Rais Kikwete, mbegu uliyoipanda italitafuna taifa letu...

Rais Kikwete, mbegu uliyoipanda italitafuna taifa letu...

Mkuu wangu kwanza niseme tu ya kwamba huo waraka unaouweka hapa haukuandikwa na Muislaam kama unavyodai kwa sababu kuna makosa mengi sana ya kimaandishi hasa ktk nukuu ya maneno ya Utangulizi ambayo muislaam hawezi kuyafanya. Halafu ukiusoma kwa makini utajua fika kwamba huyu mtu aloandika hii kitu ameandika sio official hakuna address, jina wala Jumuiya gani isipokuwa tu katumia maneno anayojua yeye kwa kuficha ID yake.

Halafu jamani kuweni wakweli, hizi propaganda zenu za kuupiga vita Uislaam mtaacha lini? Hivi kweli kwa kuweka huu waraka unataka mimi niamini kwamba humchukii JK kwa sababu ni Muislaam au ndio unanipa mashaka zaidi na dhumuni lako..Sasa nakuomba wewe fikiria kwamba waraka huu haukuandikwa na Sheikh wala kiongozi wa kiislaam, jiulize kama sio kaandika nani na huyu mtu alikuwa na lengo gani?.. Kisha nikuulize wewe mbona hukuuweka waraka huu wa kanisa na wala hujamuona Muislaam akiuweka hapa.
Inanibidi niuweke Bofya usoma, kisha jiulize unawahusu nini wananchi wapiga kura kama sio agizo la kanisa kwa wakristu wanadai nchi yetu haina dini.
mkuu mkandara for the first umepost u.tumbo..hakuna mtu anayeusakama uislamu humu ila watu wanajaribu kufafanua hoja za baadhi ya watu wanaojiita waislamu humu na kudai nchi inaongozwa na mfumo kristo,..waislamu/viongozi wa kiislam wamekuwa wakitoa lugha za uchochezi wa kidini na wala sijawahi kumsikia kiongozi wa kikristo akitoa maneno ya kibaguzi dhidi ya uislamu..waraka huo una tofauti gani na nyaraka za jumuiya mbalimbali za kiislamu wanazozitoaga from time to time wakiukashifu ukristo,..inataka moyo katika dunia ya leo kuutenganisha uislam na violence zisizokuwa na sababu za msingi
 
Nashukuru sana ila tujihadhari sana na mbegu hizi tunazozipanda humu. Leo hii kuna mada zaidi ya nne zinazozungumzia Ubaya wa Uislaam na mazuri ya Maaskofu ktk ukumbi wa SIASA mnategemea kuvuna nini? Na hasa wana Chadema wamekuwa mstari wa mbele sana kukashifu Uislaam bila hata kufiiri halafu wanajiita wasomi sielewi hizi shule tunazosoma ndizo zinatufunza haya?. Binafsi yangu naiona CUF ya mwaka 2008 na 2009 ikimwelemea Chadema, ni swala la muda tu..

Chadema imeingiliwa na kwa bahati mbaya sana inajiweka ktk wakati mgumu kupita maelezo. Kwanza ilikuwa ni mbinu za CCM kuwasha gari hili la Udini lakini sasa gari linajiendesha lenyewe, halafu kama unapingana na Ponda kwa nini isiwe Ponda?. Hivi mimi nikiwa napingana na Mtikila nina sababu gani ya kusema Ukristu uko hivi ama vile?.

hapa nani aupende uislamu kwa kitu gani hasa? Kwa kuchoma makanisa na kutukana wakristo?
 
Mi nimechoka sana na huu wakala kwani ni wakijinga na wakipumbafu.............haiwezekani kusema mambo ya ushoga yanatetewa na Nkya wakati wengi wa mashoga ni waislamu nenda Tanga , Zanzibar na Pwani.............

