Rais Samia alikosea sana kumpeleka Cuba ndugu Humphrey Polepole

Rais Samia alikosea sana kumpeleka Cuba ndugu Humphrey Polepole

Ponjoro wa Kinondoni

JF-Expert Member
Joined
Jan 5, 2024
Posts
3,709
Reaction score
10,189
Kama umesomea Cuba na ukafanikiwa kupata angalau D 2, utafahamu kuwa mjamaa yeyote akifika Cuba (ardhi ya mwanamapinduzi mjamaa hayati Fidel Castro) lazima apate vibe la kimapinduzi na lazima atakuzingua tu kama unaendekeza ubepari.

Ndio haswa kilicho tokea. Polepole amenipa sababu nyingine ya kwenda Vacation Cuba.
 
Kama umesomea Cuba na ukafanikiwa kupata angalau D 2, utafahamu kuwa mjamaa yeyote akifika Cuba (ardhi ya mwanamapinduzi mjamaa hayati Fidel Castro) lazima apate vibe la kimapinduzi na lazima atakuzingua tu kama unaendekeza ubepari.

Ndio haswa kilicho tokea. Polepole amenipa sababu nyingine ya kwenda Vacation Cuba.
Hiyo sababu ni story za kusadikika, embu tafuta credible reasons
 
Kama umesomea Cuba na ukafanikiwa kupata angalau D 2, utafahamu kuwa mjamaa yeyote akifika Cuba (ardhi ya mwanamapinduzi mjamaa hayati Fidel Castro) lazima apate vibe la kimapinduzi na lazima atakuzingua tu kama unaendekeza ubepari.

Ndio haswa kilicho tokea. Polepole amenipa sababu nyingine ya kwenda Vacation Cuba.
Hakuna nchi maskini kama Cuba hali mbaya magari ya mwala 1960.
Kwa kifupi hata tamasha lake la kiswahili tulilikacha
 
Kama umesomea Cuba na ukafanikiwa kupata angalau D 2, utafahamu kuwa mjamaa yeyote akifika Cuba (ardhi ya mwanamapinduzi mjamaa hayati Fidel Castro) lazima apate vibe la kimapinduzi na lazima atakuzingua tu kama unaendekeza ubepari.

Ndio haswa kilicho tokea. Polepole amenipa sababu nyingine ya kwenda Vacation Cuba.
Mm mwenyewe nilishangaa alipohamishiwa Cuba nikajisemea wanemuona ana mamb ya kikomunist wakaamua kumpeleka sehemu ya wacommunist wenzie kumbe walikuwa wakipalilia bomu.
 
Back
Top Bottom