akipatikana kiongozi wa hivyo msije kulia kama mlivyolia when Magufuli ascended into the top office.
Mliomba mpate kiongozi mbabe, mkampata mwishowe mkaishia kumtusi
Popote pale duniani hakuna kiongozi anaweza kupendwa na watu wote .

Kuna wengine watampenda na kumsifia na kuna wengine watamkosoa na kumponda na hayo ndiyo maisha.
 
Nimeona hii picha inazurura mitandaoni
Nijuzeni anataka kufikisha ujumbe gani kwa taifa?

Au ndio ye na JPJM ni SAWASAWA?
[emoji1313][emoji1313][emoji1313]

AU anakumbushia KMKM "kama alipitia"
DUNIANI KOTE MARAIS WANAOVAA SARE ZA JESHI NI WALE WALIOINGIA MADARAKANI KWA MTUTU WA BUNDUKI

HASA AFRIKA, ASIA NA AMERIKA YA KUSINI

View attachment 2011620
View attachment 2012283
Kwani wewe mpuuzi ujui kinachoendelea ikulu !!!!!! Mama kafura pesa za kovidi alizo kopa zimetafunwa karibu zote hakuna hata kitu cha kuzindua kimoja alichokifanya yeye toka kuwa raisi ,sasa nasikia kakiwasha kwa waliokuwa chini yake ....anasema imekuwaje ana chochote anacho zindua na pesa anakopa kila kukicha zaidi ni mambo ya mgawo wa umeme na maji ,ndiyo vinasikika na kuvuma kila siku
 
Back
Top Bottom