Skudu makudubela
JF-Expert Member
- May 20, 2023
- 558
- 1,116
- Thread starter
- #41
Jipe mda ombea uzima namuona mwigulu ikuluYupo ila sio Mwigulu. Ni mtu ambaye hakuna atakayemdhania kuwa atawahi kuwa Rais.
Jipe mda ombea uzima namuona mwigulu ikuluYupo ila sio Mwigulu. Ni mtu ambaye hakuna atakayemdhania kuwa atawahi kuwa Rais.
Nani kakuonyesha?Jipe mda ombea uzima namuona mwigulu ikulu
Nitakuwa mtu wa kwanza kuhamia Burundi. Hakuna mtu hapo. Na kama amekutuma uje umpigie promo, basibmwambie wazi kabisa watu wanasema eti wewe huna hata sifa ya kuwa balozi wa nyumba 10.Natabiri hapa waziwazi leo tarehe 16/7/2023 Raisi atakaefuata baada mama samia ni Mwigulu Lameck Nchemba
[emoji120][emoji120][emoji120][emoji120]
Maono ya kirohoNani kakuonyesha?
Hata enzi za jiwe mlisema hivi hiviNitakuwa mtu wa kwanza kuhamia Burundi. Hakuna mtu hapo. Na kama amekutuma uje umpigie promo, mwambie wazi kabisa wewe huna sifa ya kuwa hata balozi wa nyumba 10.
Amefika kimakosa sana hapo alipo.
Kwa bahati mbaya watu wenye akili kama hawa, ni vigumu sana kwao kupewa nafasi nyeti ya kuongoza raia wenzake. Huyu jamaa yuko vizuri sana kichwani na ana kipawa cha uongozi.Mimi niko na Bw Anthony Mtaka
Ninakubalina nalo kabisa,njia pekee ya kumzuia labda wamfanyie kama Lowassa.Yaani kumkata kabisa jina kwenye kamati kuu.Jina la Mwigulu likiwemo kwenye yale matano ya kupelekwa kwa wajumbe wa mkutano mkuu baasi kishashinda. Au wamuue kabla ya uchaguzi.Victoire unakubaliana na hili ?
Toka lini nchi hii Rais akachagiwa na wananchi? Akishapitishwa na CCM agombee biashara imeishaMwigulu ana haiba ya urais ila kiukweli haiwezekani yeye kuwa Rais. Kashonyesha sana tamaa ya kukitaka kiti.... na kauli zake za kukera wapiga kura zinamharibia. Pia aina yake ya siasa ni ya hovyo. Kuna wakati alimvalisha mbuzi tshirt ya CHADEMA hadharani. Lile tukio lilikuwa la kipumbavu mno. Hata Magu mwenyewe hakuwa nasiasa za kipuuzi wakati akiwa waziri.
Mungu ndio hutoa uhai, labda kama una mawasiliano naye. Tunajua huo ndio mpango wenu TISS. Lakini sio kwa njia halali ya box la kura.Natabiri hapa waziwazi leo tarehe 16/7/2023 Raisi atakaefuata baada mama samia ni Mwigulu Lameck Nchemba
[emoji120][emoji120][emoji120][emoji120]
Magufuli alikuwa rais kwakuwa ccm ilikuwa imezidiwa ushawishi na wapinzani, na yeye pekee ndio alikuwa na afadhali huko CCM. Hii ndio iliyopelekea yeye na CCM yake kuhakikisha wanauhujumu upinzani ili ccm iliyochoka kushindana ipumue. Kama CCM watampitisha Mwigulu sio kwa ajili ya uwezo wake wa uongozi, ila ni kwakuwa ni mkatili kama Magufuli, hivyo ataudhibiti upinzani kwa ulevi wa madaraka.Nani aliamini Magufuli atakua raisi
Niaminini mimi raisi ajae ndio uyo
Mkuu, pana 'Anglican Catholic Church' ujue.Law of noncontradiction inakataa huwezi kuwa A wakati huo huo ukawa B.
Kama ni muanglikana basi sio mkatoliki ispokuwa ni mkristu.
Hivyo, Law of identity inaelekeza tumtambue kwa ukristu wake na sio vinginevyo.
Hayo maono ya kiroho ni nani kakuonyesha?Maono ya kiroho
Sahihi.Mkuu, pana 'Anglican Catholic Church' ujue.
Chawa duni kaziniNatabiri hapa waziwazi leo tarehe 16/7/2023 Raisi atakaefuata baada mama samia ni Mwigulu Lameck Nchemba
[emoji120][emoji120][emoji120][emoji120]
Ki vipi Yani waislamu kwa awamu mbili?Atatoka Zenji ,Mama atampa Kijiti .......Katelephone aliharibu kipindi cha transition otherwise angepewa.