Rais Kikwete amtaja mhusika wa Richmond

Rais Kikwete amtaja mhusika wa Richmond

Sheria haisemi hivyo ndugu yangu. Kwamba polisi wakikutuhumu umefanya kosa lakini wakakosa uthibitisho au vigezo basi wewe ndio uwatajie wao polisi mhusika halisi, sio hivyo kaka.

Yaani kama wewe uhusiki basi ni jukumu la wao polisi kumtafuta mhusika halisi, sio jukumu lako wewe tena.

Kwahiyo muhusika wa Richmond ni nani?
 
Habari zenu Wanajanvi?

Leo nina swali nitapenda kujibiwa na Mtu mwenye jibu sahihi.

Ivi kipi ni Sahihi kati ya hivi :-

Mtoto Kushitaki kwa Baba au Baba Kushitaki kwa Mototo.
Raisi kushitaki kwa Wananchi au Wananchi Kushitaki kwa Raisi.
Serikali Kushitaki kwa Wananchi au Wananchi Kushitaki kwa Serikali.

Ninayauliza haya kwa sababu hapa Tanzania naona kama mambo yanaenda kinyume.
Kwa sababu tunaowategemea kuleta Majibu wao ndio wanatuletea Maswali.
Tunaotegemea Watutetee wao ndio wanataka Tuwateteee.

Leo Raisi anashitaki kwa Wananchi eti mwenye ile Dili ya Richmond ni Fulani.
Sasa sisi Wananchi tufanye nini kuhusiana na Richmond.
Nilitegemea atasema labda kuna kesi tayali imefunguliwa.

Kweli Watnzania Tutaendelea na Hali Hii Mpaka Lini?
 
Bora kikwete umesema mwizi ni mjanja sana lakini wakati umefika lowassa lowassa mizimu ya baba wa taifa inamuangamiza na bado janga linakuja lowassa atakaa kwake aliyee bado 'na hivi ana hamasisha vijana wa huni kila s dakika mizimu inamuona!
 
wanataka kumweka kwenye mtego ili ajibu mapigo baada ya ukimya wake, nashauri lowassa usimjibu mpaka atakapo sema waziwazi!!

Kwani si kasema Lissu anatembea naye mnataka asemeje ? Lissu si anatembea na Lowassa ?
 
huenda ni chini ya robo ya wapiga kura wote ndo wanaoilewa Richmond nini!!!!
 
Sasa lisu amtaje mhusika kama nani ? Yeye rais ndio anatakiwa atoke hadharani na kutuambia nini kilijiri

Na aseme ni kwa vipi aliitakatisha hii KAmpuni kuwa Symbion kwa ubunifu wa hali ya juu ikiwa ni kwa hisani ya Rais wa Marekani!
 
Mimi nahisi kwa uelewa wangu mdogo ni bora Amiri jeshi wetu wa majeshi ya ulinzi na usalama angeendelea tu kukaa kimya kuhusu hili swala la Richmond badala ya kulizungumzia kimafumbo mafumbo maana anazidi kuonyesha wazi kwamba Lowassa hausiki na sakata hilo bali wanamsingizia.hii ni kwa sababu yeye ndio mwenye mamlaka yote kabisa ya kumuwajibisha mtu yeyote katika nchi hii na wananchi walimuamini kwenye hilo so kama alijua kabisa na ushahidi upo kwamba muhusika aliyelitia taifa hasara ya mabilioni ya pesa tena yeye peke yake na kuyatia hayo mabilioni mfukoni mwake yupo basi alitakiwa huyo mtu awe anaozea gerezani sasa lakini kama yupo huru na anagombea hata mojawapo ya nafasi kubwa serekalini basi something is not right somewhere with the whole system.Jamani washauri wa rais mnafanya nini ofisini kama mambo haya ya aibu yanatokea mbele yenu au hamkuliona hili na mkamshauri mheshimiwa namna ya kulisemea hili? kwa namna alivyoliongelea kwa watu wenye uelewa anamsafisha yule aliyeaminika kwamba ndio muhusika wa Richmond ambaye anatembea na Tundu Lissu mikutanoni.Mnampunguzia mgombea wetu Magufuli kura jamaniiiiiiiiii.Washauri wa rais fanyeni kazi yenu acheni kulala.kama alishaamua kulisemea hili angemtaja kabisa kwa jina na atoe sababu kwanini hajashtakiwa hadi sasa ili kummaliza kabisa kuliko alivyoliongelea kisiasa na uwoga uwoga
 
Acha kuishi ki mapokeo.

