Rais Kikwete amtaja mhusika wa Richmond

Rais Kikwete amtaja mhusika wa Richmond

Nyie Maccm Mnajifaya Ndio Mungu Watu Wa Nchi Hii, Mpaka Kuwa Na Mamlaka Ya Kutuchagulia Kiongozi?

Nimeamin MaNdondocha Wa CCM Kazi Ni Kulishwa Maneno Tu, Kwa Hvyo Sikulaum

Sema wewe mtanzania na sio maccm kwani mtanzania halisi atamkwepa lowasa.Ila mrundi atamfagilia.
 
Tuorodheshe wenye pesa ili tujue kweli km ana pesa nyingi wote,na hao "wote" unaowasema wewe m'monga ni akina nani? Usiongee bila data, vinginevyo huo utakua ni upotoshaji.
 
Rais Jakaya Kikwete
amesema anashangazwa na
Mwanasheria wa Chadema, Tundu
Lissu kumtaka amtaje mhusika wa
Richmond wakati mwenye Richmond
yupo na anatembea naye mikoani.
Kikwete aliyasema hayo jana wakati
akiwaaga wananchi wa Kigoma katika
Uwanja wa Lake Tanganyika na
kumtaka Lissu amtaje mwenye
Richmond.
“Endapo Tundu Lissu atashindwa
kumtaja mwenye Richmond, nitatoka
hadharani na kumtaja mwenyewe,”
alisema Kikwete.
Nina majina ya wauza madawa ya kulevya - JK

Kikwete ni dhaifu - Mnyika

Kweli Miaka kumi tumeingizwa chaka!!
 
Ukawa Tayari Wameingia kwenye Ngome ya Adui Muda Sio Mrefu watamaliza kuiteka!!!!!!!

Watanzania
Tumesubiri weeee kwa miaka nane tumepata pa kuanzia
 

Attachments

  • 1442314462002.jpg
    1442314462002.jpg
    34.9 KB · Views: 179
Richmond=Richard Monduli.Walifanya wizi wa kimkakati(Strategic theft) jinsi ya kupata ushahidi beyond no doubt ni ngumu.Na sheria zilivyo najua huzijui ila Fisadi EL baada ya kukaa kwa muda inaonekana wamemshauri kwamba ukitaka kulikwepa sema "Wakupeleke mahakamani" wakati kama ni kweli yeye siyo MWIZI kwanini HAUMIZWI NA UFISADI na RUSHWA KABISA,Kwanini anagawa sana PESA na Kwanini UHALALI WA UTAJIRI WAKE NI SIRI KUBWA.Aseme jinsi alivyopata ili na sisi tunaotafuta tufuate nyayo zake.NI MWIZI TU.....
Ibrahim Mgaya, kwa hiyo wewe unaikubari hii sanaa ya amiri jeshi mkuu? Kama anamjua mhusika wa Richmond na yeye ni raisi anataka kutuambia nini? Anataka tuamini wezi kwake ni rafiki na wizi ni halali? Raisi wa nchi anadiriki kusema kwenye hadhara kuwa jina analo na anamuomba mwanasheria wa CHADEMA amtaje na asipomtaja atamtaja yeye halafu sisi malofa tunashangilia kweli!? Au alikuwa anafanya joke.....kwa hili peke yake linatosha kabisa kumdisqualify amiri jeshi mkuu na mgombea wa CCM kwa sababu nae anajivunia utendaji wa raisi anaemaliza muda wake huku akimsifia kwa kutuletea maendeleo! Tusidanganyane kama raisi anasema anjua na hataki kumchukulia hatua basi kinga ya maraisi itolewe ili nae ashtakiwe kwa uzembe na kulisababishia taifa hasara kwa vitu alivyovijua.
 
Kama kweli lowasa ni mmiliki wa.rich mond,mbona rais kikwete ndio alisifia mradi wa dowans akiwa na obama?dowans ndio rich mond,mwaka huu tutajua kila kitu
 
Escrooooo, kigodaaaa, mabehewa feki, barabara mbovu, nyumbani za serikali kuuza kwa ndugu.
Nyumba za serikali umemezeshwa? hazikutakiwa kuuzwa au? na kama kuna mtu alizulumiwa mbona hajawahi kusikika. Je ni ndugu wangapi waliuziwa? na ni CCM tu walifanya ivo au hao Ukawa ndo hata mashamba ya wananchi na ranchi za serikali. Watazania wasafi ni kiduuuchu sana tukiyazungumzia hayo hayahitaji Chama fulani! ndiyo ukweli.
 
