saigilomagema
JF-Expert Member
- Jun 5, 2015
- 5,677
- 7,810
yule kichaa atakuongoza weweWakili Mwabukusi ndiye Rais anayefuata
yule kichaa atakuongoza weweWakili Mwabukusi ndiye Rais anayefuata
Kutoka zanzibar uongoAtatoka Zenji ,Mama atampa Kijiti .......Katelephone aliharibu kipindi cha transition otherwise angepewa.
Naomba tenda ya kuandika "Madelu Rais" kwenye majabali muda ukifika, mzee wangu.Natabiri hapa waziwazi leo tarehe 16/7/2023 Raisi atakaefuata baada mama samia ni Mwigulu Lameck Nchemba
[emoji120][emoji120][emoji120][emoji120]
Akikosa mwigulu basi ni kasimu moja kwa moja japo simuoni kasimu kama anakitaka kiti kweli kweliMwigulu ana haiba ya urais ila kiukweli haiwezekani yeye kuwa Rais. Kashonyesha sana tamaa ya kukitaka kiti.... na kauli zake za kukera wapiga kura zinamharibia. Pia aina yake ya siasa ni ya hovyo. Kuna wakati alimvalisha mbuzi tshirt ya CHADEMA hadharani. Lile tukio lilikuwa la kipumbavu mno. Hata Magu mwenyewe hakuwa nasiasa za kipuuzi wakati akiwa waziri.
Usijali mkuu zamu hii tutaandika kwenye flyover za ubungoNaomba tenda ya kuandika kwenye majabali muda ukifika, mzee wangu.
MkristuKwani maguful alikua dini gan
Na mwigulu ni dini gan kama sio mkristuMkristu
Kutoka zanzibar uongo
Ubunge tu ulimshinda BusokeloWakili Mwabukusi ndiye Rais anayefuata
Huu Utabiri utafeli.Natabiri hapa waziwazi leo tarehe 16/7/2023 Raisi atakaefuata baada mama samia ni Mwigulu Lameck Nchemba
[emoji120][emoji120][emoji120][emoji120]
Mzanzibar kuja kuwa raisi wa Tanzania haiwezekaniSawa kwani wa sasa ametoka wapi? Kuna vifungu vinavyosema lazima awe mkristo au mzanzibar(alternating)? Mimi nachojua kama rais akiwa mbara basi makamu mzenji and vice versa.
Wewe unamuona nani baada ya samiaHuu Utabiri utafeli.
[emoji1787]Mimi niko na Bw Anthony Mtaka
Kwani tayari mmeshapewa bajeti ya kuanza kuchora tena kwenye miamba?Natabiri hapa waziwazi leo tarehe 16/7/2023 Raisi atakaefuata baada mama samia ni Mwigulu Lameck Nchemba
[emoji120][emoji120][emoji120][emoji120]
Mwakabusi atapata cheo labda upinzani wakishinda uraisiUbunge tu ulimshinda Busokelo
Atamega fungu kwenye zile trolion kadhaa tulizopewa na European unionKwani tayari mmeshapewa bajeti ya kuanza kuchora tena kwenye miamba?
Yupo ila sio Mwigulu. Ni mtu ambaye hakuna atakayemdhania kuwa atawahi kuwa Rais.Wewe unamuona nani baada ya samia