Sikulaumu wewe kwa kushindwa kuelewa ila nnaulaumu mfumo huu wa ccm,raisi analalamika/mawaziri wanalalamika/polisi nao wanalalamika mpaka wananchi nao wanalalamika.

Mshangao wangu ni'UDHAIFU' wa raidi Jakaya Mrisho Kikwete kuwajua wahalifu na asithubutu kuwachukulia hatua kali za kisheria pamoja na nguvu kubwa ya kikatiba aliyonayo.

Ni kama anaendeleza yale yale aliyokwisha kuyalalamikia hapo awali kama alivyowaomba wezi wa Epa waliokwiba pesa za wananchi akawaomba wazirudishe.Wale majangili wakubwa waliopo Arusha ameshindwa kuwakamata .Wauzaji wa madawa ya kulevya majina anayo ameyakalia ikulu na hachukui hatua zozote...

Bado tumwamini kwa alichokisema juu ya Tundu Antipas Lisu ?.Siwezi kumwamini kiongozi 'DHAIFU'namma hiyo ....
 
BINAFSI NASHANGAA.
Kuna haja gani ya kuunda mahakama nyingine kwani hizi zilizopo zimeshindwa kazi. haya izo zitakazoundwa zitakuwa na mahakimu toka nje ya nchi au hawa hawa
huu ni ubadhilifu mwingine na danganya toto ya kiccm kama walivyozoea!
jamaa akiingia ikulu atageuka. nani hamjui Magufuli na kauli zake za jazba.
yani unategemea aunde eti mahakama ya kumtuhumu bosi wa RIchmond aliempitisha 5 bora kule Dodoma. wapi?
kitakachotokea ni kuundwa tume itakayoleta mapendekezo ya kuwa na idara maalum katika mahakama hizi. Hapo atasema kaunda tayari.
sakata la Richmond litafukiwa kwa kuhakikisha mgao haupo ili kuwasahaulisha watu. zitakuja ajenda moto moto kufuta hoja. ni pamoja na kutoa unafuu flani wa bei ya bidhaa muhimu kwa kipindi flani
atakaeuliza kwa nn rais hujaunda mahakama kama ulivyoahidi. Magufuli mzuri wa kujibu..... atasema niliunda tume kushughulikia suala hili. ikanishauli hakuna haja bali kuwe na maboresho katika idara za mahakama iliopo ili kupunguza gharama za mahakama mpya. ss unataka nitumie kodi za wanachi wangu vibaya!!!! Je tangu niingie ikulu umesikia ufisadi? kama unamjua na ushadi unao nipe sasa hivi! mchezo kwishnea
hapo changa la macho tayari..

Kuna ile sheria ya uhujumu uchumi haijafutwa kabisa! Huyu mkurupukaji kwa maamuzi yanayoumiza taifa ameshaanza kabla ya kuwa Rais!!
 
Bora kikwete umesema mwizi ni mjanja sana lakini wakati umefika lowassa lowassa mizimu ya baba wa taifa inamuangamiza na bado janga linakuja lowassa atakaa kwake aliyee bado 'na hivi ana hamasisha vijana wa huni kila s dakika mizimu inamuona!
mwizi wa mali zetu; utajiri wetu wa nchi ni ccm. kustaafishwa au kufukuzwa kwa waziri mmoja hakusaidii. dawa ni kuiondoa ccm madalakani.
wamesimamishwa wengi; je ufisadi uliisha. JIBU NI HAPANA.
sasa wakati umefika na majira ni sahihi.
Mkapa alikuwa mzuri kaingia Ikulu kwa tiketi ya ccm ya sasa ikawa shiida. kaja Kikwete ambae alikuwa safi kugusa tu ukuta wa ikulu kwa tiketi ya ccm nayo shidaa NA NDIVYO ITAKAVYOKUWA KWA MAGUFULI.
CCM ni nzuri endapo itapumzishwa kutawala kwa miaka 10 wajipange upya.
Kama dawa ngumu kumeza acha ufe
 
Richmond=Richard Monduli.Walifanya wizi wa kimkakati(Strategic theft) jinsi ya kupata ushahidi beyond no doubt ni ngumu.Na sheria zilivyo najua huzijui ila Fisadi EL baada ya kukaa kwa muda inaonekana wamemshauri kwamba ukitaka kulikwepa sema "Wakupeleke mahakamani" wakati kama ni kweli yeye siyo MWIZI kwanini HAUMIZWI NA UFISADI na RUSHWA KABISA,Kwanini anagawa sana PESA na Kwanini UHALALI WA UTAJIRI WAKE NI SIRI KUBWA.Aseme jinsi alivyopata ili na sisi tunaotafuta tufuate nyayo zake.NI MWIZI TU.....
Acha porojo kijana hebu tutajie utajiri wa Lowasa ni kiasi gani. Tutajie pia wa JK, RIZ Moko, Chenge, na jinsi walivyoupata.
 
