Tz mbongo
JF-Expert Member
- Mar 12, 2015
- 15,096
- 8,911
Zamu ya Bakwata kupinga.TEC hawajatoa waraka kupinga ufaransa kuendesha gati tatu bandari ya bagamoyo?
Zamu ya Bakwata kupinga.TEC hawajatoa waraka kupinga ufaransa kuendesha gati tatu bandari ya bagamoyo?
Hata afanye sarakasi za wapi, safari hii haponi.Baada ya yale MADOIDO yake kwenye hotuba ya "WHO ARE YOU!?" .... sasa anataka kujisalimisha. What the hake...!
Umepiga penyewe, mkuu 'macho_mdiliko', Samia yupo desperate sana wakati huu; anatafuta kila njia ya kumwokoa.Waziri wake wa mambo ya nje juzi alishindwa kumaliza soo? Inaonekana mambo ni magumu mpaka amekutana naye mwenyewe.
Sio bebelu tena?Kwishaaaaaaaa,hapoo Marekani rasmi ni rafiki wa kudumu wa Tanzania,sasa nyie mnaopenda kuharibu Amani jichanganayeni..
Sio kweli banaSAMIA AMESHA FARIKI...!HIYO NI PICHA YA ZAMANI
US wataka LNG na Uranium.......Kashakabidhi migodi.
Kawapa coltanUS wataka LNG na Uranium.......
Uko timamu kweli mkuu?Wanachofeli Gen Z.
1.Kupata silaha za moto hapa mtakuwa mmemaliza mzizi wa fitina na hili litakokea kama kutakuwa na mgawanyiko jeshini na WA kina tesha watokee wagawie wananchi silaha.
2.choma majengo yote ya wizara,hifadhi,migodi,Kambi za jeshi,CCP,bandari,Ikulu zote,vituo vikuu vya Kila mkoa.kimara pale choma mitambo yote ya Tanesco choma mawasiliano Treni ya umeme piga kiberiti ,
Ma generator ya bwawa la Nyerere piga kiberiti ,
3.mimi nikishapata AK 47,72au 102 na SMG namalisha ishu zote
Atakuwa ana naomba Kaimu Balozi amshawishi Lissu akubali kujiunga na sirikali ya umoja wa kitaifaUbalozi wa Marekani wamepost kuwa Samia kajadili na kaimu balozi. Je, kunani?
Rais wa Jamhuri ya Muungano wa Tanzania, Mhe. Dkt. Samia Suluhu Hassan akiwa kwenye picha ya pamoja na Kaimu Balozi wa Marekani nchini Tanzania, Mhe. Andrew Lentz, Ikulu Chamwino, mkoani Dodoma, tarehe 08 Desemba, 2025.
Soma Pia: Tanzania na Marekani wakaribia kukamilisha makubaliano makubwa ya uwekezaji
View attachment 3513082
Cheki ulivo na furaha alafu fukaraCheki kilivyo hakina furaha usoni aisee kiachie ngazi tu hatukitaki.
Dunia imehama huko ndugu,Kuna mikataba mikubwa imesainiwa... Mange ajiandae kurudishwa tz maana USA wamesaini mikataba minono...
Naona USA wamepata walichokuwa wanataka... kupewa kipaumbele kwenye uwekezaji TZ, Sasa hutawasikia tena kuhusu haki za binadamu...
Kwisha ni yeye, aliyepewa za uso. Trump Hana muda wa longolinfoKwishaaaaaaaa,hapoo Marekani rasmi ni rafiki wa kudumu wa Tanzania,sasa nyie mnaopenda kuharibu Amani jichanganayeni..
Walikuwa na Candid Talks ambayo maana yake niHuyu Balozi wanaongea nini na muuaji! Marekani asituletee za kuleta hapa
Hahaha masikini nahisi rate ya brain cells loss iko beyond senile atrophy. Utamfunga Nani na wewe ICE wanakumendea wakuweke lockup. Kwani naona maandiki yako ya siku za karibu yamezidi kuwa uharo na hayaeleweki mwanzo nilifikiria dementia lakini kuna kitu zaidi ya hicho...Niliwaambia juzi, tumewathubutisha waue tena kesho.... mngejua watu walivyo standby... wamejipanga kuua tumejipanga kuwafunga!
Ila huyu mama, yuko tayari kufanya chochote ali mradi awe Rais, aenjoy maisha. Wala hayuko kwa sababu ya Watanzania 🥲Kuna mikataba mikubwa imesainiwa... Mange ajiandae kurudishwa tz maana USA wamesaini mikataba minono...
Naona USA wamepata walichokuwa wanataka... kupewa kipaumbele kwenye uwekezaji TZ, Sasa hutawasikia tena kuhusu haki za binadamu...
Kauli za hivi huwa siziamini kabisa. Kwenye hela , rushwa, lolote linawezekana. Hawa watu huwa ni wabinafsi sana. Wataweka maslahi yao mbele na si ya Watanzania. Kama Meta walivyofanya tu.Unawajua wamarekani unawasikia?