Raha na karaha za kuoa mwanamke mzuri

Raha na karaha za kuoa mwanamke mzuri

Naomba nikukosoe....
A-Mke ni mwenza wa mume.
B-Mwanamke ni jinsia.

Sasa sijakufaham nini unazungumzia katiya a & b
Utakuwa na akili inayofanana na avatar yako ndio maana hujaelewa.
 
Acha kufatilia hayo mambo hayakuhusu na akitongozwa pia usitake kujua na wala yeye asikwambie,
Wewe hakikisha kitandani anaridhika haswa na ongeza bidii kutafuta hela!
Una point sehem flan kaka,ila ni vigumu Sana kutomfatilia kabisa mkeo.
 
Mi hili linanipa shida sana mamsap yupo so attractive sasa kwa juhudi zangu na najikuta sipendi hata kuona mtu nisiemjua tena kidume anaongea na mrembo wangu.

Ni mpenzi wa social net. Wengi wanakuja kwa gia za kirafiki huko facebook ila wanaishiaga kuomba namba na hatimae kumtongoza na nishaongea sana kuhusu hilo ila bibie anaonekana anapenda zile attention za kipuuzi nikaona sina sababu ya kuingilia uhuru wake ingawa nakereka.I've let her be...

Sikupenda hata ajiunge huko facebook ila toka ameitumia hataki kuiacha nmeamua kukaa kimya sasa maana ile hali ya ku monitor conversations zake na hao watu inapelekeaga tugombane kabisa. Mwishowe akaanza kuzifuta chats yani maana anajua nitauliza.

Najiuliza tu how can a woman be friends na wanaume wanaomtongoza then haoneshi msimamo wake mapema kuwa yupo taken, like anawaonea aibu kuwachana wtf! Ingawa hajawahi nisaliti im monitoring her moves toka kitambo ila hali yake ya kuwa exposed na washenzi wa fb inanikoseshaga raha at the end ukifikiria jinsi akili za KE yeyote zinavyoweza kurubuniwa kirahisi akavuliwa pichu.

Nilichoamua kufanya ni kutouliza natembeza block za kimya kimya tu. Whatsapp nabadilisha namba naweka za watu wangu naowajua kwa jina lile lile alosevu akianza chat nao hata kwa siri amani tu. Maana ni za washkaji zangu naowaamini na yeye shemej yao!
Ha ha ha ha
Nafikiri wanapenda Ile kutongozwa tongozwa na wanaume wengine,itakuwa Kuna raha flan wanaipata kuona bado wanatakiwa na watu wengine,labda tuongeze mahaba ili isifike wakat wakalazimika kutafuta msisimko mpya huko nje
 
Mwanamke mzuri anakuwa credited kwenye papuchi yake mkuu sio sura!Kuna demu nilimpata UDOM kwa sura nzuri sana lkn ana uke mpana sana!
Lkn kuna kadada hapa mtaani Kabaya kabaya tu lkn kana uchi unabana sana aisee!
Akija wa UDOM na huyu wa mtaani namfukuza wa UDOM
Kuna vitu unavichanganya bro,kaa fikiria vizur
 
Una point sehem flan kaka,ila ni vigumu Sana kutomfatilia kabisa mkeo.
Sasa wewe endelea kumfatilia uje ujipige risasi, kwa maana kitendo cha kuwa na mashaka kitapunguza mapenzi na ukimuonyesha humuamini huku yeye katulia kuna muda atafanya kweli kwa upumbavu wako wa kutomuamini!
 
Mwanamke mzuri anakuwa credited kwenye papuchi yake mkuu sio sura!Kuna demu nilimpata UDOM kwa sura nzuri sana lkn ana uke mpana sana!
Lkn kuna kadada hapa mtaani Kabaya kabaya tu lkn kana uchi unabana sana aisee!
Akija wa UDOM na huyu wa mtaani namfukuza wa UDOM
Sasa mkuu si ndio hao vibamia au
 
Now dyz tuoe ili tuwe tunafamilia tyuu basi kikubwa heshima mkuru wanawake hawana dhamana Mzee baba
 
Pole sana...
Inasikitisha na infurahisha sana..

