... siku zote mbegu ya 'chuki' ikipandwa kwenye ardhi yenye rutuba na hata kumpata mpalizi mwenye moyo na silka katika kazi yake hiyo ya kujitolea, chuki hupanda kilo kona ya nchi na kuzaa maafa na visasi visivyokwisha katika jamii husika.
Wenzetu mliokataa kata kata kwamba Tanzania yetu kamwe hatuna changamoto za UDINI WA KUCHONGA, hakika mtoto huyu UDINI ndio kama hivo kajifanyia sherehe za miaka 7 tangu kuzaliwa Tanzania Bara huku majengo yote ya ibada yakionekana kushangilia kwa fukuto la 'MOSHI MWEUSI' mawinguni, vigelegele na nderemo zikishika kasi kila mahali eneo lote la Mbagala jijini Dar es Salaam.
Wengine huku tukaseme nini tena cha zaidi ya kutamka tu kwa sauti ya unyonge; 'Mungu baba, tunaomba ulinzi wako imara sasa na pia kuwatangulia mbele safarini salama watoto wako hawa wanaotazamia kuzuru huko MUSKAT - UARABUNI???????'