Rais ashauriwe apumzike kumnanga Rais aliyetangulia

Rais ashauriwe apumzike kumnanga Rais aliyetangulia

Ukishakuwa muongo sana inafika hatua unaanza amini uongo wako ndio ukweli.

Alipofikia Bi Tozo ni kuwadhihirishia watanzania wote kazi imemshinda, kilichobaki ni mbinu za unafiki ili uonekane bora chora picha mbaya ya mtu usiemuweza.

Nje ya siasa watanzania hawana mawazo hayo ndio kwanza wanaendelea na intermarriage za kikabila na dini upande wa bara.

Hao wasukuma na watu wa kanda ya ziwa badala ya kumsarikia watamsamehe, kwa sababu ni asilimia chache sana ya watanzania wenye ukabila. Kuna hizi fikra potovu sana za ukabila ata ukienda Kilimanjaro huo ukabila unaoambiwa uto uona.

Tuwe wakweli miaka 80 na 90 shule nyingi za boarding zilikuwa Kilimanjaro watu waliosoma mkoa huo wanaweza kuwaita wachagga wakabila kweli.

Kuna wachangiaji wengi against Magufuli humu JF ni wasukuma awakumuelewa alipokuwa hai na baada ya kifo.

Alipofikia maza mambo anayoongea hadharani ni kutaka kuligawa taifa yakiaribika akimbilie kwao Zanzibar wakati huku anatengeneza chuki kila kukicha.
Chuki alitengeneza dikteta wa milembe
 
Kwa sasa ukisali ijumaa tu unakula kitengo hata kama uwezo mdogo.
Aisee mbona wengi tuko nao kitaa mkuu, tana waliosoma na ijumaa wanasali ila wanahaha na ajira.

Acha udini bosi sababu hata wewe unaujua ukweli kuwa kauli yako ni ya uongo maana umezungukwa na vijana wanaosali ijumaa wasomi na hawana ajira
 
Serikali ya sasa inaonekana sera yake rasmi ni kuwagawanya (divide and rule). Wagawanye uwatawale. Tuangalie anavyoitekeleza sera zake
Udini:- Waislamu against Wakristo.

Ukanda:- Zanzibar na Pwani against TZ Wabara wengine wote.

Ukabila:- Ametengeza kampeni ya kuwatukana watu wote wa kanda ya ziwa na kuanzisha majina ya kibaguzi, ukabila Sukuma gang kwa watu wote wenye mawazo mbadala, hajawahi kukemea huu upuuzi.

Matabaka: - Anawakumbatia Matajiri, kuwarudisha Mafisadi, misamaha kwa wauza ,unga wahuni wengine against Maskini kama Machinga, Mama ntilie etc.

Upendeleo:- Uwiano usio sawa kwenye Mikopo, Ajira, rasilimali, teuzi,uchagiaji wa pato la Taifa against Tanganyika
(Zenji vs Tanganyika )

Awamu:- Anawagawanya kwa awamu ya tano against ya sita.

Ndugu washkaji:- Shaka, Masauni, Mchengerwa, Kinana, Riz, Nape, Makamba

Anatumia zengwe, vitisho, ubabe, jela, visasi na kuzima Upinzani wowote ndani na nje ya Chama/ serikali. Rejea alivyotimuliwa Ndugai, walivyotemwa, Lukuvi, Kabudi Bashiru, Polepole, Kalemani na kuwekwa wapigaji, Kinana, Makamba, Riz Kikwete,Nape Nnauye.Shaka nk.

Mbowe aliwekwa ndani miezi minane kwa kudai katiba katolewa nje kwa masharti maalum, Hakuna kudai katiba tena, mshambulie hayati JPM.

Watanzania wote wanatakiwa kukaa kimya wakati vitu haviendi sawa, wapigaji wapo kazini, Watanzania wote tunatakiwa kuwa chawa wa SSH. kuimba mapambio, kupiga makofi, kusifu.

Vitu vya maana hajawahi kujishugulisha navyo, kujali. Sumu mto Mara, moto kwenye masoko, bei za pembejeo, chakula, mafuta, vifaa vya ujenzi, kodi na tozo kandamizi, kukopa hovyohovyo, ukabila, udini, ukanda, upigaji, umeme,maji, rushwa, kuwaachia wauza nganda, kuchoma masoko ya wamachinga, kuwatimua mama ntilie anahangaika kwa vitu visivyo na tija.
 
Acha Ninukuu Maneno ya E1 akiwa Huko Kwa Mathias-Kibaha, mkoa Wa Pwani
.
Katikati hapa tulitetereka kwani tulianza kujuana kwa ukanda, udini na ukabila, tuna kazi ya kufanya hapa
.
Nashangaa E1 Wa Sasa Kila kukicha anazungumzia E1 ambae ameshatangulia mbele ya Haki.
.
Kila akipata forum anarusha Mawe Kwake, Nadhani Huu Ni Udhaifu Kwake Sana.
.
Ampumzishe Mzee Wawatu maana Hayupo na Hawezi Kujubu Mapigo Yake.
Tena na kaburi ilibidi litandikwe viboko
 
Acha Ninukuu Maneno ya E1 akiwa Huko Kwa Mathias-Kibaha, mkoa Wa Pwani
.
Katikati hapa tulitetereka kwani tulianza kujuana kwa ukanda, udini na ukabila, tuna kazi ya kufanya hapa
.
Nashangaa E1 Wa Sasa Kila kukicha anazungumzia E1 ambae ameshatangulia mbele ya Haki.
.
Kila akipata forum anarusha Mawe Kwake, Nadhani Huu Ni Udhaifu Kwake Sana.
.
Ampumzishe Mzee Wawatu maana Hayupo na Hawezi Kujubu Mapigo Yake.
Wana siasa sio watu wa kuaminika. Waongo. Wanafiki. Wanavutia kwao. Na kazi yao kubwa ni kupigana vijembe kila wakipata fursa
 
Wana siasa sio watu wa kuaminika. Waongo. Wanafiki. Wanavutia kwao. Na kazi yao kubwa ni kupigana vijembe kila wakipata fursa
Huo ubaguzi wa awamu iliyopita ndio umemfanya awe hapo alipo .

