Rais Kikwete amtaja mhusika wa Richmond

Rais Kikwete amtaja mhusika wa Richmond

Huyu rais dhaifu, never seen before, wauza unga anawajua, anawachekea tuu, rich mond aliwafunga kiungo naow kawaachia, escrow alisema si hela ya serikali, baadae akafukuza wezi wa escrow naow anawapigia kampeni kuwa ni wabunge mahiri sana na wachapakazi, richmond anamjua mwenyewe, hataki kuweka wazi, huyu ndio rais wa nchi huyu? hivi wakuu kuna noti yenye picha yake huyu jamaa, kama ipo baada ya huu uchaguzi iondolewe, na kama hakuna isije wekwa kabisa, afutike haraka machoni pa uma maana ni janga.
 
elewa maada iliyopo!! mmiliki wa richmond nani, mkuu amemtaja!!?
sasa huyo unayesema hafai anakujaje hapo!!? mwambieni baba yenu amtaje mmiliki wa richmond

Umeambiwa lowasa hafai
 
HARAFU CCM wamefanikiwa sn kuifunika hoja ya katiba mpya katika kipindi hiki cha uchaguzi. Upande wa UKAWA msilionee haya lengo kuu KATIBA MPYA ILIYO BORA hata kidogo lowass muelewa anayeenda na nyakati
 
Uchaguzi ukamilike mapema hii Mahakama ya mafisadi ianze kazi Kuna majitu yanatakiwa kunyongwa hapa.
 
Huyu rais dhaifu, never seen before, wauza unga anawajua, anawachekea tuu, rich mond aliwafunga kiungo naow kawaachia, escrow alisema si hela ya serikali, baadae akafukuza wezi wa escrow naow anawapigia kampeni kuwa ni wabunge mahiri sana na wachapakazi, richmond anamjua mwenyewe, hataki kuweka wazi, huyu ndio rais wa nchi huyu? hivi wakuu kuna noti yenye picha yake huyu jamaa, kama ipo baada ya huu uchaguzi iondolewe, na kama hakuna isije wekwa kabisa, afutike haraka machoni pa uma maana ni janga.
Tanzania inamaliza miaka kumi bila kuwa na Rais,sasa malofa na wapumbavu wanataka kuongeza miaka mingine kumi tuishi bila rais.Ni wapi uliwahi ona kote duniani mtu weak akimpendekeza mtu strong arithi nafasi yake?
 
Huyu rais dhaifu, never seen before, wauza unga anawajua, anawachekea tuu, rich mond aliwafunga kiungo naow kawaachia, escrow alisema si hela ya serikali, baadae akafukuza wezi wa escrow naow anawapigia kampeni kuwa ni wabunge mahiri sana na wachapakazi, richmond anamjua mwenyewe, hataki kuweka wazi, huyu ndio rais wa nchi huyu? hivi wakuu kuna noti yenye picha yake huyu jamaa, kama ipo baada ya huu uchaguzi iondolewe, na kama hakuna isije wekwa kabisa, afutike haraka machoni pa uma maana ni janga.

Unanyakanganya udhaifu na ukimya unachanganya ukimya na weakness unachanganya nadharia na utawala wa sheria sijui hata kama unauwezo wa kutofautisha kati ya mahakama na serikali ni vitu viwili tofauti unaweza kumuhisi mtu anakula rushwa lakini ikawa ngumu kuthibitisha mbele ya mahakama na yule mtu akadai fidia zaidi ya ile baada ya kesi in short rais kama taasisi anajua mengi zaidi yetu ila mara nyingi hana uwezo wa kuthibitisha thus why wanaomba msaada kwa raia kutoa taarifa ili serikali ipate nguvu kufanya haki itendeke kupitia mahakama.
 
Uchaguzi ukamilike mapema hii Mahakama ya mafisadi ianze kazi Kuna majitu yanatakiwa kunyongwa hapa.
Hii mahakama itatumia sheria zipi mkuu zilizoshindwa kutumiwa na mahakama zilizopo?

Mchimba kaburi__________angalia usije ingia mwenyewe au mwanao,sisi wengine yetu macho
 
Hawa watu wanachezea watu akili tuu hakuna lolote. Mwingine mara aseme amri ilitoka juu mbna hakuwa specific ni nani na huyu mwingine anajibu katika njia ile ile ya kusema ni mtu anayezunguka na lissu kama wako real kwann hawataji mtu. Hawa wanalindana kisela hilo dili lao hawa marafiki.

