PostGE2025 Rais Samia akutana na Kaimu Balozi wa Marekani

PostGE2025 Rais Samia akutana na Kaimu Balozi wa Marekani

Conversations and stories after Tanzania's 2025 General Elections
Ubalozi wa Marekani wamepost kuwa Samia kajadili na kaimu balozi. Je, kunani?

Rais wa Jamhuri ya Muungano wa Tanzania, Mhe. Dkt. Samia Suluhu Hassan akiwa kwenye picha ya pamoja na Kaimu Balozi wa Marekani nchini Tanzania, Mhe. Andrew Lentz, Ikulu Chamwino, mkoani Dodoma, tarehe 08 Desemba, 2025.

View attachment 3513082
SAMIA AMESHA FARIKI...!HIYO NI PICHA YA ZAMANI
 
ā€ŽWanachofeli Gen Z.
ā€Ž
ā€Ž1.Kupata silaha za moto hapa mtakuwa mmemaliza mzizi wa fitina na hili litakokea kama kutakuwa na mgawanyiko jeshini na WA kina tesha watokee wagawie wananchi silaha.
ā€Ž
ā€Ž2.choma majengo yote ya wizara,hifadhi,migodi,Kambi za jeshi,CCP,bandari,Ikulu zote,vituo vikuu vya Kila mkoa.kimara pale choma mitambo yote ya Tanesco choma mawasiliano Treni ya umeme piga kiberiti ,
ā€ŽMa generator ya bwawa la Nyerere piga kiberiti ,


ā€Ž
ā€Ž3.mimi nikishapata AK 47,72au 102 na SMG namalisha ishu zote
Acha bangi mkuu 🤣
 
Watu wa Protocol Ikulu wamepuyanga ama ni kutokujali?

Kwenye Picha, Rais amewekwa/amejiweka Kushoto mwa mgeni wake, Ina maana Kaimu Balozi ana Mamlaka kumzidi Rais?
Kuna ambayo nimeyaona na Hilo likiwemo nikasita kuuliza, Asante umeniwakilisha
 
Siyo kweli
Taarifa kamili ni
Leo, Kaimu Balozi Lentz alifanya mazungumzo ya wazi na yenye tija na Rais Samia Suluhu Hassan kuhusu hali ya sasa na mustakabali wa uhusiano rasmi kati ya Marekani na Tanzania
Nendeeni kwenye x(Twitter) ya US embassy
Wajinga sana hawa,wanatengeneza propaganda
 
Ubalozi wa Marekani wamepost kuwa Samia kajadili na kaimu balozi. Je, kunani?

Rais wa Jamhuri ya Muungano wa Tanzania, Mhe. Dkt. Samia Suluhu Hassan akiwa kwenye picha ya pamoja na Kaimu Balozi wa Marekani nchini Tanzania, Mhe. Andrew Lentz, Ikulu Chamwino, mkoani Dodoma, tarehe 08 Desemba, 2025.

View attachment 3513082
Leo, Kaimu Balozi Lentz alifanya mazungumzo ya wazi na yenye tija na Rais Samia Suluhu Hassan kuhusu hali ya sasa na mustakabali wa uhusiano rasmi kati ya Marekani na Tanzania
 
ā€ŽWanachofeli Gen Z.
ā€Ž
ā€Ž1.Kupata silaha za moto hapa mtakuwa mmemaliza mzizi wa fitina na hili litakokea kama kutakuwa na mgawanyiko jeshini na WA kina tesha watokee wagawie wananchi silaha.
ā€Ž
ā€Ž2.choma majengo yote ya wizara,hifadhi,migodi,Kambi za jeshi,CCP,bandari,Ikulu zote,vituo vikuu vya Kila mkoa.kimara pale choma mitambo yote ya Tanesco choma mawasiliano Treni ya umeme piga kiberiti ,
ā€ŽMa generator ya bwawa la Nyerere piga kiberiti ,


ā€Ž
ā€Ž3.mimi nikishapata AK 47,72au 102 na SMG namalisha ishu zote
Hapo unamkomoa nani?
 
Leo, Kaimu Balozi Lentz alifanya mazungumzo ya wazi na yenye tija na Rais Samia Suluhu Hassan kuhusu hali ya sasa na mustakabali wa uhusiano rasmi kati ya Marekani na Tanzania
Hii ndiyo taarifa ya kweli nyingine ni propaganda, kama hamuamini nenda X kwenye Ukuras US embassy.
 
Ubalozi wa Marekani wamepost kuwa Samia kajadili na kaimu balozi. Je, kunani?

Rais wa Jamhuri ya Muungano wa Tanzania, Mhe. Dkt. Samia Suluhu Hassan akiwa kwenye picha ya pamoja na Kaimu Balozi wa Marekani nchini Tanzania, Mhe. Andrew Lentz, Ikulu Chamwino, mkoani Dodoma, tarehe 08 Desemba, 2025.

View attachment 3513082
Leo, Kaimu Balozi Lentz alifanya mazungumzo ya wazi na yenye tija na Rais Samia Suluhu Hassan kuhusu hali ya sasa na mustakabali wa uhusiano rasmi kati ya Marekani na Tanzania
 
Ubalozi wa Marekani wamepost kuwa Samia kajadili na kaimu balozi. Je, kunani?

Rais wa Jamhuri ya Muungano wa Tanzania, Mhe. Dkt. Samia Suluhu Hassan akiwa kwenye picha ya pamoja na Kaimu Balozi wa Marekani nchini Tanzania, Mhe. Andrew Lentz, Ikulu Chamwino, mkoani Dodoma, tarehe 08 Desemba, 2025.

View attachment 3513082
analazimisha tabasamu lakini wapi....
 
Niliwaambia juzi, tumewathubutisha waue tena kesho.... mngejua watu walivyo standby... wamejipanga kuua tumejipanga kuwafunga!
Siwaamini USA hata kwa bahati mbaya.

USA, maslahi kwanza. Kumlinda kumtetea nyani mtu kwake haipo.

Kaa ndani au jiandae kuomboleza bila kumzika nduguyo.
 
Back
Top Bottom