Mteteeni JK lakini mwisho wake utafika na ujinga wenu itaisha.
Nimesikitishwa sana na waraka huo, sio kwa sababu ya content yake tu, ila nimemsikitikia aliyeuandika. Kama thinking ya baadhi ya Waislamu ni hii, basi wana safari ndefu sana ya kufika pale watakapo.
Kama madai yale ni ya kweli:-
1. Mbona waraka hauna jina na sahihi ya mwandishi? Je ni Kila Mwislamu anaunga mkono madai haya?
2. Kama madai ni ya kweli kwa nini wasijitokeze hadharani na kuutetea? (Wausome hadharani mbele ya IGP wao Mwislamu na raisi Mwislamu). Hivi wanaamini Kikwete alichaguliwa na Waislamu tu?
3. Chuki za Waislamu si dhidi ya Ukristo, ila ni dhidi ya 'Ukatoliki na KKKT'. Inaonesha utajiri na usomi wa Makanisa haya mawili unawakosesha sana usingizi. Mbona makanisa yako mengi? Kwa nini waandamwe hawa tu?

Jamani msitupeleke huko. Hatutaki!
 
ukweli unauma.jinsi mnavopandikiza chuki ndo mnavozidi kukwama,waislam ni watu wazuri sema mnawachokoza.yani we ukojolee kitabu kitakatifu halafu uchekewe tu,kwani we nani.mkuki kwa nguruwe ee?
kitabu kitakatifu kwako mkuu!!!kama amekikojolea ni kwamba kwa imani yake ni kama gazeti la udaku tu kama ambavyo kwako wewe wakristo na biblia yao ni makafir na adhabu yao ni kifo,...ukitaka kuprove kwamba wakristo si watu wa vurugu nenda na biblia pale st.joseph cathedral halafu inyee hiyo biblia,unajua mapadri watafanya nini?watafanya maombi mazito kwa ajili yako ili pepo akutoke na watamwambia Mungu akusamehe kwani hujui ulitendalo...that's christianity
 
Nashukuru sana ila tujihadhari sana na mbegu hizi tunazozipanda humu. Leo hii kuna mada zaidi ya nne zinazozungumzia Ubaya wa Uislaam na mazuri ya Maaskofu ktk ukumbi wa SIASA mnategemea kuvuna nini? Na hasa wana Chadema wamekuwa mstari wa mbele sana kukashifu Uislaam bila hata kufiiri halafu wanajiita wasomi sielewi hizi shule tunazosoma ndizo zinatufunza haya?. Binafsi yangu naiona CUF ya mwaka 2008 na 2009 ikimwelemea Chadema, ni swala la muda tu..

Chadema imeingiliwa na kwa bahati mbaya sana inajiweka ktk wakati mgumu kupita maelezo. Kwanza ilikuwa ni mbinu za CCM kuwasha gari hili la Udini lakini sasa gari linajiendesha lenyewe, halafu kama unapingana na Ponda kwa nini isiwe Ponda?. Hivi mimi nikiwa napingana na Mtikila nina sababu gani ya kusema Ukristu uko hivi ama vile?.

Ninahisi kuna mtu ameiba ID yako....Siamini kama huyu ni wewe!

Nani muasisi wa kashfa za kidini nchini? Zilianza lini? Naona watu wamekuwa wasahaulifu kweli.....

Ile mihadhara ya kashfa ya miaka ya 80-90 je? Zile kanda za kukashifu biblia za kina Sheikh Mwaipopo, Mazinge na wenzao je? Au hawa utasema walitumwa na CHADEMA pia? Hivi kweli kuna nini kipya katika waraka huu? Radio Iman imelalamikiwa mara nyingi humu ndani kwa kueneza uchochezi nayo imetumwa na CHADEMA?

Mimi ninapoishi jirani kuna msikiti na kila asubuhi Imam anapoita watu kwa asla ya alfajiri huendeleza na mahubiri ya kukashifu biblia, serikali na mfumo kristo...na kila baad ya wiki kadhaa kunafanyika mhadhara wa kuchambua biblia kuwa Yesu sio mwana wa Mungu! Yaani mhadhara wa waislamu lakini wanachambua biblia!! Sasa hawa nao utasema wametumwa na CHADEMA kweli??

