Extrovert
JF-Expert Member
- Feb 29, 2016
- 72,428
- 191,698
Kiutaratibu ukiwa Canal huwezi tena kurudia kuvaa mabaka mabaka ukiwa raisi!Jk ambaye alikuwa KANALI wa JESHI alishawahi kuzivaa akiwa AMIRI JESHI MKUU au Mwinyi au Mkapa?
Kiutaratibu ukiwa Canal huwezi tena kurudia kuvaa mabaka mabaka ukiwa raisi!Jk ambaye alikuwa KANALI wa JESHI alishawahi kuzivaa akiwa AMIRI JESHI MKUU au Mwinyi au Mkapa?
[emoji1756][emoji1756] jibu hoja ubaoni acha uzungu hoja kwa hoja.Hopeless Creature...!!
Mada imekushida umeanza mitusi kama kawaida yenu wapemba?
Hujijui kama una utoto mwingi na ukatuni uliofurutu ada.....Kakojoe ulale
Shenzi kabisa
MKUU WA MAJESHI YA ULINZI(JWTZ) na USALAMA (POLISI,TISS,MAGEREZA& UHAMIAJI, ZIMAMOTO)
Uwage unabakisha hata kaakili kadogo KENGE WEWEView attachment 2012139
[emoji1756][emoji1756][emoji1756][emoji1317][emoji1317]Yaishe mwanangu
Wewe una hoja gani zaidi ya dhihaka na matusi tu?!!![emoji1756][emoji1756] jibu hoja ubaoni acha uzungu hoja kwa hoja.
Is she right?
Those capital latters do you still use? Au unafuta kauli kama kweli mstaafu?Matusi ulianza wewe nikakuambia acha ila hukusikia kwa sababu wazazi wako walikuwa wakitaka kukuita mpaka waseme WE MBWA NJOO
Kwa hiyo umekulia kwenye matusi tangu utoto huwezi kubadili
Usinitafutie BANWewe una hoja gani zaidi ya dhihaka na matusi tu?!!!
Haya wenzako wasiogeuza kupigwa shavu jengine unao leo.....[emoji1787][emoji1787][emoji1787]
[emoji1756][emoji1756][emoji1756][emoji1317][emoji1317]
BAN utajitafutia mwenyewe kwa temper zako za kitoto 🤣🤣Usinitafutie BAN
kama hoja imejibiwa unafanya nini hapa? Najaribu sana kukuheshim ila I think next reply sijui.....??
Waache wachorane civiliansKiutaratibu ukiwa Canal huwezi tena kurudia kuvaa mabaka mabaka ukiwa raisi!
Yaani vazi liwe na heshima zaidi ya Amiri Jeshi wa Majeshi ya ulinzi na usalama?!!! Khaaa 😳😳🤣🤣Vazi la kijeshi limekosa heshima yake sasa.
MABEYO ni Mkuu wa MAJESHIHujijui kama una utoto mwingi na ukatuni uliofurutu ada.....
Hebu rejea maandiko yako yaliyonifanya nikujibu nilichokuambia......
Wewe ulisema nisubiri avae tena hayo magwanda siku akienda katika dhifa za Polisi na Magereza......
Sasa Jeshi la polisi ni Jeshi la ulinzi ?!!![emoji15][emoji15]
Sasa magereza ni Jeshi la ulinzi ?!!![emoji15][emoji15]
Jenerali Mabeyo ni mkuu wa jeshi la ulinzi ambaye juu yake ni amiri Jeshi wa Majeshi ya ulinzi na usalama(wakiwemo hao wengine)....
Yaani unaendelea tu kuchekesha walionuna [emoji1787][emoji1787]
Siempre JMT[emoji120]
Siempre SSH[emoji123]
Duuuh 😳😳🤣🤣🤣MABEYO ni Mkuu wa MAJESHI
Sio mkuu wa jeshi la JWTZ
MBONA BADO HUELEWI TU????
HEBU KALALE!!
sio
Heshima ya vazi la kijeshi ni kulihenyea heshima yake haipo kwenye kurushiwa kama viazi vya Mbeya.Yaani vazi liwe na heshima zaidi ya Amiri Jeshi wa Majeshi ya ulinzi na usalama?!!! Khaaa 😳😳🤣🤣
Acha ujinga wa kukaririshwa....kuhenyea ni njia ya kufikia hayo kama ilivyo kwa mhenyaji daktari ,wakili ama engineer......hapa ninazungumzia nafasi ya juu na ya mwisho kabisa katika utumishi wa umma....usiwafanye wote humu ndani ni wageni wa jeshi.....kwa hiyo kwako wewe kila "mhenyaji" yuko juu ya mh.Rais ?!!Heshima ya vazi la kijeshi ni kulihenyea heshima yake haipo kwenye kurushiwa kama viazi vya Mbeya.
Duuuh [emoji15][emoji15][emoji1787][emoji1787][emoji1787]
Kweli we jamaa una matatizo......
Hakika mkuu....Achana nae mkuu
Just ignore him