Lowassa anatafuta sasa huruma aseme ameonewa. Swahiba wake JK hakuweza kumfunga lakini Magufuli hacheki na mtu. Ngojeni muone! Mnaosema mbona hajapelekwa mahakamani msiingie humu kulialia akipelekwa mahakamani!

So unakiri Rais aliyeko madarakani kwa sasa hana uwezo wa kumpeleka Mahakamani,kwa hiyo mpaka huyo Magufuli aje kuwa Rais? Hebu nipe tafsiri yake ni nini kwa Rais wa sasa kwa neno moja tu?
 
Lowassa hawezi kujihangaisha na hoja "mfu" ya Richmond, alishasema lilikuwa AGIZO KUTOKA JUU, basi! Na swala la wizi ni JINAI, linastahili kuongelewa mahakamani..! Si muende..

Yani unaambiwa kwa ufupi tu "LILIKUWA AGIZO KUTOKA JUU" halafu na wewe unameza tu! Atuambie kwa ushaidi basi sio maneno matupu lilikuwa agizo kutoka juu kwa nani Makamu wa Rais, au Rais?
 
Tingatinga lipo mbioni,sasahivi tukisema kwamba jamaa hayupo vizur kiafya anajitetea kisa uraisi,subiri mahakama ya majizi yeye atakua wa kwanza kuwekwa ndani baada ya hapo atajitete mwenyewe kwamba ni mgonjwa
Mkuu pole sana kwa uwelewa wa siasa za nchi hii na hasa za chama chako cha ccm,hivi unaamini kabisa toka moyoni mwako kuwa Magufuli ataanzisha mahakama ya mafisadi na wala rushwa?? hayo maneno anayasema kama mgombea binafsi na sio ya ccm, ni sawa na JK alivyowaahidi waislam mahakama ya kadhi na hawajaipata ccm haiko hivyo atapata upinzani mkubwa sana hapo hapo kwenye chama chake na atanywea kama hujui wanaoutafuta uongozi ccm ni wapiga deal tu.ulishasikia kashfa yoyote ndani ya nchi hii ambayo haiwahusu ccm??majanga kabisa.
 
Hawa watu wanachezea watu akili tuu hakuna lolote. Mwingine mara aseme amri ilitoka juu mbna hakuwa specific ni nani na huyu mwingine anajibu katika njia ile ile ya kusema ni mtu anayezunguka na lissu kama wako real kwann hawataji mtu. Hawa wanalindana kisela hilo dili lao hawa marafiki.
 
Ati aje? If ww ndo si, umetummia vigezo gani? Wacha za hovyo...... Chaguen magufuli wacha porojo.

Miaka 50 imetosha mkuu ccm imeshindwa kutupatia matokeo tuliyotarajia wananchi hivyo hatuna haja ya kusikiliza porojo zenu tena kwa sasa.Sisi ndio wenye nchi tutaikataa ccm na tutalipeleka jukumu hilo kwa walioonesha nia ya dhati tangu wapo Bungeni na sehemu mbali mbali hasa ile katiba yetu ya wananchi tunaitaka sana.Itatuwekea mfumo mzuri na utakuwa ndio mwanzo mzuri.Ile ya kwenu ccm bakini nayo makumbusho huko mtawaonesha wajukuu zenu mbeleni tukijaaliwa...
 
Richmond=Richard Monduli.Walifanya wizi wa kimkakati(Strategic theft) jinsi ya kupata ushahidi beyond no doubt ni ngumu.Na sheria zilivyo najua huzijui ila Fisadi EL baada ya kukaa kwa muda inaonekana wamemshauri kwamba ukitaka kulikwepa sema "Wakupeleke mahakamani" wakati kama ni kweli yeye siyo MWIZI kwanini HAUMIZWI NA UFISADI na RUSHWA KABISA,Kwanini anagawa sana PESA na Kwanini UHALALI WA UTAJIRI WAKE NI SIRI KUBWA.Aseme jinsi alivyopata ili na sisi tunaotafuta tufuate nyayo zake.NI MWIZI TU.....

Kamgawia nani hizo hela!!! Na "TakaKura" yenu inakuwa wapi wakati anagawa na hakamatwi!!
 
Back
Top Bottom