Kila yanapotokea matukio kama ya mbagala mnasema ni kundi la wahuni wanatumia jina la uislamu kufanya uhuni wao...lakini nani anawachochea? kwa nini hamuwaaniki hadharani na kuwakemea vikali? Kwa nini hamjitengi nao basi?

Hii mbegu mliyopandikiza na kuiacha imee na kukua sasa ndio tunaona matunda yake....mwisho wa siku najua hamtaishia makanisani mtachoma mpaka nyumba za wakristo!!

Mungu atusaidie sana!!!
 
Waraka mbona haujasainiwa na mtu yeyote? Chanzo cha waraka huu, nadhani, ni wahuni tu; kwani Muislam wa kweli hawezi kuandika waraka kama huu. Kwa maoni yangu, waraka huu unaweza kuwa umeandaliwa na mwanapropaganda wa CCM kwa ajili ya kujaribu kuizima nguvu ya M4C, na inawezekana umeandikwa na mtu yeyote ambaye si lazima awe ni muislam. Waislamu si wajinga kiasi hiki. Waislamu wa kweli naomba mpinge harakati za wajinga hawa.

Waislamu na Wakristo wote tunapata shida ndani ya mwavuli wa CCM, tushirikiane kukiondoa madarakani bila kujali propaganda zisizo na mashiko.

MUNGU IBARIKI TANZANIA
 
Hivi ni mungu gani huyo wanayemwabudu anayewaagiza wamtetee kwa vurugu, mapanga, mashoka n.k. Lazima huyo mungu wao atakuwa tofauti na Mungu wa wakristo. Haiwezekani mungu huyohuyo ahimize vurugu na kwingine ahimize amani na upendo.
wakati sisi tunasoma Elimu dunia wenzetu wanasoma Elimu akhera yaani ukiua unapata thawabu
 
Hivi ni mungu gani huyo wanayemwabudu anayewaagiza wamtetee kwa vurugu, mapanga, mashoka n.k. Lazima huyo mungu wao atakuwa tofauti na Mungu wa wakristo. Haiwezekani mungu huyohuyo ahimize vurugu na kwingine ahimize amani na upendo.
wakati sisi tunasoma Elimu dunia wenzetu wanasoma Elimu akhera yaani ukiua unapata thawabu
 
bila kusali na kufunga, nchi hii inanuka uozo na damu! zitatapakaa maiti haijawahi tokea duniani. tumuombe sana MUNGU WETU WA AMANI atuepushie mabalaa haya na wale wote wanaoomba kuona machafuko na Tanzania inapoteza amani, WASHINDWE NA MUUMBA WETU ADEAL NAO, kadiri ya mapenzi yake, AMEN!
 
Mbinu zenu chafu dhidi ya Uislaam zitazidi kukiweka chama cha Chadema mahala pabaya zaid kuendea uchaguzi wa mwaka 2015..

Ndugu Mkandara,
Hivi umesahau hapa juzi tu kwamba CCM kabla hawajaungana nao kule visiwani) walidai CUF ni chama cha Waislamu? Sababu ilikuwa ni kwamba uongozi wote wa juu wa CUF ni Waislamu, na kwamba CUF iilikuwa na nguvu sana visiwani ambako 99.8% ya wakazi wake ni Waislamu. Walisahau kwamba CUF ilikuwa na madiwani hadi maeneo ya ndani kabisa kule bara ambako Uislamu haujasambaa kihivyo. Hivi baada ya kuungana umeshawahi kusikia tena madai hayo? CUF ina wanachama hadi Sumbawanga, ambako Waislamu ni wachache sana, lakini ina wanachama kibao. Hizi ni mbinu chafu za wanasiasa kutugawa kwa udini. Tusikubali kurubuniwa kirahisi kwamba chadema ni cha Wakatoliki wakati kina wanachama mpaka Pemba.
 
