Rais ashauriwe apumzike kumnanga Rais aliyetangulia

Rais ashauriwe apumzike kumnanga Rais aliyetangulia

Atanangwa tuu Ili iwe fundisho na Kwa wengine,hakuna kusingizia kwamba hayupo..

Shujaa wenu alipandikiza ukabila ndio maana hadi leo hii Rais anaweza tatizoka kumtengua mtu wa kabila fulani na kuonekana kwamba eti ni ukabila..

Maendeleo alibagua na upuuzi mwingine kama huo, yaani aliua kabisa tunu za Taifa.
Watumbuliwa na vyeti fake wote mtaendelea kulia mpaka mnaingia kaburini.
 
Kuna Mtu aliswali 'sunnat shukru' huko huko…jamaa alikuwa kakomba pesa zake zote Bank
Unataka kudanganya watu, kwamba akija kanda ya ziwa akamnanga itakuwaje?

Kwa kukutaarifu tu, nilishuhudia makundi ya watu wakifanya sherehe chato siku magu alipofariki! Niliduwaa kidogo, lakini uhalisia wabongo wa sasa si wa zamani.

Sent from my Infinix X688B using JamiiForums mobile app
 
Kuna Mtu aliswali 'sunnat shukru' huko huko…jamaa alikuwa kakomba pesa zake zote Bank
Yaani kuna watu wanadanganyana kwamba Kanda ya ziwa watu walimkubali sana mwendazake kuliko sehemu nyingine zote nchi hii. Lakini kiuhalisia kukubalika kwake dodoma, dar, na sehemu nyingine nyingi kulikuwa juu zaidi hata ya hiyo chato ambayo ni nyumbani kwake! Ukitaka kuamini angalia zoezi la kuaga lilivyokuwa, waliolia na kuzima ni wachache sana ukilinganisha na huko kwingine. Dar walizika watu ila huku hata Mwanza yenye watu wengi haikuzika mtu!

Pia kuamini zaidi, kijana wake Dr Kalemani kwa sasa ana hali ngumu sana, wale wapinzani wake kwenye ubunge wenye nguvu kiuchumi na kiushawishi ambao jiwe aliwazima kibabe sasa wameibuka speed wanamsotesha balaa! 2025 akipita kwenye maoni (hata kwa kuiba kura tu) basi afanye tambiko la adabu!

Sent from my Infinix X688B using JamiiForums mobile app
 
FB_IMG_16495068575246578.jpg
 
Ukishakuwa muongo sana inafika hatua unaanza amini uongo wako ndio ukweli.

Alipofikia Bi Tozo ni kuwadhihirishia watanzania wote kazi imemshinda, kilichobaki ni mbinu za unafiki ili uonekane bora chora picha mbaya ya mtu usiemuweza.

Nje ya siasa watanzania hawana mawazo hayo ndio kwanza wanaendelea na intermarriage za kikabila na dini upande wa bara.

Hao wasukuma na watu wa kanda ya ziwa badala ya kumsarikia watamsamehe, kwa sababu ni asilimia chache sana ya watanzania wenye ukabila. Kuna hizi fikra potovu sana za ukabila ata ukienda Kilimanjaro huo ukabila unaoambiwa uto uona.

Tuwe wakweli miaka 80 na 90 shule nyingi za boarding zilikuwa Kilimanjaro watu waliosoma mkoa huo wanaweza kuwaita wachagga wakabila kweli.

Kuna wachangiaji wengi against Magufuli humu JF ni wasukuma awakumuelewa alipokuwa hai na baada ya kifo.

Alipofikia maza mambo anayoongea hadharani ni kutaka kuligawa taifa yakiaribika akimbilie kwao Zanzibar wakati huku anatengeneza chuki kila kukicha.
 
Back
Top Bottom