Rais ashauriwe apumzike kumnanga Rais aliyetangulia

Rais ashauriwe apumzike kumnanga Rais aliyetangulia

Acha Ninukuu Maneno ya E1 akiwa Huko Kwa Mathias-Kibaha, mkoa Wa Pwani
.
Katikati hapa tulitetereka kwani tulianza kujuana kwa ukanda, udini na ukabila, tuna kazi ya kufanya hapa
.
Nashangaa E1 Wa Sasa Kila kukicha anazungumzia E1 ambae ameshatangulia mbele ya Haki.
.
Kila akipata forum anarusha Mawe Kwake, Nadhani Huu Ni Udhaifu Kwake Sana.
.
Ampumzishe Mzee Wawatu maana Hayupo na Hawezi Kujubu Mapigo Yake.
Maushungi
 
Kwani uongo,Magufuli aliendesha Nchi kwa akipendelea kabila lake la Kisukuma,huku akipeleka maendeleo kwa upendelea Mkoa wa Mwanza na Geita.
Magufuli ndio alikiwa maana hasa ya ikabila ambao Nyerere aliupinga.
Kwani mama huoni sasa hivi Zanzibar wanaupiga mwingi
 
Acha Ninukuu Maneno ya E1 akiwa Huko Kwa Mathias-Kibaha, mkoa Wa Pwani
.
Katikati hapa tulitetereka kwani tulianza kujuana kwa ukanda, udini na ukabila, tuna kazi ya kufanya hapa
.
Nashangaa E1 Wa Sasa Kila kukicha anazungumzia E1 ambae ameshatangulia mbele ya Haki.
.
Kila akipata forum anarusha Mawe Kwake, Nadhani Huu Ni Udhaifu Kwake Sana.
.
Ampumzishe Mzee Wawatu maana Hayupo na Hawezi Kujubu Mapigo Yake.
Acha asemwe kwa maovu yake
 
Acha Ninukuu Maneno ya E1 akiwa Huko Kwa Mathias-Kibaha, mkoa Wa Pwani
.
Katikati hapa tulitetereka kwani tulianza kujuana kwa ukanda, udini na ukabila, tuna kazi ya kufanya hapa
.
Nashangaa E1 Wa Sasa Kila kukicha anazungumzia E1 ambae ameshatangulia mbele ya Haki.
.
Kila akipata forum anarusha Mawe Kwake, Nadhani Huu Ni Udhaifu Kwake Sana.
.
Ampumzishe Mzee Wawatu maana Hayupo na Hawezi Kujubu Mapigo Yake.
Sio udhaifu Wala kunanga kwa wenye akili mwendazake alikuwa chukizo kwa Mungu nakwa wanadamu wenye akili timamu ,
Aende tu Nchi imepona.
 
Kwani zamani ilikuwa ukisali Ijumaa huli kitengo hata kama una uwezo?

p na b zinafanana japo zinatofautiana

Kama una hisia na vijitabia vya kibaguzi baguzi huwezi kukosa hisia za kubaguliwa


Tofauti ya Makundi haya mawili moja ( la kwenu) lilikusanya watu wa 'kwao' tu na likawekeza kwny ubinafsi…wenzao kundi lao lina mtu wa kila jamii, kila eneo,kila dini,kila rika,kila kipato,kila tabia…hata kwny kundi lile kuna mamluki wa kundi hili.
Kwa sasa ukisali ijumaa tu unakula kitengo hata kama uwezo mdogo.
 
Rais akisema kitu, tunaanza ku-connect dots za ndotoni. Kweli, hasidi hana sababu.
 
Akienda kanda ya ziwa akamnage wazi wazi...tujue kweli kazamilia.

#MaendeleoHayanaChama
Unataka kudanganya watu, kwamba akija kanda ya ziwa akamnanga itakuwaje?

Kwa kukutaarifu tu, nilishuhudia makundi ya watu wakifanya sherehe chato siku magu alipofariki! Niliduwaa kidogo, lakini uhalisia wabongo wa sasa si wa zamani.

Sent from my Infinix X688B using JamiiForums mobile app
 
Acha Ninukuu Maneno ya E1 akiwa Huko Kwa Mathias-Kibaha, mkoa Wa Pwani
.
Katikati hapa tulitetereka kwani tulianza kujuana kwa ukanda, udini na ukabila, tuna kazi ya kufanya hapa
.
Nashangaa E1 Wa Sasa Kila kukicha anazungumzia E1 ambae ameshatangulia mbele ya Haki.
.
Kila akipata forum anarusha Mawe Kwake, Nadhani Huu Ni Udhaifu Kwake Sana.
.
Ampumzishe Mzee Wawatu maana Hayupo na Hawezi Kujubu Mapigo Yake.
Kama alivyonangwa wa awamu ya Iv enzi hizo. Naye alikuwa ingawa alikuwa yupo lakin alikuwa nje na asingeweza pambana naye coz alikuwa nje. Huyo unamwita e1 huenda anaonesha tulipojikwaa na kazi iliyopo kurudisha hali iwe sawa. Uwe mtulivu kijana
 
Acha Ninukuu Maneno ya E1 akiwa Huko Kwa Mathias-Kibaha, mkoa Wa Pwani
.
Katikati hapa tulitetereka kwani tulianza kujuana kwa ukanda, udini na ukabila, tuna kazi ya kufanya hapa
.
Nashangaa E1 Wa Sasa Kila kukicha anazungumzia E1 ambae ameshatangulia mbele ya Haki.
.
Kila akipata forum anarusha Mawe Kwake, Nadhani Huu Ni Udhaifu Kwake Sana.
.
Ampumzishe Mzee Wawatu maana Hayupo na Hawezi Kujubu Mapigo Yake.
Inasikitisha sana
 
Back
Top Bottom