Rais ashauriwe apumzike kumnanga Rais aliyetangulia

Rais ashauriwe apumzike kumnanga Rais aliyetangulia

Rais KWa mtangulizi wake yupo sawa hakuna jipya amefanya,Maghufuli nje ya propaganda za kununua kuku wa elfu 20 KWa laki MOJA ,kujenga madaraja na chato uwanja wa ndege ila KWa pesa za mkopo period
Ni kama umeachana na Demu wako Lakini Kila wakati unamzungumzia Tu ukiwa pahala.
.
Maana yake ni kwamba stress za mtalaka wako Bado Unazo na zinakutesa.
 
Hahahha ujinga wa huyo bibi ushungi umeshanichosha! Badala ya kuzungumzia kupanda gharama za maisha anamzungumzia mwanaume mchapakazi tokea ujana wake! Yeye yuko hapo kwa bahati tu na hana lolote la maana kiutendaji miaka yote!
 
Acha Ninukuu Maneno ya E1 akiwa Huko Kwa Mathias-Kibaha, mkoa Wa Pwani
.
Katikati hapa tulitetereka kwani tulianza kujuana kwa ukanda, udini na ukabila, tuna kazi ya kufanya hapa
.
Nashangaa E1 Wa Sasa Kila kukicha anazungumzia E1 ambae ameshatangulia mbele ya Haki.
.
Kila akipata forum anarusha Mawe Kwake, Nadhani Huu Ni Udhaifu Kwake Sana.
.
Ampumzishe Mzee Wawatu maana Hayupo na Hawezi Kujubu Mapigo Yake.
View attachment 2181745
Unatulazimisha TUSHIBE tafsiri yako ?!!!!

Maneno "katikati hapa" ni lazima yawe mwaka jana ?!!! Miaka 6 nyuma ?!!! Miaka 10 nyuma?!!!

Kwanini utuaminishe ameukusudia UTAWALA uliopita?!!!!

#Siempre JMT🙏
#Viva SSH🙏
 
Hahahha ujinga wa huyo bibi ushungi umeshanichosha! Badala ya kuzungumzia kupanda gharama za maisha anamzungumzia mwanaume mchapakazi tokea ujana wake! Yeye yuko hapo kwa bahati tu na hana lolote la maana kiutendaji miaka yote!
Ingekuwa ni bahati tu ungekuwa wewe kwenye nafasi yake ama angekuwepo hata mama yako mzazi.......


#Siempre JMT🙏
 
Akienda kanda ya ziwa akamnage wazi wazi...tujue kweli kazamilia.

#MaendeleoHayanaChama
Unamlisha tafsiri uitakayo wewe kichwani mwako ?!!!

#Siempre SSH🙏
#Hasta La Victoria El Comandante JPM ,amen
Kwa sasa ukisali ijumaa tu unakula kitengo hata kama uwezo mdogo.
Ninyi ndio wa kukamatwa kwa uchochezi.....

Urais umeanza mwaka huu?!!!

Dini na urais wa Tanzania unaingilianaje?!!!

Ama kwa kuwa mh.SSH anavaa USHUNGI unaokuchukiza wewe sakala na ukaamua UMPANGIE Cha kuvaa?!!!!

Alipokuwa waziri wa muungano hakuwa akivaa stara ya ushungi....je hakuwa muislam?!!!

Acheni kuwachukia wana wenzenu wa nchi hii kisa tu ya DINI YAO....

Hamasisha maandamano ili hao unaowachukia wafutwe uraia na WAFUKUZWE nchini mwao ili ubaki peke yako na unaoona WANASTAHILI ZAIDI YA WENGINE......

#Siempre JMT🙏
 
Samia anatafuta kujijenga kwa kumnanga Magufuli, atashindwa, tena vibaya sana. Atajuta baadae when is too late.
 
