Rais Magufuli, Punguza confrontation na Wazungu

Rais Magufuli, Punguza confrontation na Wazungu

Wewe unasemaje ?!, Raslimali pekee tuliyonayo ni hiyo lazima tuifanye kuwa na thamani.

Mfano ni waarabu na mafuta yao pamoja na soko kuwa hao lakini bado ni thamani kwao kwa sababu wameyafanya kuwa na thamani.
Aisee ningeomba sana uwe muelewa. Sisi hatuwezi kuifanya dhahabu iwe na dhamani hapa kwetu hamna hata solo la dhahabu yenyewe. Hatuwezi kamwe kulinganisha madini yetu na mafuta ya nchi za kiarabu. Hata tukafanya hivyo tazama hali ilivyo Venezuela. Chakula wanakosa ilihali wana raslimali kubwa ya mafuta.
 
Ninachojiuliza,,hivi na kwa nchi za wenzetu mfano Botswana,SA na huko Uarabuni mfumo ni huu huu wa kusafirisha makontena yaliyojaa mchanga nje au ni sisi tu ndo haya yanafanyika.

Kama na kwa wenzetu haya yanafanyika basi Mh.wetu ana kazi sio kidogo,lakini kama hali hii ipo kwetu tu basi naamini Rais wetu anaweza kufanikiwa
Mkuu naomba uelewe kwamba Botswana hata na almasi zao zote huwa wanasafirisha nje kabla haijafuliwa.
 
Mkuu mtoa mada pamoja na mapungufu yake, andiko lake kuna mazingatio. Mifano ipo mingi tu. Wazungu ni watu wabaya, hao hao wanaohubiri demokrasia na uhuru wa kujieleza, ukienda kinyume nao watatafuta zengwe tu ili kukushughulikia.
Nakumbuka Hugo Chavez alikua mwiba kwa sera za kinyonyaji za WB, IMF et al.
Kilichofuatia wote tunakumbuka, alifuatwafuatwa hadi basi.
Yaani wanapuliza ukishapoa wanang'ata nchi ni yetu hakuna kurudi nyuma.
 
Acha uoga rafiki hakuna namna yeyote ile ,lazima tuelewe wanachokibeba,wewe mwenyewe fikilia kontena zinaenda Japan,China,urusi,kweli hayana kitu? hakuna mzungu anayaefanya biashara ya hasara tunachitaka watulipe kulingana na wanachochukua,mfano mwadui kwenye alimas toka mwaka 1940 wazungu walikua wanachukua asilimia 51%selikari 49%kwa nini lisiwezekane Leo?

Twafahamu kwa dhati kabisa ni kweli yanaenda na dhahabu, lakini pamoja na hayo wakae meza ya mazungumzo wayamalize ktk meza ya mduara kimya kimya, bila drama. Sie tujikite zaidi ktk mikataba mpya ya madini na gesi na mafuta ndo tuweke akili vizuri.
 
You're either with us or you are against us - George Bush Jr.

Ndiyo maana mara nyingi zinapokuja mada kuhus wawekezaji wa ki Magharibi huwa nnakumbusha kisa cha Tiny Rowlands na Nyerere.

Tiny alituumiza sana.
Hebu tukumbushe kidogo juu ya huyo Tiny Rowlands maana wengine hatukuepo.
 
Stop this cheap talk. Mlisema hamuhitaji fedha zao. What happened? Bajeti ya Maendeleo mpaka sasa ni asilimia 37 tu!! You know what that mean?? Muachage kutukana wakunga kabla hamjavuka mito.
'.........kutukana wakunga na uzazi ungalipo' au 'kutukana mamba kabla ya kuvuka mto'
 
Vizuri Rais aendelee na uchunguzi angalau tujue kila kontena lina kiasi gani cha madini. Tukishajua tutapata amani. Mazungumzo mezani ni baada ya hilo
 
Vizuri Rais aendelee na uchunguzi angalau tujue kila kontena lina kiasi gani cha madini. Tukishajua tutapata amani. Mazungumzo mezani ni baada ya hilo

Hapo ni sawa, wachunguze watambue ndani kuna dhahabu kiasi gani, na kisha waende meza ya mduara waongee vizuri na wayamalize mezani.
 
Hujui system za Dunia wewe unapayuka tu, hio WB rais wao ni lazima awe Mmarekani na achaguliwe na Rais wa Marekani na athibitishwe na senet ya Marekani, hii ni kwa maslahi ya Marekani. Kwa hio Tanzania ni kama tembo kugombana na chura, Tanzania is nothing to North America na Europe, wala hawana haraka nae huyo Magu wanamtizama tu akiendelea kuwazingua watamnyoosha tu very easy.
Kama system ya Rimoti ya tv nyumbani kwangu siijui,level ya Dunia utakuwa imenipaisha sana mkuu.
 
Huyu jpm hana u-smart wa kupambana na hawa wakoloni zaidi ya kuiingiza nchi kwenye matatizo tu. Huu mchezo hauhitaji nguvu nyingi bali akili.
 
NB: "Mimi ni Rais niayejiamini" JPM
 
Cuba na North Korea hazina maendeleo yoyote, usisikie.

Cuba walibana uhai wa Castro, sasa hivi wanaanza kidogo kidogo kufunguka wenyewe. North Koreaa huko usisikie, Raia wakipata upenyo tu wanakimbia nchi.

Raia wako taabani, halafu siasa zile za ujamaa hapa kwetu tulishazikataa.
Bimkubwa, unauhakika unacho kinena? (hapo kwenye bold) maanake katiba yetu bado inasema sisi ni wajamaa
 
Bimkubwa, unauhakika unacho kinena? (hapo kwenye bold) maanake katiba yetu bado inasema sisi ni wajamaa


Katiba kusema na matendo yaliyopo ni vitu viwili tofauti.

Kuna kijiji cha ujamaa leo hii kama wakati wa Nyerere?
 
Cuba na North Korea hazina maendeleo yoyote, usisikie.

Cuba walibana uhai wa Castro, sasa hivi wanaanza kidogo kidogo kufunguka wenyewe. North Koreaa huko usisikie, Raia wakipata upenyo tu wanakimbia nchi.

Raia wako taabani, halafu siasa zile za ujamaa hapa kwetu tulishazikataa.
Bimkubwa, unauhakika unacho kinena? (hapo kwenye bold) maanake katiba yetu bado inasema s
Katiba kusema na matendo yaliyopo ni vitu viwili tofauti.

Kuna kijiji cha ujamaa leo hii kama wakati wa Nyerere?
KWahiyo kama nimekuelewa vizuri ni kwamba hatufati katiba yetu wenyewe, sio?
 
Bimkubwa, unauhakika unacho kinena? (hapo kwenye bold) maanake katiba yetu bado inasema s

KWahiyo kama nimekuelewa vizuri ni kwamba hatufati katiba yetu wenyewe, sio?


Weka hicho kifungu cha katiba. Usiandikie mate na wino unao. Mimi sijaisoma katiba yote.
 
Hatukaribii hata robo ya venezuela na huu moto ukiwaka hatouweza
Kabisa mambie huyo juzi juzi tu hapa haohao world bank mmewanyenyeke mpaka wakatoa hela bado mnaleta mashauzi anzishen tu kama izo fly overs mtaziona ohooooo watu wenyewe ombaomba bado kifua mbele
 
Back
Top Bottom