"Fear grows as Mali extremists compile list of unmarried mothers " Source : CNN

Hawa watu sijui wanataka kuipeleka wapi hii dunia
 
Waraka mbona haujasainiwa na mtu yeyote? Chanzo cha waraka huu, nadhani, ni wahuni tu; kwani Muislam wa kweli hawezi kuandika waraka kama huu. Kwa maoni yangu, waraka huu unaweza kuwa umeandaliwa na mwanapropaganda wa CCM kwa ajili ya kujaribu kuizima nguvu ya M4C, na inawezekana umeandikwa na mtu yeyote ambaye si lazima awe ni muislam. Waislamu si wajinga kiasi hiki. Waislamu wa kweli naomba mpinge harakati za wajinga hawa.

Waislamu na Wakristo wote tunapata shida ndani ya mwavuli wa CCM, tushirikiane kukiondoa madarakani bila kujali propaganda zisizo na mashiko.

MUNGU IBARIKI TANZANIA
Kashaijabutege! mkuu nina mawazo kama yako!! Na wadau wakubwa wa uchafu huu ni TISS!! nitaendelea kushikilia ni TISS hadi pale nitakapoona wapigaji wa Ulimboka wakikamatwa!! NI TISS iiliyokuwa usalama wa raia ambayo sasa ni UHASAMA WA RAIA.
 
hakuna cha nyoka wala uchizi badala yake wao ndiyo walikuwa vichaa wakaanza kuvunja vioo vya magari ya watu....

Crackwise
Unaifahamu Adithi Moja namna jirani mmoja alivyokuwa anaamka asubuhi na mapema kwenda kunya mimavi nyumbani kwa mtume Muhamad?
 
mwenye macho haambiwi tazama bali huona peke yake!!!!!
Ila hii chuki ya udini kama imepandikizwa na mtu fulani mwisho wa siku itamgeuka mwenyewe. mtajaniambia wenyewe ifikapo 2015. ila naamini kwa waislam wenye akili na wenye kufikiri vyema watapuuzia huu ujinga
 
nitatoa maoni nikisoma, kwani hiyo mbegu nani alikua anaimwagilia?
 
Mzozo unapozuka huwa vigumu sana kujua kiini hasa cha mzozo. Ni kama katika riwaya ya Mke na Mume kugombea kuku jike au dume visivokuwapo hadi wanachaniana mashati na blauzi.

Kuna mpango kuanza mradi wa kuku wa kienyeji. Mume na Mke kila mmoja anao mpango binafsi na vifaranga majike uzao wa kwanza. Asiingiliwe vikitotolewa. Mume wangu utaniachia vifaranga majike ya kwanza, we utachukua majogoo. Mume anakataa: chukua wewe majogoo wauzie wauza nyama ya kuku na hela ni zako. Mi nina shughuli na vifaranga tetea.

Mi sitaki jogoo. Ntachukua tetea. We mwanamke huna adabu. Nani kamuoa mwenzake hapa~! Uwezi ku elekeza nini cha kufanya na miradi hapa! Usintishe mwanamume gani anataka kuingilia hata mambo ya kuku. Unasemaje? Kofi...,

Ananiuaaaa! kucha usoni! ngwala, ngumi. Nakufaaaaa!!!!

Majirani wanakuja kuamulia. Kuna nini hapa? Mwanamke anajibu: si huyu hapa eti anataka tetea... Mi namwambia achukue jogoo hataki!

Jirani anauliza: Kuku wenyewe wapo wapi? mbona siwaoni? Mwanamke anajibu. Tulikuwa tunapanga mradi wa kuku. Hao kuku ni wale tutaowapata katika maradi. Mradi wenyewe upo wapi? Bado....

KESI YA MACHAFUKO YA KISIASA TANZANIA

Ninazo taarifa za kuaminika kuwa mtu wa kumlaumu ni Ali Hassan Mwinyi. Leo anayebebeshwa msala ni Kikwete. Ali Hassan Mwini ndiye alilazimisha Kikwete awe Rais.

