Rais Kikwete amtaja mhusika wa Richmond

Rais Kikwete amtaja mhusika wa Richmond

mbona lissu anatembea na watu wengi sana. sisi tuknataka kujua mmiliki na sio mhusika
 
Lowassa anatafuta sasa huruma aseme ameonewa. Swahiba wake JK hakuweza kumfunga lakini Magufuli hacheki na mtu. Ngojeni muone! Mnaosema mbona hajapelekwa mahakamani msiingie humu kulialia akipelekwa mahakamani!

mie nitafurahi kama na mkwere nae atakuwemo, manake wanasema wapo 10, lakini anatajwa lowasa tu ambaye ni namba 9 katika hiyo list, hao wengine ni invisible,hata kwa majina watajwe wote double standards kama za tume na polisi hatuzitaki, manake hapa kuna mumliki na na mhusika ni vitu vi2 tofauti hivi, keshamtaja mhusika sasa mumliki ni yupi, atajwe
 
Kuna mtu anaitwa John. Siku kwenye usaili akaulizwa," is your name John?" naye akajibu," sometimes yes,sometimes no"AKILI ZA KUAMBIWA...........
 
Uswahiba wa JK na fisadi Lowassa ndio umemfanya fisadi Lowassa aendelee kudunda, lakini JK anamaliza muda wake na tumeambiwa kesi ya fisadi Lowassa haina mwisho siku yoyote itaunguruma! Kwahiyo raia tukae mkao wa kula, Magufuli akiingia Ikulu lazima tuanze Lowassa.

Nakweli na ataa Lowasa akiingia ikulu tunaanza na magufuli na ripoti ya cag.Kikwete hoyeee .
 
lile deal ilikua ni mr roastam, lowasa alikua mwezeshaji,,,,,,,
 
Jamani mwizi huwezi msahau. Ivi embu niambieni huyu jamaa alikaa kama waziri mkuu kwa Muda gani? Mbona Pesa alizo nazo ni Nyingi kuwashinda wote walio maliza muda wao? Nakwa hiyo afya yake yaku shikiliwa kweli tuta fika!!
 
Richmond=Richard Monduli.Walifanya wizi wa kimkakati(Strategic theft) jinsi ya kupata ushahidi beyond no doubt ni ngumu.Na sheria zilivyo najua huzijui ila Fisadi EL baada ya kukaa kwa muda inaonekana wamemshauri kwamba ukitaka kulikwepa sema "Wakupeleke mahakamani" wakati kama ni kweli yeye siyo MWIZI kwanini HAUMIZWI NA UFISADI na RUSHWA KABISA,Kwanini anagawa sana PESA na Kwanini UHALALI WA UTAJIRI WAKE NI SIRI KUBWA.Aseme jinsi alivyopata ili na sisi tunaotafuta tufuate nyayo zake.NI MWIZI TU.....
Nakuuliza swali moja tu ukijibu naendelea na mengine.
1. Je ile Mitambo ya kufua umeme ya RICHMOND iko wapi kwa sasa?
 
Udhaifu huu wa serikali ya ccm na watawala ndio umetufikisha hapa am so sad kwa namna hii hatutofikia TZ tunayoitaka mwizi unamjua, una mamlaka yote, then unatuletea porojo
 
Tatizo ushabiki ulionao ndio unakufanya unashindwa kujua kuwa uswahiba ndio umelifikisha taifa hapa! Kwahiyo hata wewe huna sababu ya kuhoji kwanini fisadi Lowassa hajashtakiwa mpaka leo! Unachotakiwa kujua ni kwamba JK amewalinda mafisadi wengi ambao ni maswahiba wake akiwemo fisadi Lowassa. Sisi kina yahe tunashukuru kuona JK anamaliza muda wake, Rais anayekuja ni Pombe Magufuli, huyu anajua Watanzania tunataka nini...mafisadi kama Lowassa wajiandae kwenda Segerea!

hata mkapa alikuja na mkwara kama wa magufuli, tena yeye alikua hana makundi lakini alichokifanya unakijua wewe
 
Jana nilimsikia jk akisema lowasa ndie aliileta richmond sidhani kama kuileta ni tatizo tatizo lilipo nani alikubali kusaini ule mkataba wakati ulikua unaenda kuitia hasara serkali


Jk usiishie tu kusema lowasa ndie aliileta tuambie pia nani alikubali kuingia mikataba mbovu mpaka leo tunataabika??!! Sisi sio mazuzu tena
 
Tatizo ushabiki ulionao ndio unakufanya unashindwa kujua kuwa uswahiba ndio umelifikisha taifa hapa! Kwahiyo hata wewe huna sababu ya kuhoji kwanini fisadi Lowassa hajashtakiwa mpaka leo! Unachotakiwa kujua ni kwamba JK amewalinda mafisadi wengi ambao ni maswahiba wake akiwemo fisadi Lowassa. Sisi kina yahe tunashukuru kuona JK anamaliza muda wake, Rais anayekuja ni Pombe Magufuli, huyu anajua Watanzania tunataka nini...mafisadi kama Lowassa wajiandae kwenda Segerea!
Kulingana na List of shame Kikwete ni fisadi namba moja je hiyo mahakama itamuacha?
 
Mbona jk analialia wakati dola kaishika yeye?na bado mijitu ipo tu inashabikia sisiemu wakati ina mwenyekiti dhaifu na kilaza asiyejua majukumu yake,
teh teh teh,na hapa ndio nakumbuka yale maneno makali lakini ya ukweli anayoyasema mtia nia ya urais kupitia republican anaesema ''WE NEED A PRESIDENT WHO HAS AGGRESSIVE TONE AND ENERGY AND WHO GET THINGS DONE,WE DONT NEED A PRESIDENT WITH LOW ENERGY.''Donald TRUMP.Sio rais anaesema kimajungu majungu kama yupo aliyehusika na RICHMOND mbona hajamkamata?? kifupi Hajiamini na ni mwoga.
 
hata mkapa alikuja na mkwara kama wa magufuli, tena yeye alikua hana makundi lakini alichokifanya unakijua wewe

Dhambi haihalalishwi kwa dhambi nyingine hata Magufuli hana makundi. Na ndio kiongozi tunayemtaka Watanzania!
 
Laowassa hafai jamani tuache ushabiki

Nani anafaa Dr Busha? Yaani Kikwete kupiga kote hela nchi hii na mwanao Ridhiwani bado unatuona sisi mapimbi...Lowassa lazima tumchague ili akupatishe nyongo
 
Back
Top Bottom