Kwa maana alipata nafasi ya umakamu wa Rais kwakuwa ni Mzanzibari na pia ni mwanamke.

Aushukuru sana huo mfumo kwani ndio umemuweka madarakani.
 
Acha Ninukuu Maneno ya E1 akiwa Huko Kwa Mathias-Kibaha, mkoa Wa Pwani
.
Katikati hapa tulitetereka kwani tulianza kujuana kwa ukanda, udini na ukabila, tuna kazi ya kufanya hapa
.
Nashangaa E1 Wa Sasa Kila kukicha anazungumzia E1 ambae ameshatangulia mbele ya Haki.
.
Kila akipata forum anarusha Mawe Kwake, Nadhani Huu Ni Udhaifu Kwake Sana.
.
Ampumzishe Mzee Wawatu maana Hayupo na Hawezi Kujubu Mapigo Yake.
View attachment 2181745
Magu alikuwa Rais wa hovyo kabisa, alikuwa anahutubia kisukuma jukwaani
 
Aisee mbona wengi tuko nao kitaa mkuu, tana waliosoma na ijumaa wanasali ila wanahaha na ajira.

Acha udini bosi sababu hata wewe unaujua ukweli kuwa kauli yako ni ya uongo maana umezungukwa na vijana wanaosali ijumaa wasomi na hawana ajira
Mdini ni huyo anayeteua watu kwa kuangalia vigezo vya dini.

Yaani watu wa dini yake anawapa sana kipaumbele katika teuzi zake.

Pia anapendelea sana kwao Zanzibar kuliko bara.

Analeleka fedha nyingi mno Zanzibar kuliko uwiano halisi wa watu.

Huo ni ubaguzi anaoufanya lakini hauoni kama ni ubaguzi.
 
Atanangwa tuu Ili iwe fundisho na Kwa wengine,hakuna kusingizia kwamba hayupo..

Shujaa wenu alipandikiza ukabila ndio maana hadi leo hii Rais anaweza tatizoka kumtengua mtu wa kabila fulani na kuonekana kwamba eti ni ukabila..

Maendeleo alibagua na upuuzi mwingine kama huo, yaani aliua kabisa tunu za Taifa.
Mbona hata yy amewajaza wavaa kobazi kila sekta
 
Ukivaa shungi tu unalamba uteuzi fasta hata kama ni empty headed.
Kwa point kama hizi basi Rais yuko sahihi kabisa. Ila huyo anayehisiwa kusemwa, naye alimsemaje mtangulizi wake?!
 
Chuki alitengeneza dikteta wa milembe
Leta ushahidi wa clip yoyote akilaumiwa kwa udini au ukabila na mtu yeyote.

Anaokota okota okota tumaneno mitandaoni kutoka twitter, halafu ana promote huo upuuzi.

Wabunge ni wawakilishi wa wananchi jana bunge limetumia muda mrefu kujadili hali ya maisha hizo ndio shida za uraiani kwa sasa.

Hakuna waziri ata mmoja wa kujibu hoja na raisi mwenyewe yupo busy na mambo yasiyo na kichwaa wala miguu.

Hizi dharau za uongozi wa huyu mama na team yake tukizivumilia na kumwongezea muda ni kipimo cha ujinga wetu watanzania bara; hapa sizungumzii mapoyoyo kama wewe si ajabu muuza unga tu mtaani na huu ndio uongozi unaokufaa.
 
Kwani uongo,Magufuli aliendesha Nchi kwa akipendelea kabila lake la Kisukuma,huku akipeleka maendeleo kwa upendelea Mkoa wa Mwanza na Geita.
Magufuli ndio alikiwa maana hasa ya ikabila ambao Nyerere aliupinga.
Hebu andika maendeleo yaliyopelekwa Mwanza ukilinganisha na DSM na Dodoma?
 
Acha Ninukuu Maneno ya E1 akiwa Huko Kwa Mathias-Kibaha, mkoa Wa Pwani
.
Katikati hapa tulitetereka kwani tulianza kujuana kwa ukanda, udini na ukabila, tuna kazi ya kufanya hapa
.
Nashangaa E1 Wa Sasa Kila kukicha anazungumzia E1 ambae ameshatangulia mbele ya Haki.
.
Kila akipata forum anarusha Mawe Kwake, Nadhani Huu Ni Udhaifu Kwake Sana.
.
Ampumzishe Mzee Wawatu maana Hayupo na Hawezi Kujubu Mapigo Yake.
View attachment 2181745
Rais KWa mtangulizi wake yupo sawa hakuna jipya amefanya,Maghufuli nje ya propaganda za kununua kuku wa elfu 20 KWa laki MOJA ,kujenga madaraja na chato uwanja wa ndege ila KWa pesa za mkopo period
 
Back
Top Bottom