Samia anatafuta kujijenga kwa kumnanga Magufuli, atashindwa, tena vibaya sana. Atajuta baadae when is too late.
🤣🤣🤣🤣
Samia hamshambulii JPM...usitulishe maneno....

Halafu USITUTISHE....JITISHE MWENYEWE TU....

Mh.Rais SSH yupo.....tuko naye aaamin....dua lako la kuku hilo.....

#Siempre JMT🙏
 
Ashughurike na hili la mafuta maana hayo anayoyaongelea hayatusaidii sisi watanzania,itapendeza sana siku akiongelea mfumuko wa bei ya bidhaa mbalimbali na jitihada anazozifanya kukabiliana nazo lakini haya majungu hayatusaidii sisi watanzania.
IMG-20220408-WA0001.jpg
 
Ashughurike na hili la mafuta maana hayo anayoyaongelea hayatusaidii sisi watanzania,itapendeza sana siku akiongelea mfumuko wa bei ya bidhaa mbalimbali na jitihada anazozifanya kukabiliana nazo lakini haya majungu hayatusaidii sisi watanzania.View attachment 2181930
Usimpangie cha kusema....huna uwezo huo....URAIS ni taasisi....anashughulika na mengi mno hata USIYOYAJUA WEWE SAKALA....ijekuwa hilo la mafuta ?!!!

#Siempre JMT🙏
 
🤣🤣🤣🤣
Samia hamshambulii JPM...usitulishe maneno....

Halafu USITUTISHE....JITISHE MWENYEWE TU....

Mh.Rais SSH yupo.....tuko naye aaamin....dua lako la kuku hilo.....

#Siempre JMT🙏
Sawa bwashee, nyie endeleeni na mipasho yenu, tena jaribuni kuongeza iwe zaidi ya hapo.
 
Huo ubaguzi wa awamu iliyopita ndio umemfanya awe hapo alipo .

Kwa maana alipata nafasi ya umakamu wa Rais kwakuwa ni Mzanzibari na pia ni mwanamke.

Aushukuru sana huo mfumo kwani ndio umemuweka madarakani.

Overloading stress
 
Acha Ninukuu Maneno ya E1 akiwa Huko Kwa Mathias-Kibaha, mkoa Wa Pwani
.
Katikati hapa tulitetereka kwani tulianza kujuana kwa ukanda, udini na ukabila, tuna kazi ya kufanya hapa
.
Nashangaa E1 Wa Sasa Kila kukicha anazungumzia E1 ambae ameshatangulia mbele ya Haki.
.
Kila akipata forum anarusha Mawe Kwake, Nadhani Huu Ni Udhaifu Kwake Sana.
.
Ampumzishe Mzee Wawatu maana Hayupo na Hawezi Kujubu Mapigo Yake.
View attachment 2181745
Hakuna kupumzika, JPM lazima anangwe tu na Mtanzania anayeipenda Nchi yake. Yule baradhuli alikuwa anatuharibia nchi vibaya sana. Tushukuru Mungu tu aliiingilia kati akamchukua kumpeleka jehanam
 
Kwa sasa ukisali ijumaa tu unakula kitengo hata kama uwezo mdogo.
Hii kauli ni mbaya na umekosa busara ya ulimi na ubongo! Na haya ndiyo mambo alikataa Mwalimu Nyerere.#Sisi ni Taifa. 🙏🙏🙏
 
Sawa bwashee, nyie endeleeni na mipasho yenu, tena jaribuni kuongeza iwe zaidi ya hapo.
Bwashee relaxxxxx....hakuna cha mipasho....

Ni tafsiri za baadhi ya watu tu....

Lugha adhimu ya kiswahili ina LAHAJA tofauti.....tuyazoee matamshi ya kipenzi rais wetu SSH kama TULIVYOYAZOEA matamshi ya kipenzi chetu hayati JPM......

#Siempre JMT🙏
 
Hata nae atanang'wa na ajae ndo formula ilivyo
 
Back
Top Bottom