Rais ashauriwe apumzike kumnanga Rais aliyetangulia

Rais ashauriwe apumzike kumnanga Rais aliyetangulia

Magu mwenyewe alikuwa anamnanga sana Jakaya sasa ni zamu yake kunangwa!
 
There something very fishy going on. Sijawahi ona hivi. Alafu wengine wanakwambia you can't fuel more than anachoropoka
😄😄😄 watu wanamzoom eti tulitetereka kati ya kipindi kile na sasa wapu pana nafuu?

wanaomchukia jPm ni sisi wa mtandaoni tena kwa maandishi sio hao wanaoacha shughuli zao na kwenda kumsikiliz
 
Atanangwa tuu Ili iwe fundisho na Kwa wengine,hakuna kusingizia kwamba hayupo..

Shujaa wenu alipandikiza ukabila ndio maana hadi leo hii Rais anaweza tatizoka kumtengua mtu wa kabila fulani na kuonekana kwamba eti ni ukabila..

Maendeleo alibagua na upuuzi mwingine kama huo, yaani aliua kabisa tunu za Taifa.
Cheki wajinga hawa!!?
hv mlishawahi soma historia za kina Stalin ama unabweka hovyo humu?
 
[emoji1][emoji1][emoji1] watu wanamzoom eti tulitetereka kati ya kipindi kile na sasa wapu pana nafuu?

wanaomchukia jPm ni sisi wa mtandaoni tena kwa maandishi sio hao wanaoacha shughuli zao na kwenda kumsikiliz
In short she is a perfectionist which shows that she was the wrong candidate for the job.
.
She thinks that all people subscribe to her values [emoji21][emoji21][emoji21][emoji21]
 
Kwani uongo,Magufuli aliendesha Nchi kwa akipendelea kabila lake la Kisukuma,huku akipeleka maendeleo kwa upendelea Mkoa wa Mwanza na Geita.
Magufuli ndio alikiwa maana hasa ya ikabila ambao Nyerere aliupinga.
Acha hizo ww ni wapi hawajafanyiwa maendeleo maana km kujenga miundo mbinu ama umeme kafanya mikoa yote kwa nn mnamsema sana yule mzeee hebu mwacheni apumzike
 
Kwani zamani ilikuwa ukisali Ijumaa huli kitengo hata kama una uwezo?

p na b zinafanana japo zinatofautiana

Kama una hisia na vijitabia vya kibaguzi baguzi huwezi kukosa hisia za kubaguliwa


Tofauti ya Makundi haya mawili moja ( la kwenu) lilikusanya watu wa 'kwao' tu na likawekeza kwny ubinafsi…wenzao kundi lao lina mtu wa kila jamii, kila eneo,kila dini,kila rika,kila kipato,kila tabia…hata kwny kundi lile kuna mamluki wa kundi hili.

"Hata kwenye kundi lile kuna mamluki wa kundi hili"
 
Falsafa aliyoipandikiza marehemu bado ipo na inaishi miongoni mwa watu.

Kwa hiyo falsafa ile mbaya, na mfumo ule mbaya wa utawala wake bado upo. Lazima tuendelwe kuulaani na kuwalaani wafuasi wake.

Hata hivyo haimaanishi kuwa kabla yake nchi ulikuwa vizuri. CCM ile ya kukumbatia mambo ya hovyo, CCM ile ya kugandamiza demokrasia, CCM ya kuua wakosoaji, ilikuwepo hata kabla yake. Marehemu aliongezea maradufu.

