PostGE2025 Rais Samia akutana na Kaimu Balozi wa Marekani

PostGE2025 Rais Samia akutana na Kaimu Balozi wa Marekani

Conversations and stories after Tanzania's 2025 General Elections
Kuna mikataba mikubwa imesainiwa... Mange ajiandae kurudishwa tz maana USA wamesaini mikataba minono...

Naona USA wamepata walichokuwa wanataka... kupewa kipaumbele kwenye uwekezaji TZ, Sasa hutawasikia tena kuhusu haki za binadamu...
Hahaha mange ni jenerator la imeme au anafua maji mletewe?
 
‎Wanachofeli Gen Z.
‎
‎1.Kupata silaha za moto hapa mtakuwa mmemaliza mzizi wa fitina na hili litakokea kama kutakuwa na mgawanyiko jeshini na WA kina tesha watokee wagawie wananchi silaha.
‎
‎2.choma majengo yote ya wizara,hifadhi,migodi,Kambi za jeshi,CCP,bandari,Ikulu zote,vituo vikuu vya Kila mkoa.kimara pale choma mitambo yote ya Tanesco choma mawasiliano Treni ya umeme piga kiberiti ,
‎Ma generator ya bwawa la Nyerere piga kiberiti ,


‎
‎3.mimi nikishapata AK 47,72au 102 na SMG namalisha ishu zote
Lengo la kuchoma hivyo vitu ni nini? Lengo la kuwa na silaha ni nini?
 
Kuna mikataba mikubwa imesainiwa... Mange ajiandae kurudishwa tz maana USA wamesaini mikataba minono...

Naona USA wamepata walichokuwa wanataka... kupewa kipaumbele kwenye uwekezaji TZ, Sasa hutawasikia tena kuhusu haki za binadamu...
Nakwambiaje. Hata Samia aitoe Tanzania yote kwa Marekani Mange hawezi rudishwa Tanzania.

Mnadhani Marekani ni kama Sinza kwa Mtogole eeh?
 
‎Wanachofeli Gen Z.
‎
‎1.Kupata silaha za moto hapa mtakuwa mmemaliza mzizi wa fitina na hili litakokea kama kutakuwa na mgawanyiko jeshini na WA kina tesha watokee wagawie wananchi silaha.
‎
‎2.choma majengo yote ya wizara,hifadhi,migodi,Kambi za jeshi,CCP,bandari,Ikulu zote,vituo vikuu vya Kila mkoa.kimara pale choma mitambo yote ya Tanesco choma mawasiliano Treni ya umeme piga kiberiti ,
‎Ma generator ya bwawa la Nyerere piga kiberiti ,


‎
‎3.mimi nikishapata AK 47,72au 102 na SMG namalisha ishu zote
Sincerely I need this motion .
Mimi siyo muumini wa maandamano ya amani kabisa. CCM, polis na jwtz WANAHITAJI NGUVU YA M23.

Tuna muhitaji Kagame sana katika hili
 
Alafu huu umeme mliokata ndo maandalizi ya kesho wafe kimya kimya au.
 
‎Wanachofeli Gen Z.
‎
‎1.Kupata silaha za moto hapa mtakuwa mmemaliza mzizi wa fitina na hili litakokea kama kutakuwa na mgawanyiko jeshini na WA kina tesha watokee wagawie wananchi silaha.
‎
‎2.choma majengo yote ya wizara,hifadhi,migodi,Kambi za jeshi,CCP,bandari,Ikulu zote,vituo vikuu vya Kila mkoa.kimara pale choma mitambo yote ya Tanesco choma mawasiliano Treni ya umeme piga kiberiti ,
‎Ma generator ya bwawa la Nyerere piga kiberiti ,


‎
‎3.mimi nikishapata AK 47,72au 102 na SMG namalisha ishu zote
wewe tungekushika ungekuwa viungo vya mbonga baada ya kuliwa boga mwaka mzima
 
Kuna mikataba mikubwa imesainiwa... Mange ajiandae kurudishwa tz maana USA wamesaini mikataba minono...

Naona USA wamepata walichokuwa wanataka... kupewa kipaumbele kwenye uwekezaji TZ, Sasa hutawasikia tena kuhusu haki za binadamu...
hiyo naweza kukuamini
 
CCM na viongozi wake wameiweka Tanzania katika hali inayohatalisha sana usalama wa taifa.

Sasa hivi viongozi wamejenga mazingira ambayo wanaweza kupewa mawazo na mashinikizo ambayo hawatakuwa budi kuyakubali ili wao au taifa lipone.

Katika mazingira tuliyopo, Rais anaweza hata kuwa "blackmailed" na baadhi ya watu wa ndani au wa nje.

Nyakati kama hizi zinahitaji watu wenye "superior intelligence" ili kujua nini cha kufanya kuliokoa taifa.

NB. Nadhani leo jioni Samia atatoa hotuba. Stay tuned!
Hii ilibidi iwe pinned kwa Sasa Nazani wao ndo wanamatter
 
‎Wanachofeli Gen Z.
‎
‎1.Kupata silaha za moto hapa mtakuwa mmemaliza mzizi wa fitina na hili litakokea kama kutakuwa na mgawanyiko jeshini na WA kina tesha watokee wagawie wananchi silaha.
‎
‎2.choma majengo yote ya wizara,hifadhi,migodi,Kambi za jeshi,CCP,bandari,Ikulu zote,vituo vikuu vya Kila mkoa.kimara pale choma mitambo yote ya Tanesco choma mawasiliano Treni ya umeme piga kiberiti ,
‎Ma generator ya bwawa la Nyerere piga kiberiti ,


‎
‎3.mimi nikishapata AK 47,72au 102 na SMG namalisha ishu zote
Chupa ya ngapi hii
 
Watu wa Protocol Ikulu wamepuyanga ama ni kutokujali?

Kwenye Picha, Rais amewekwa/amejiweka Kushoto mwa mgeni wake, Ina maana Kaimu Balozi ana Mamlaka kumzidi Rais?
Iko sawa maana sio rais huyo hakuchaguliwa maana tarehe 29 hakukua na uchaguzi.
 
Back
Top Bottom