Hawakukutana barabarani. Wote wapiga deal na JPM pia mpiga deal. BWM wote tunajua alipiga deal. Nani atapona?? halafu kuna ule msusulu ambao bado uko chamani. Sioni wa kumfungulia mwenzake kesi hapo.
 
Tehetehetehe chuma chikoli moto ____________-- Hapa liki walaaa hapakaliki Viva Lowassa unawaweweseshaje ????
 
Umeambiwa lowasa hafai

Nyie Maccm Mnajifaya Ndio Mungu Watu Wa Nchi Hii, Mpaka Kuwa Na Mamlaka Ya Kutuchagulia Kiongozi?

Nimeamin MaNdondocha Wa CCM Kazi Ni Kulishwa Maneno Tu, Kwa Hvyo Sikulaum
 
Hivi yule mwarabu aliyezuka akasema yeye ndiyo dowans tutampata wapi? maana wakati anayatembelea yale majenereta JK akala mwewe akamwachia Bilal abonge nae.
 
Rais wetu amejikakamua kujibu swali la Tundu lisu alilouliza juzi kutaka amtaje mmiliki/mhusika wa Richmond. amesema kuwa ni yule anayeongozana na Lisu kila siku kumnadi (ENL). Ninafurahi kuwa sasa mh, rais anaweza kujibu maswali ya wanasiasa na wananchi pale anapotakiwa kufanya hivyo.

Ninafahamu kuwa JK amejibu haraka swali la Lissu kwa kuwa lina maslahi na kamopeni zinazoendelea hivi sasa. Ni harakati zile zile za kujaribu kumshambulia mh. Lowassa. hata hivyo nitaomba ili kuonesha kuwa yuko siriaz na kujibu maswali magumu, basi ajibu na ufisadi mwingine kama vile;
esrcow
Meremeta
deep green
utoroshaji wa Twiga na wanyama wengine
mishahara hewe
safari nyingi nje ya nchi
ujangili na biashara ya meno ya tembo
madawa ya kulevya, nk.
 
Unanyakanganya udhaifu na ukimya unachanganya ukimya na weakness unachanganya nadharia na utawala wa sheria sijui hata kama unauwezo wa kutofautisha kati ya mahakama na serikali ni vitu viwili tofauti unaweza kumuhisi mtu anakula rushwa lakini ikawa ngumu kuthibitisha mbele ya mahakama na yule mtu akadai fidia zaidi ya ile baada ya kesi in short rais kama taasisi anajua mengi zaidi yetu ila mara nyingi hana uwezo wa kuthibitisha thus why wanaomba msaada kwa raia kutoa taarifa ili serikali ipate nguvu kufanya haki itendeke kupitia mahakama.
Due TZ kuna vituko kweli.Yaani rais ashindwe kutumia vyombo vyake vyenye ujuzi na wataalam waliobobea katika kuchunguza issue mbalimbali then ategemee raia.Kweli watu wa nchi hii tunapaswa kuwa moja ya maajabu ya Dunia
 
Hii mpya rais wa nchi anajibishana na common mwananchi magazetini badala ya kuacha sheria zifuate mkondo wake,

Hivi Lissu akimjibu na yeye atajibu tena? Only in Tanzania.
 
HARAFU CCM wamefanikiwa sn kuifunika hoja ya katiba mpya katika kipindi hiki cha uchaguzi. Upande wa UKAWA msilionee haya lengo kuu KATIBA MPYA ILIYO BORA hata kidogo lowass muelewa anayeenda na nyakati

Babu Duni anakomaa nayo kinomanoma, hamalizii mikutano yake bila kuzungumzia katiba
 
Hivi kweli kuna asiye jua Lowassa ndie Richmond au ndio kujitia upofu na kujipoteza akili na unayoyajua unajifanya huyajui! Wengi wanabisha alimradi ni ubishi tu ila ukweli kila mtu anaujua
Mie sijui...hebu nielezee kwa ushahidi ili na mie nielewe kama wewe!...kama huwezi basi huna tofauti na wambeya wengine km wale walosema simbachawene kafumaniwa na mke wa mtu kumbe uzushi tu!...rais wako anamtaka Lissu ndo aseme wakati Lissu kashasema muhusika JK anataka aseme nini tena?
 
Back
Top Bottom