Rais Kikwete apangua Baraza la Mawaziri

Rais Kikwete apangua Baraza la Mawaziri

Status
Not open for further replies.
nipo mkao wa kula nasubiri kwa hamu kujua kinchoendelea hapo ikulu
 
Acha kashfa wewe isingeuwa busara za Mbatia saivi halima mdee angekuwa anafanya kazi ya u-house girl nyimbani kwake
Lakini Mkuu, mbona ni kama kauli ya Halima kuhusu .....manunuzi imethibitishwa beyond any reasonable doubt. yaani kweli katika waTz wote kamuona Mbatia? hivi hizo nafasi anajiteulia tu, au kuna mwongozo? ......Kweli tunahitaji katiba mpya!
 
tumeambiwa tusubiri hadi sa 10 wakuu nona viongozi wakubwa wakiingia na kutoka duu leo ni leo.
watu wenye matusi watemeni tushawazoea hao,wanafkiri wo tuu ndo wa kutoa news.
stay tuned people kila step ntawapa
 
Kuna watu mamidomo yao yanapenda kutukana!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!1
 
Toa ujinga wako hapa, Baraza linatangazwa saa 10 jioni na JF imetuma mwakilishi rasmi wa kutupa LIVE coverage.

Labda JanjaPORI ndo mwakilishi mwenyewe aliyetumwa na JF!:A S 20:
 
Watu mnajidai hamuipendi CCM, lakini mmeweka kambi hapa kushuhudia mabadiliko yanayofanywa na CCM!!
:clap2: :clap2: :clap2:

Hivi hicho kichwa kimejaa usaha au??

Hivi lini fikra za chama kushika hatamu zitaisha kwenye mavichwa yenu makubwa hivyo??

Lini mtatofautisha kati ya shughuli za chama na serikali??
 
Watu mnajidai hamuipendi CCM, lakini mmeweka kambi hapa kushuhudia mabadiliko yanayofanywa na CCM!!
:clap2: :clap2: :clap2:

Nyambafu!ccm kitu gani,kipi jipya watatuletea zaidi ya wezi wengine!wote majizi tu mpaka kule magogon
 
Sasa unahamaki kitu gani?labda yeye ndo mwakilishi aliyetumwa?angalia usije vunja screen yako ya laptop
Subiri mpigane sound hapa mpaka kufikia saa 10 hii thread iko page ya 30 na JK hajaanza hata kuongea ndio mtajuwa nilikuwa nilikuwa namaniisha nini!!

Kuna tabia ya kijinga sana imezuka humu siku hizi, mtu anaanzisha thread wakati yuko Bar anakunywa pombe halafu anategemea source za watu wengine ndiyo yeye apost humu, mfano hai kuna mtu humu leo ameanzisha thread kwamba ndio hukumu ya J Mnyika, mpaka mimi nawajurisha Members kwamba si kweli ni final submission tu ya zile hoja za pande mbili basi thread ilikuwa sijui page ya ngapi!!
 
Toa ujinga wako hapa, Baraza linatangazwa saa 10 jioni na JF imetuma mwakilishi rasmi wa kutupa LIVE coverage.

Matola umeshagonga regency nini? Maana sio kawaida yako. Kwa niaba yako naomba msamaha kwa Janja PORI.......tuhabarisheni maana jf member wako kila mahali hadi mochwari za hospitali zote likijiri jambo utajulishwa.
 
Hivi hicho kichwa kimejaa usaha au??

Hivi lini fikra za chama kushika hatamu zitaisha kwenye mavichwa yenu makubwa hivyo??

Lini mtatofautisha kati ya shughuli za chama na serikali??
Serikali inaongozwa na Chama Cha Mapinduzi....Period! kama hutaki kajinyonge!
 
Watu mnajidai hamuipendi CCM, lakini mmeweka kambi hapa kushuhudia mabadiliko yanayofanywa na CCM!!
:clap2: :clap2: :clap2:

Je wajua kuwa panzi ana mmavi shingoni?
 
Naona watu hapa JF leo wanazingua na haya matokeo ya mawaziri, ngoja nimpandie hewani Salva Rweyemamu anipe data!
 
Nyambafu!ccm kitu gani,kipi jipya watatuletea zaidi ya wezi wengine!wote majizi tu mpaka kule magogon
hahaahah...sasa kwenye hii thread unafanya nini kama unawafahamu wanaokuja ni wezi??
 
Status
Not open for further replies.
Back
Top Bottom