• Mpendwa mteja, tunakusihi jitahidi kuosha mikono kwa maji safi na sabuni mara kwa mara na kwa siku chache hizi jaribu kutulia nyumbani kuepusha maambukizi ya #CORONAVIRUS

Rais Magufuli amchenjia Makonda?

Nyani Ngabu

Nyani Ngabu

Platinum Member
Joined
May 15, 2006
Messages
85,099
Points
2,000
Nyani Ngabu

Nyani Ngabu

Platinum Member
Joined May 15, 2006
85,099 2,000
Rais Magufuli leo kasema, kama Makonda alizitumia fedha za TASAF, basi na azirudishe.

Vilisikika vicheko hafifu na vya chinichini baada ya Rais kusema hivyo.

Kamera nazo zikamwonyesha Makonda, aliyekuwa kakaa mbele pamoja na viongozi wengine, akitabasamu kana kwamba hana wasiwasi wowote. Yaani hakuna baya litalomtokea [sababu yaweza kuwa ni kwa sababu hakuzitumia kabisa hizo hela, au, alizitumia lakini anajua kuwa Rais hatomfanya chochote, n.k.]

Kamera pia ziliwaonyesha marais wastaafu wote watatu.

Kwa kuwasoma lugha yao ya mwili, ni kama vile walikuwa ‘embarrassed’ na alichokisema rais.

Ni kweli Rais Magufuli alimaanisha alichokisema au kasema vile ili kuonyesha tu kuwa ‘hampendelei’ Makonda?

Binafsi naona kama vile kasema tu ili kuonyesha ‘hampendelei’ jamaa huku kiuhalisia hakuna lolote atalomfanya maana jamaa ana madhambi mengi na makubwa kuliko hilo la kutumia fedha za TASAF.

Bofya video umsikie Rais alivyosema kuhusu Makonda. Kuanzia dakika ya kwanza hadi ya pili.

 
Victoire

Victoire

JF-Expert Member
Joined
Jul 4, 2008
Messages
16,114
Points
2,000
Victoire

Victoire

JF-Expert Member
Joined Jul 4, 2008
16,114 2,000
Ni hivi hizo pesa za TASAF ni enzi ya Mkapa,Makonda alikuwa hohehahe hivyo akasaidiwa.Hizo pesa ilikuwa ni halali kwake kabisa ukilinganisha na mission za TASAF.Akipenda atarudisha tu maana kwa sasa ana uwezo.
 
Gwallo

Gwallo

JF-Expert Member
Joined
Oct 15, 2010
Messages
2,580
Points
2,000
Gwallo

Gwallo

JF-Expert Member
Joined Oct 15, 2010
2,580 2,000
Hizi lugha kuzipambanua ni ngumu...fedha kuna wakati zikichukuliwa kuna mwanya wa kurudisha? ni wakati gani hasa inaitwa ''zimeibwa''....je ni pale Mchukuaji anapokuwa na mahusiano ya karibu na mkemeaji??
 
Nyani Ngabu

Nyani Ngabu

Platinum Member
Joined
May 15, 2006
Messages
85,099
Points
2,000
Nyani Ngabu

Nyani Ngabu

Platinum Member
Joined May 15, 2006
85,099 2,000
Ni hivi hizo pesa za TASAF ni enzi ya Mkapa,Makonda alikuwa hohehahe hivyo akasaidiwa.Hizo pesa ilikuwa ni halali kwake kabisa ukilinganisha na mission za TASAF.Akipenda atarudisha tu maana kwa sasa ana uwezo.
Mbele ya Magufuli, Makonda hafanyagi makosa kama ilivyo kwa wengine!!!
 
J

johnthebaptist

JF-Expert Member
Joined
May 27, 2014
Messages
27,893
Points
2,000
J

johnthebaptist

JF-Expert Member
Joined May 27, 2014
27,893 2,000
Hizi lugha kuzipambanua ni ngumu...fedha kuna wakati zikichukuliwa kuna mwanya wa kurudisha? ni wakati gani hasa inaitwa ''zimeibwa''....je ni pale Mchukuaji anapokuwa na mahusiano ya karibu na mkemeaji??
Toa mfano ili ueleweke bwashee!
 
KITAULO

KITAULO

JF-Expert Member
Joined
Apr 27, 2018
Messages
1,080
Points
2,000
KITAULO

KITAULO

JF-Expert Member
Joined Apr 27, 2018
1,080 2,000
Nyani Ngabu,
mtoto na dady ake.
 

Forum statistics

Threads 1,404,196
Members 531,529
Posts 34,446,968
Top