mkorinto
JF-Expert Member
- Jun 11, 2014
- 32,086
- 39,585
[emoji13] [emoji13] [emoji13] sisi tumeishazoea maisha halali kazi kwenu wapiga dili, ukitaka kuuza nyumba nitafute[emoji30] [emoji30] [emoji30] .Mawazo yakijinga kabisa haya!
[emoji13] [emoji13] [emoji13] sisi tumeishazoea maisha halali kazi kwenu wapiga dili, ukitaka kuuza nyumba nitafute[emoji30] [emoji30] [emoji30] .Mawazo yakijinga kabisa haya!
Labda ameathiriwa na lile neno"ni vigumu tajiri kuingia peponi" !!Utapataje Mteja mpya kwenye Serikali isiyojua inasimamia Sera zipi za uchumi yaani mtukufu kila Mwenye HELA kwake yeye ni Mwizi
Upo sahihi ila mwaka mmoja si muda WA kufanya evaluation. Give him time naamini wengi wetu tunaomponda ni chuki binafsi kwa nchi yetu anatufaa. Hebu fikria insubordination ya Zanzibar kwa Rais WA muungano, nadhani jana Na juzi kajaribu kuipunguza. Kuna wanaotetea Viongozi kupata 80 % wakati wakiipiga vita serikali inayotafuta fedha ili wapate bila kuisaidia. Hili halikubaliki, katiba ipo kusaidia serikali iliyopo madarakani, hawa ni watu wa karibu kumsaidia. Isiwe baniani mbaya kiatu chake DawaKama ni kuambiwa anaambiwa sana tuu! ,tatizo ni kuamini analoambiwa! .
Ukishajenga pre conceived negativity kuwa watu ni wezi!, then hata ukiambiwa hakuna any economical activities za kusisimua uchumi, utaamini watu wanaiba hizo activities!.
Pasco
Nimesema kodi kwa wenye mahotel ambao walikuww wakipiga deal na watumishi wa umma.Ndugu umewahi kumiliki Biashara yoyote hata kama ni GENGE? unasema hata KODI ipande kiasi unajua machungu ya Kodi isiyozingatia kipato halisi inavyoumiza!
Hao wanaamini ktk Msonge akifikiri mtu 1, inatosha wao kz yao kuimba Sifa tuwatu wa CCM ni wajinga ndugu yangu...hata hawajui wasemacho
Tatizo lakuzaliwa kwenye Familia Maskini then anajisikia Fahari kujiita MaskiniLabda ameathiriwa na lile neno"ni vigumu tajiri kuingia peponi" !!
Unajua mimi nafanyakazi gani?[emoji13] [emoji13] [emoji13] sisi tumeishazoea maisha halali kazi kwenu wapiga dili, ukitaka kuuza nyumba nitafute[emoji30] [emoji30] [emoji30] .
Acheni mawazo yakijinga....!!Upo sahihi ila mwaka mmoja si muda WA kufanya evaluation. Give him time naamini wengi wetu tunaomponda ni chuki binafsi kwa nchi yetu anatufaa. Hebu fikria insubordination ya Zanzibar kwa Rais WA muungano, nadhani jana Na juzi kajaribu kuipunguza. Kuna wanaotetea Viongozi kupata 80 % wakati wakiipiga vita serikali inayotafuta fedha ili wapate bila kuisaidia. Hili halikubaliki, katiba ipo kusaidia serikali iliyopo madarakani, hawa ni watu wa karibu kumsaidia. Isiwe baniani mbaya kiatu chake Dawa
Na aliwekwa baada ya halo kuwa mbaya zaidi.Ipo siku wenye chama watamtoa hali ikiwa mbaya zaidi
Kama hujui kipi kimekufanya ulete kimbelele....Fu***u&%%%:Hata sjui,
Au ya siasa??
Kwa mbali kama kuna kitu naona vile [emoji106]Huwezi kupata fedha kama hufanyi kazi............
Tunataka mzumguko wa fedha halali sio fedha chafu!
Walio katika hali ngumu ni ;
1.wafanyabiashara waliozoe kukwepa kodi!
2.Wapiga dili.
3.Watu wa semina na kupaa kwenda ughaibuni
4.waliokuwa wakinufaika na biashara holela
5.walio ichezea nchi yetu kama shamba la bibi,
Bora kufunga mkanda kwa muda mfupi ili tunufaike sote kuliko kila siku kuwa wasindikizaji wa matajiri wachache!
Haya yote hayo yamebanwa,swali sasa;Kwanini Magufuli anatafuta mchawi kwa kusema watu wameficha fedha??????Huwezi kupata fedha kama hufanyi kazi............
Tunataka mzumguko wa fedha halali sio fedha chafu!
Walio katika hali ngumu ni ;
1.wafanyabiashara waliozoe kukwepa kodi!
2.Wapiga dili.
3.Watu wa semina na kupaa kwenda ughaibuni
4.waliokuwa wakinufaika na biashara holela
5.walio ichezea nchi yetu kama shamba la bibi,
Bora kufunga mkanda kwa muda mfupi ili tunufaike sote kuliko kila siku kuwa wasindikizaji wa matajiri wachache!
Huo muda mfupi ni wa siku ngapi, miezi mingapi au miaka mingapi? Kumbuka usemi, kesho haifiki!Bora kufunga mkanda kwa muda mfupi ili tunufaike sote kuliko kila siku kuwa wasindikizaji wa matajiri wachache!
Bila shaka kwa kuwa deal kutoka serikalini hakuna tena, pesa kibao za serikali zimeokolewa au siyo? Sijui nani katuloga Watanzania, tunachezeshwa kama gumegume!Mimi naamini tulipokuwa tumefikia inabidi tuvurugane kwanza kisha mambo yakae vizuri. Sijaona Serena ikifungwa, sinaona Hyatt Regency ikifungwa. Zinazofungwa ni zile za deal, zile zilizokuwa zinategemea deal toka serikalini. Zile zilizokuwa zinategemea mikutano ya serikali kwa gharama kubwa ambazo zilihusisha cha juu!! Unakuta Ofisi nzima anahamia hotelini ili kufanyia kazi huko kwa wiki nne; wanalala, wanakunywa na kucheza muziki bili ikija ni mamilioni na waliohusika kuandaa wanachekelea njia nzima kwenda kujinyakulia cha juu.
[emoji23] [emoji23] [emoji23] sasa mbona povu, kwani mimi ndiye namtuma magu awanyonyoe????,Kama hujui kipi kimekufanya ulete kimbelele....Fu***u&%%%:
Kweli kila tatizo linaondolewa kwa maombi?Huyu muacheni tu ila tumuombee kweli kweli