Je, Samia ataweza kuibadilisha CCM toka kuwa genge la kihalifu na kuwa chama cha siasa?Tuendelea kufuatilia.
Katiba mbofumbofu iliyopo ndio TATIZO kubwa. Madaraka ya Rais ni makubwa mno, yanalewesha.
Katika kipindi chake, Mwendazake alikuwa kalewa chakali. Akitaka kitu chake alikuwa anatishia na kuamrisha mpaka Mashangazi wa wenzake. Akalazimisha hata uwepo mamiradi makubwa ya wonyesho tu lakini yenye 'tija' duni kwa maendeleo ya watu. Teuzi zake zilizasababisha kuzalisha majitu na makundi ya ajabu sana
Huyu wa sasa kawazuia waziwazi wengine kuanza kampeni za urais kabla ya 2024. Lakini yeye anatumia waziwazi zaidi ya asilimia 95 ya nguvu na muda wake kufanya teuzi za kujihalalisha, kujiandaa na kujihahakishia kupitishwa bila kupingwa kwenye uchaguzi 2025 na labda milele.
 
Kwani uongo,Magufuli aliendesha Nchi kwa akipendelea kabila lake la Kisukuma,huku akipeleka maendeleo kwa upendelea Mkoa wa Mwanza na Geita.
Magufuli ndio alikiwa maana hasa ya ikabila ambao Nyerere aliupinga.
Hivi kuna mkoa umefaidi matunda ya magufuli kama DSM.?

Acha ubaguzi wewe.

#MaendeleoHayanaChama
 
Unataka kudanganya watu, kwamba akija kanda ya ziwa akamnanga itakuwaje?

Kwa kukutaarifu tu, nilishuhudia makundi ya watu wakifanya sherehe chato siku magu alipofariki! Niliduwaa kidogo, lakini uhalisia wabongo wa sasa si wa zamani.

Sent from my Infinix X688B using JamiiForums mobile app
Hao watakua cdm...na sio wenyeji wa kanda ya ziwa hao.

#MaendeleoHayanaChama
 
Watumbuliwa na vyeti fake wote mtaendelea kulia mpaka mnaingia kaburini.
Na huyu jee?
1649509919999.png
1649509976536.png
 
Acha Ninukuu Maneno ya E1 akiwa Huko Kwa Mathias-Kibaha, mkoa Wa Pwani
.
Katikati hapa tulitetereka kwani tulianza kujuana kwa ukanda, udini na ukabila, tuna kazi ya kufanya hapa
.
Nashangaa E1 Wa Sasa Kila kukicha anazungumzia E1 ambae ameshatangulia mbele ya Haki.
.
Kila akipata forum anarusha Mawe Kwake, Nadhani Huu Ni Udhaifu Kwake Sana.
.
Ampumzishe Mzee Wawatu maana Hayupo na Hawezi Kujubu Mapigo Yake.
Kwanza nyie misukule Yale muache kumuabudu huyo mungu wenu kichaa,ndio na wengineo wataacha kumsema mabaya yake
 
Kwani uongo,Magufuli aliendesha Nchi kwa akipendelea kabila lake la Kisukuma,huku akipeleka maendeleo kwa upendelea Mkoa wa Mwanza na Geita.
Magufuli ndio alikiwa maana hasa ya ikabila ambao Nyerere aliupinga.
Exactly, magufuli alikuwa mkabila haswaa, na mdini
 
Acha Ninukuu Maneno ya E1 akiwa Huko Kwa Mathias-Kibaha, mkoa Wa Pwani
.
Katikati hapa tulitetereka kwani tulianza kujuana kwa ukanda, udini na ukabila, tuna kazi ya kufanya hapa
.
Nashangaa E1 Wa Sasa Kila kukicha anazungumzia E1 ambae ameshatangulia mbele ya Haki.
.
Kila akipata forum anarusha Mawe Kwake, Nadhani Huu Ni Udhaifu Kwake Sana.
.
Ampumzishe Mzee Wawatu maana Hayupo na Hawezi Kujubu Mapigo Yake.
Sijui lakini ndivyo walivyo wana si hasa wanafikiri siku zote watu ni wajinga na wataendelea kuwa wajinga ili wawatawale! wanapenda kuongoza taifa la wajinga ili wao na koo zao waendelee na dhuruma kwa kuangalia mapungufu machache wakinia kufunika mazuri ili tuendelee kuwa na taifa na utwana na utumwa.
lakini wakumbuke haya yote yatapita na kipo kizazi hakitakubali ni swala la muda tu.
 
Back
Top Bottom