TikTok2020
JF-Expert Member
- Oct 20, 2022
- 1,814
- 3,155
Thubutu 😕Acheni ujinga. Rais anatoka Kwa yule mzee aliesema neno "kulamba asali"
Thubutu 😕Acheni ujinga. Rais anatoka Kwa yule mzee aliesema neno "kulamba asali"
Ni zamu ya Wagalatia😊Ki vipi Yani waislamu kwa awamu mbili?
Mwenye sifa ni yupi aliyeachwa, aacha utoto.Na term ijayo rais ni vyema akawa mwanasheria, tz tumepitia wakati mgumu kutokana na hilo.Amewahi kutokea rais asiyemkatoliki ukiachilia mbali waislamu?
Mengine yote umenena vyema lkn la tamaa umekosea, hatutaki rais wa kusukumiziwa.Mwigulu ana haiba ya urais ila kiukweli haiwezekani yeye kuwa Rais. Kashonyesha sana tamaa ya kukitaka kiti.... na kauli zake za kukera wapiga kura zinamharibia. Pia aina yake ya siasa ni ya hovyo. Kuna wakati alimvalisha mbuzi tshirt ya CHADEMA hadharani. Lile tukio lilikuwa la kipumbavu mno. Hata Magu mwenyewe hakuwa nasiasa za kipuuzi wakati akiwa waziri.
Kipo kikosi maalum kwa ajiri ya kumpendekeza rais, kikimpitisha tunaye.Na mwigulu akishakua raisi ataendesha nchi mithili ya jakaya kikwete
Msituharibie weekend wengineNatabiri hapa waziwazi leo tarehe 16/7/2023 Raisi atakaefuata baada mama samia ni Mwigulu Lameck Nchemba
[emoji120][emoji120][emoji120][emoji120]
Mwigulu ana haiba ya urais ila kiukweli haiwezekani yeye kuwa Rais. Kashonyesha sana tamaa ya kukitaka kiti.... na kauli zake za kukera wapiga kura zinamharibia. Pia aina yake ya siasa ni ya hovyo. Kuna wakati alimvalisha mbuzi tshirt ya CHADEMA hadharani. Lile tukio lilikuwa la kipumbavu mno. Hata Magu mwenyewe hakuwa nasiasa za kipuuzi wakati akiwa waziri.
Jipe mda ombea uzima namuona mwigulu ikulu
Wewe acha kubwa bundiNatabiri hapa waziwazi leo tarehe 16/7/2023 Raisi atakaefuata baada mama samia ni Mwigulu Lameck Nchemba
[emoji120][emoji120][emoji120][emoji120]
Kwani amesema anataka kuiangusha jamuhuri!!.yule sijui kwanini kaamua kujilipua sasa anadhani ataweza kuiangusha jamuhuri ngoja tuone
Tunaangalia mwenendo wake unaoambatana na hiyo tamaa... mtu anayesema wasiotaka tozo ahamie Burundi hatumtakiMengine yote umenena vyema lkn la tamaa umekosea, hatutaki rais wa kusukumiziwa.
CCM ndo haiwezi kupitisha mtu aina ya Mwigulu.Toka lini nchi hii Rais akachagiwa na wananchi? Akishapitishwa na CCM agombee biashara imeisha
Iwe hivo, sio kwa kigezo cha kupigiwa kura na wananchi, nchi hii CCM wakisimamisha mgombea jiwe, basi jewe litatangazwa ndo limeshindaCCM ndo haiwezi kupitisha mtu aina ya Mwigulu.
Bro wakati wa uchaguzi presha huwa ni kubwa mno hata endapo kama kweli kuna michezo hufanyika (jiwe la mkono) ila mgombea anapokuwa mbovu presha inakuwa kubwa zaidi. CCM haiwezi kujiwekea mazingira magumu ya kushinda uchaguzi kwa kumuweka mgombea mwenye makandokando mengi.Iwe hivo, sio kwa kigezo cha kupigiwa kura na wananchi, nchi hii CCM wakisimamisha mgombea jiwe, basi jewe litatangazwa ndo limeshinda
SawaBro wakati wa uchaguzi presha huwa ni kubwa mno hata endapo kama kweli kuna michezo hufanyika (jiwe la mkono) ila mgombea anapokuwa mbovu presha inakuwa kubwa zaidi. CCM haiwezi kujiwekea mazingira magumu ya kushinda uchaguzi kwa kumuweka mgombea mwenye makandokando mengi.