Wyatt Mathewson
JF-Expert Member
- Dec 22, 2017
- 10,772
- 25,419
Kaka nakutumia PM kuna ishu fulani nataka kusikia comments zako.
Im sorry sir....
Kaka nakutumia PM kuna ishu fulani nataka kusikia comments zako.
Anasema ata akifa leo makao makuu yatakuwa dodoma hayawezi kurudi dar maana ni kuvunja sheria anasema anaweza ondoka akaja mtu akataka makao makuu yarudishwe dar never haitatokea itakuwa ni uvunjifu wa katiba.
My take: kumbe yeye akivunja katiba nisawa ila hataki wengine wavunje kama yeye?
Mswada wa kubadilisha hiyo sheria utaingia bungeni kwa hati ya dharura. Kama kawaida wote watasema NDIYOOOOOOOOOO. Kwisha!Anasema ata akifa leo makao makuu yatakuwa dodoma hayawezi kurudi dar maana ni kuvunja sheria anasema anaweza ondoka akaja mtu akataka makao makuu yarudishwe dar never haitatokea itakuwa ni uvunjifu wa katiba.
My take: kumbe yeye akivunja katiba nisawa ila hataki wengine wavunje kama yeye?
This is really for the first time ever. Kuhamisha Jeshi na Polisi ina maana ndio imetokaWanasema siasa za kishenzi mwisho chattle.