Rais atakaefuata baada Rais Samia ni Mwigulu Lameck Nchemba

Rais atakaefuata baada Rais Samia ni Mwigulu Lameck Nchemba

Bro wakati wa uchaguzi presha huwa ni kubwa mno hata endapo kama kweli kuna michezo hufanyika (jiwe la mkono) ila mgombea anapokuwa mbovu presha inakuwa kubwa zaidi. CCM haiwezi kujiwekea mazingira magumu ya kushinda uchaguzi kwa kumuweka mgombea mwenye makandokando mengi.
Tujifunze kwa Magufuli jamani


2015 Magufuli hakua na influence hata kidogo ila alipita kwenye kamati ya ccm na akawa raisi haya mambo tumuachie Mungu tu ndo anajua

For me ,namuona Mwigulu ikulu japo sijajua ni 2025 au 2030
 
  • Thanks
Reactions: 30P
Mtu yeyote nje ya CCM ataweza kuwa Rais mzuri wa Tanzania ispokuwa Tundu Lissu. Kama ni lazima atoke CCM basi ni afadhali awe ni Majaliwa.
Kwanini umemuondoa Tundu Lissu kwenye utashi wako?

Kwa ukongwe wako hapa jukwaani bila shaka unasababu katika maoni yako.
 
Ila ili miradi yote ya kimkakati inayozidi 2025 ikamilike, basi huyu mwamba ndio mtu sahihi...mwingine itakuwa kuirudisha nchi nyuma. The Madame ni kama watampora kiti.
Endelea kuota,hakuna Kima anaeweza kumsumbua Samia huko ccm Kwa Sasa hayupo
 
Na mwigulu akishakua raisi ataendesha nchi mithili ya jakaya kikwete
We kweli hujui saikolojia, Mwigulu ni dikteta kama Jiwe ila tofauti ni kwamba Mwigulu ni pro businesses sio mtu wa Demokrasia..

Mtu ambae anaweza walau kuwa kama JK au Samia ni Mwinyi, January
 
Anaweza akawa yuko sahihi. Hizi tetesi mimi kwa mara ya kwanza nilianza kuzisikia kama miaka saba (7) iliyopita. Ilikuwa ni kutoka kwa mtu ambaye kisiasa ni layman kabisa lakini alikuwa ametonywa na mtu ambaye ni wa uhakika sana
 
Back
Top Bottom