Mimi binafsi na mahondaw wangu tunaelekea huko... Il Kiukweli ni challenge sana kuwa na mwanamke mzuri, mrembo Nayevutia kila mwanamke...


Namshukuru sana Mungu mahondaw wangu ni mwanamke mwenye msimamo dhabiti na madhubuti.. Hateteleki wala hashawishiki na chochote...


# Love her sana #


Cc: mahondaw
aiseeee hata kama hayanihusu.. siku ikipita we bwana umecoment bila kumtagi bibie au vice versa mi ntahama humu JF
 
Pole sana...
Inasikitisha na infurahisha sana..

Mimi binafsi na mahondaw wangu tunaelekea huko... Il Kiukweli ni challenge sana kuwa na mwanamke mzuri, mrembo Nayevutia kila mwanamke...


Namshukuru sana Mungu mahondaw wangu ni mwanamke mwenye msimamo dhabiti na madhubuti.. Hateteleki wala hashawishiki na chochote...


# Love her sana #


Cc: mahondaw
Endelea kusubiri siku akishawishika na kutetereka atakuja kukwambia.
 
kuoa mwanamke mzuri sana ni kama kulima miwa karibu na shule ya msingi

yaani kama hutatumia nguvu nyingi kulilinda utaliwa tu
Nimecheka sana
 
Mi hili linanipa shida sana mamsap yupo so attractive sasa kwa juhudi zangu na najikuta sipendi hata kuona mtu nisiemjua tena kidume anaongea na mrembo wangu.

Ni mpenzi wa social net. Wengi wanakuja kwa gia za kirafiki huko facebook ila wanaishiaga kuomba namba na hatimae kumtongoza na nishaongea sana kuhusu hilo ila bibie anaonekana anapenda zile attention za kipuuzi nikaona sina sababu ya kuingilia uhuru wake ingawa nakereka.I've let her be...

Sikupenda hata ajiunge huko facebook ila toka ameitumia hataki kuiacha nmeamua kukaa kimya sasa maana ile hali ya ku monitor conversations zake na hao watu inapelekeaga tugombane kabisa. Mwishowe akaanza kuzifuta chats yani maana anajua nitauliza.

Najiuliza tu how can a woman be friends na wanaume wanaomtongoza then haoneshi msimamo wake mapema kuwa yupo taken, like anawaonea aibu kuwachana wtf! Ingawa hajawahi nisaliti im monitoring her moves toka kitambo ila hali yake ya kuwa exposed na washenzi wa fb inanikoseshaga raha at the end ukifikiria jinsi akili za KE yeyote zinavyoweza kurubuniwa kirahisi akavuliwa pichu.

Nilichoamua kufanya ni kutouliza natembeza block za kimya kimya tu. Whatsapp nabadilisha namba naweka za watu wangu naowajua kwa jina lile lile alosevu akianza chat nao hata kwa siri amani tu. Maana ni za washkaji zangu naowaamini na yeye shemej yao!
Ha ha ha ha
Kumbuka kuwa hainaga ushemeji
Love you more Smart911 swirly

Hakuna cha ziada cha kunishawishi
Smart911 wangu umebarikiwa kwa kila kitu... everything yani

Thank God
 
Kumbe wa kwangu nikanunue panga la kulindia. Kama unasumbuliwa na huyu, basi mimi sidhani kama nitafia December sijaaga dunia kwa BP.

Ni kweli unaweza usiuone mwaka mpya maana hata tafiti zinadai kuwa mwanaume aliyeoa mke mzuri hufariki miaka 10 kabla ya siku yake aliyopangiwa kutokana na pressure.
 
Back
Top Bottom