Watu wa Usalama wa Taifa kabla ya mabadiliko yaliyofanywa kawenye taasis hiyo walifanya uchambuzi wa uwezo wa Kikwete na kushauri Asipewe nafasi ya Urais, lakini Ali Hassan Mwinyi alitumia hoja ya Uislam kulazimisha Kikwete kuwa rais--eti kwamba ni lazima baada ya Mkristo Mkapa, aliyekuwa anafuatia ilibidi lazima awe Muislam.

Kwa hiyo Mtu wa kubeba zigo la lawama za matatizo tuliyo nayo awe Ali Hassan Mwinyi. Na si Mwingine. Ni wazi hayupo peke yake, lakini kambi hiyo ya Mwinyi ni kambi ambayo inatekeleza agenda ya kueneza uislam Tanzania kwa maelekezo ya taifa la Iran. Kwa maana hii, Ali Hassan Mwinyi ndiye force behind haya matatizo tuliyo nayo.

Wakati huo huo, taarifa za uhakika zinasema Mchambuzi Mkuu wa Ripoti iliyoandikwa na Usalama wa Taifa kupinga Kikwete kupewa urais Alipewa Sumu---most likely ile sumu ya kina Mwakyembe. Afisa huyu wa Ngazi ya Juu alikuwa akijulikana kwa jina la Walingozi, Mfipa wa Sumbawanga.

Kwa hiyo tatizo tulilo nalo ni Agenda ya Iran kulazimishwa Tanzania. Ili agenda hiyo ifanikiwe ilikuwa lazima kuweka waislamu kila sehemu nyeti. Matokeo yake Rais, Usalama wa Taifa, Polisi, Mambo ya ndani palitakiwa kuwapo Muislam.


So? Tatizo letu ni Ali Hassan Mwinyi na Serikali ya Iran.





















jamani nashindwa kuelewa jambo hapa labda tuwaze kwa mapana zaidi-

hivi Kikwete alipigia kura na waislamu peke yake? kama jibu ni hapana kwanini leo ionekane kama wakristo hawamtaki?

swala jingine ni hili hapa hivi tanzania ni ya wakristu tu ama waislamu tu? na je kwanini tunashindwa kuvumiliana as it was before?

je hizi hisia za kila kitu kinachofanyika kuonekana kana kwamba kina hisia za udini zinatoka wapi???? jamani ZZK anapaigwa vita na wanaCDM wenziewasio mjua na kumuelewa lakinai je hapa ukristo unaingiaje?

Hivi perfomance ya mtu inapimwa kwa imani ya dini ama uwajibikaji wake? je ulimboka ni kweli alitekwa na wana cdm? kama kweli kwaninia serikali isiwatie hatiani? imeshindikana vipi?

haya je askari aliye mwua MWANGOSI naye ni muislamu? je alitumwa na kilaini ama malasusa?

je hata wanaoibia nchi hii kwa wazi nao wametumwa na wakristo?

hakika huu ni ujinga na kamwe tusipo shindwa kuitoa hi sumu ni waazi kwamba nchi imeshafikia pabaya. ukabila umeibuka na sasa udini kisa tu ni huo urais wa 2015 ama ni nini?

nachelea kusema kwamba sasa naona harufu wa wafadhili wanao taka kuiua tanzania yenye amani. hivi nyie watu mnalipwa sh ngapi kuuza amani ya tanzania? mmeiuza kwa muungano mkatukana sana wabara tukaka kimya na wengi wao ni waislamu istoshe mkaamia kwenye ukabila mkaona hakuna sapoti sasa mmerudi kwenye udini poor you pple. siku zote kizuri kitajiuza chenyewe wala hakihitaj debe mnalopiga na sikujua kwamba kwa kaka yangu MWEMA kuwepo hapo nyie mnaona kama ndo amemaliza matatizo ya waislamu.

FYI Said MWEMA ,muulize machame Nkuu atakwambia vzr na matatizo ya familia hajayaweza kuyamaliza sembuse ya waislamu wote hawa?????????
 
Back
Top Bottom