Hawa watu wanachezea watu akili tuu hakuna lolote. Mwingine mara aseme amri ilitoka juu mbna hakuwa specific ni nani na huyu mwingine anajibu katika njia ile ile ya kusema ni mtu anayezunguka na lissu kama wako real kwann hawataji mtu. Hawa wanalindana kisela hilo dili lao hawa marafiki.

Game la lowasa na Kikwete...Its known
 
HATA Dr SILAA (dr mihogo)alitishia tu ,sijui wanamwogopea nini?Polisi?Usalama wa wakubwa?Jwtz?Wooote wapo na serikali inamwogopa?!Basi ngoja tumpe ili tujute tena...si tumezoea ati ,mbona miaka 10 inayoisha hii tunajuta tu....
 
Due TZ kuna vituko kweli.Yaani rais ashindwe kutumia vyombo vyake vyenye ujuzi na wataalam waliobobea katika kuchunguza issue mbalimbali then ategemee raia.Kweli watu wa nchi hii tunapaswa kuwa moja ya maajabu ya Dunia

Nashindwa kuelewa uwezo wa akili yako information kutoka kwa raia ndio kitu cha msingi kwani wao ndio wanaonyimana haki hata nchi kama uingereza yenye macctv mengi ambao kazi kubwa kucollect matukio ya kila siku but still depend on raia mfano mdogo nikipokea rushwa kutoka kwako wewe utakuwa na information zangu nyingi kama ushahidi kuliko raisi na taasisi zake tena unawajibika kutoa hizo taarifa kwenye vyombo husika jukumu la kuzuia rushwa ni letu sote mimi na wewe halina mwenyewe wote tunapaswa kuwajibika kujizuia kutoa au kuomba rushwa kutegemea serikali bila msaada wetu vita itakuwa ngumu sana na ndio kinachotokea sasa.
 
Sasa jina la huyo mmiliki ni "Tundu anatembea nae kila cku"? Mbona hili siyo jina ni sentensi tata ambayo isingetakiwa kutoka kwa raisi wa tz. Hii angesema magufuli tungemwelewa
 
Ni huyuhuyu bwana aliyesema ana list ya watu wote wanaofanya biashara ya madawa ya kulevya (bila kuthubutu kuwataja). Ni huyu huyu aliyetoa ''msamaha'' kwa majizi ya EPA (bila kuthubutu kuwataja). Kama kawaida, leo analialia na kusema ati ''atatoka hadharani amtaje mhusika'' kama akina Lissu wasipofanya hivyo.

Nenda salama baba Riz.
 
Amedhihirisha udhaifu wa serikali ya ccm. Kumbe anamfahamu ila serikali ya ccm haina uwezo wa kuwashtaki mafisadi. Sasa tutachagua serikali ya UKAWA ikiongozwa LOWASSA kipenzi cha watanzania yeye anaweza kuwakabili majizi wote.
 
Unfortunately kikwete alikubali ama kwa hiari yake ama kwa kulipa fadhila Lowasa amcontrol. Sasa basi! Nakuomba sana rais wangu waambie watanzania yote unayoyajua kuhusu mwizi wa hele za wananchi.
 
Ni huyuhuyu bwana aliyesema ana list ya watu wote wanaofanya biashara ya madawa ya kulevya (bila kuthubutu kuwataja). Ni huyu huyu aliyetoa ''msamaha'' kwa majizi ya EPA (bila kuthubutu kuwataja). Kama kawaida, leo analialia na kusema ati ''atatoka hadharani amtaje mhusika'' kama akina Lissu wasipofanya hivyo.

Nenda salama baba Riz.

Huyo ni punguani yani tumempa madaraka badala ya kuyatumia kulinda mali za umma yeye analalamika na kusema Tundu Lissu ndie ataje. Tunataka aje ataje mafisadi wowe walioiba akiwa madarakani na kese zao zimefika wapi.
 
Back
Top Bottom