THEO LYIMO
Member
- Mar 11, 2012
- 46
- 17
Nchimbi mamboya ndani
chizakilimo
magembe maji
mwakembe uchukuzi
kagashe utali
kigoda-biashara
chizakilimo
magembe maji
mwakembe uchukuzi
kagashe utali
kigoda-biashara
Tuseme pale ikulu kuna waandishi kama 50
Halafu tuseme kuna wananchi wako kwenye kompyuta wanfuatilia hii hoja kama 600
halafu kama wananchi wengine kwenye runinga kama 100,000
Jumla 100,650
Tukuzidisha kwa lisaa limoja hayo ni masa 100,650 ambayo mkuu wa nchi ameyapoteza. Sawa na siku karibu 4200 ambayo ni sawa na miaka 11.5