Rais ashauriwe apumzike kumnanga Rais aliyetangulia

Rais ashauriwe apumzike kumnanga Rais aliyetangulia

Linguistic

JF-Expert Member
Joined
Mar 16, 2021
Posts
3,664
Reaction score
8,282
Acha ninukuu maneno ya E1 akiwa huko Kwa Mathias-Kibaha, Mkoa wa Pwani.
.
Katikati hapa tulitetereka kwani tulianza kujuana kwa ukanda, udini na ukabila, tuna kazi ya kufanya hapa
.
Nashangaa E1 Wa Sasa Kila kukicha anazungumzia E1 ambae ameshatangulia mbele ya Haki.
.
Kila akipata forum anarusha mawe kwake, nadhani huu ni udhaifu kwake sana.
.
Ampumzishe Mzee wa watu maana hayupo na hawezi kujibu mapigo yake.
20220409142523.jpg
 
Acha Ninukuu Maneno ya E1 akiwa Huko Kwa Mathias-Kibaha, mkoa Wa Pwani
.
Katikati hapa tulitetereka kwani tulianza kujuana kwa ukanda, udini na ukabila, tuna kazi ya kufanya hapa
.
Nashangaa E1 Wa Sasa Kila kukicha anazungumzia E1 ambae ameshatangulia mbele ya Haki.
.
Kila akipata forum anarusha Mawe Kwake, Nadhani Huu Ni Udhaifu Kwake Sana.
.
Ampumzishe Mzee Wawatu maana Hayupo na Hawezi Kujubu Mapigo Yake.
Atanangwa tuu Ili iwe fundisho na Kwa wengine,hakuna kusingizia kwamba hayupo..

Shujaa wenu alipandikiza ukabila ndio maana hadi leo hii Rais anaweza tatizika kumtengua mtu wa kabila fulani na kuonekana kwamba eti ni ukabila..

Maendeleo alibagua na upuuzi mwingine kama huo, yaani aliua kabisa tunu za Taifa.

Hakuna excuses hapa,mbona Baba wa Taifa tunamsema na hayupo? Na huyu mtu wao ndio wanasema eti awe baba wa Taifa wa pili,sasa watuache tumtolee reference..

Ilifika mahali kujibu swali la civics kwamba taja mifano ya dictators in Afrika,Shujaa alikuwemo.
 
Acha Ninukuu Maneno ya E1 akiwa Huko Kwa Mathias-Kibaha, mkoa Wa Pwani
.
Katikati hapa tulitetereka kwani tulianza kujuana kwa ukanda, udini na ukabila, tuna kazi ya kufanya hapa
.
Nashangaa E1 Wa Sasa Kila kukicha anazungumzia E1 ambae ameshatangulia mbele ya Haki.
.
Kila akipata forum anarusha Mawe Kwake, Nadhani Huu Ni Udhaifu Kwake Sana.
.
Ampumzishe Mzee Wawatu maana Hayupo na Hawezi Kujubu Mapigo Yake.
ndipo anapofeli kibaya zaidi anaigilizia majibu kwa mtu ambaye alifeli. ni kufeli plus plus. ila cha kulaumu ni katiba yetu
 
Atanangwa tuu Ili iwe fundisho na Kwa wengine,hakuna kusingizia kwamba hayupo..

Shujaa wenu alipandikiza ukabila ndio maana hadi leo hii Rais anaweza tatizoka kumtengua mtu wa kabila fulani na kuonekana kwamba eti ni ukabila..

Maendeleo alibagua na upuuzi mwingine kama huo, yaani aliua kabisa tunu za Taifa.
sawa alitubagu ila swala la kutuwekea lile litabularasa pale wizara ya madini ni mara 10 angetubagua tu kuliko kutugeuza mandondo
 
Falsafa aliyoipandikiza marehemu bado ipo na inaishi miongoni mwa watu.

Kwa hiyo falsafa ile mbaya, na mfumo ule mbaya wa utawala wake bado upo. Lazima tuendelwe kuulaani na kuwalaani wafuasi wake.

Hata hivyo haimaanishi kuwa kabla yake nchi ulikuwa vizuri. CCM ile ya kukumbatia mambo ya hovyo, CCM ile ya kugandamiza demokrasia, CCM ya kuua wakosoaji, ilikuwepo hata kabla yake. Marehemu aliongezea maradufu.

Je, Samia ataweza kuibadilisha CCM toka kuwa genge la kihalifu na kuwa chama cha siasa?Tuendelea kufuatilia.
 
Sisiemu wenzake wao ni shangwe tu kwa kwenda mbele...ilimradi chair kaongea..
 
Walioenda zao ni wengi kwanini ahisiwe huyo mmoja?
Huyo anaelalamika baadae akitoka msikitini atakuja kusifia kila kitu cha sasa hadi ushungi na kukosoa kila kitu kilichopita..
.
Tulisema huenda hata yeye haelewi anachotaka na anachoandika..
 
Back
Top Bottom