Raha na karaha za kuoa mwanamke mzuri

Raha na karaha za kuoa mwanamke mzuri

Mwanamke yeyote kwa mwanaume n sawa na mkate mbele ya chai sasa akiwa mzr ata awe na uaminifu kias gani lazima aliwe tu
Nawewe sasa ni muongo wazuri wapo wengi tu wanajieshimu si wote kwani wabaya hawatongozwi? Mboona walio olewa na wazuri wametulia kabisa? Utaacha waume zetu washindwe kufanya kazi vizuri na kushindwa kutuacha nasi tufanye kazi kwa uhuru, kisa mke mzuri wengine waume zetu wanasafiri na kutuacha na tupo vizuri bila kuchepuka wala kuwa na wazo la kuchepuka wewe oa tu ambaye kama anapuliza moto wa kuni mbichi za miembe
 
Nafikiri wanapenda Ile kutongozwa tongozwa na wanaume wengine,itakuwa Kuna raha flan wanaipata kuona bado wanatakiwa na watu wengine,labda tuongeze mahaba ili isifike wakat wakalazimika kutafuta msisimko mpya huko nje
Inaboa sana mkuu, acha tu!
 
Kwa hiyo unamanisha wale wanawake wasiotongozwa sana ni wabaya?
Kwa hiyo unamanisha wale wanawake wasiotongozwa sana ni wabaya?

ndio mkuu wanaotongozwa sana ni wazuri na wanaume wanaopendwa sana ni wenye pesa
We jamaa umelishwa nyama ya maku...

Si kwa uzezeta huu..
We jamaa umelishwa nyama ya maku...

Si kwa uzezeta huu..
we jamaa usimjibu mtu Huyu mtu mimi Leo ndo nimetoka kwenye ban kisa.Huyu jamaa na mahonda wake nilimcoti
 
ndio mkuu wanaotongozwa sana ni wazuri na wanaume wanaopendwa sana ni wenye pesa


we jamaa usimjibu mtu Huyu mtu mimi Leo ndo nimetoka kwenye ban kisa.Huyu jamaa na mahonda wake nilimcoti
Akwendree bana full zezeta[emoji23] [emoji23] [emoji23]
 
Pole sana...
Inasikitisha na infurahisha sana..

Mimi binafsi na mahondaw wangu tunaelekea huko... Il Kiukweli ni challenge sana kuwa na mwanamke mzuri, mrembo anayevutia kila mwanaume...


Namshukuru sana Mungu mahondaw wangu ni mwanamke mwenye msimamo dhabiti na madhubuti.. Hateteleki wala hashawishiki na chochote...


# Love her sana #


Cc: mahondaw
Naomba namba yake nimpongeze
 
Yani Umenigusa Mi Huwa Natumia Nguvu Nyingi Kutafuta Hela Ili Asikose Matunzo Muhimu Halafu Game Kila Saa Sichoki
 
Kwa kweli hawa watoto unaweza tamani utembee gobore muda wote.
 
Mkuu mbona kuna mabo mengine sioni kama nilazima ufanye au sijui mimi mshamba, ivi kunaulazima gani u post picha za mkeo F/B au hata uweke D/P? uhisi una mtangaza mwenyewe? huenda kua mimi mshamba lakini siweki picha ya mume wangu Dp wala F/B ipo kwenye wallet yangu na hata picha ya watoto pia nadra sanaaaaa kuziweka, kuna vitu nyengine tunafanya lakini result yake sio nzuri mkeo ni pambo lako why mwengine amuone?kama nyanya za sokoni?
ebu jaribu kupunguza kumuweka kama utapata hayo maneno yakukutia wasi wasi, anyway nimtazamo wangu tuu na ushamba wangu kichwani unaweza uka ignore kama unaona haileti maana...
 
Habari za mida hii wadau,nimeona nije na uzi huu ili wale wenzangu waliobahatika kuoa wake wazuri waje na shuhuda zao pia.

Namshukuru mwenyez mungu mm ni Kati ya wale ambao hatukuwa na uvivu WA kuchagua au udomo zege WA kuwaingia warembo na hatimae nilichagua mmoja wao kuwa mwenzi wangu WA maisha.

Ni mtoto flan hv aliyejaaliwa sura na umbo zur na rangi ya choccolate,uzur huu unachangiwa pia na kuwa na asili ya Rwanda upande WA babu mzaa baba.

Pamoja na raha na faraja na pongez ambazo huwa napata kutokana na urembo WA mke wangu hasa ndugu na marafiki wanapomuona iwe moja kwa moja au ktk picha nazopost bado Kuna usumbufu mkubwa.

Usumbufu huu unatoka kwa vidume vingi visivyo na staha kwa Mali za watu,wapo watu wengi wanaojaribu kumtongoza kwa inbox za Facebook,whasap na msg za kawaida,wapo pia wale aliokuwa nao ktk mahusiano huko nyuma ambao hawaishi kuomba kupasha kiporo

Hii Hali kwakwel imekuwa kero Sana na imefikia hatua inaanza kunikosesha confidence kwamba itakuwaje iwapo Kati ya Hawa vidume wanaomsalandia atamvutia je hatochepuka?kweli kuoa mwanamke mzuri raha Lakin ni karaha pia.

Karibuni wadau mliobahatika kuoa warembo mtoe shuhuda zenu pia.
by Lucky dube......Lucky Dube Lyrics - It's Not Easy

Beautiful woman is another man's plaything
 
Habari za mida hii wadau,nimeona nije na uzi huu ili wale wenzangu waliobahatika kuoa wake wazuri waje na shuhuda zao pia.

Namshukuru mwenyez mungu mm ni Kati ya wale ambao hatukuwa na uvivu WA kuchagua au udomo zege WA kuwaingia warembo na hatimae nilichagua mmoja wao kuwa mwenzi wangu WA maisha.

Ni mtoto flan hv aliyejaaliwa sura na umbo zur na rangi ya choccolate,uzur huu unachangiwa pia na kuwa na asili ya Rwanda upande WA babu mzaa baba.

Pamoja na raha na faraja na pongez ambazo huwa napata kutokana na urembo WA mke wangu hasa ndugu na marafiki wanapomuona iwe moja kwa moja au ktk picha nazopost bado Kuna usumbufu mkubwa.

Usumbufu huu unatoka kwa vidume vingi visivyo na staha kwa Mali za watu,wapo watu wengi wanaojaribu kumtongoza kwa inbox za Facebook,whasap na msg za kawaida,wapo pia wale aliokuwa nao ktk mahusiano huko nyuma ambao hawaishi kuomba kupasha kiporo

Hii Hali kwakwel imekuwa kero Sana na imefikia hatua inaanza kunikosesha confidence kwamba itakuwaje iwapo Kati ya Hawa vidume wanaomsalandia atamvutia je hatochepuka?kweli kuoa mwanamke mzuri raha Lakin ni karaha pia.

Karibuni wadau mliobahatika kuoa warembo mtoe shuhuda zenu pia.
Mkuu wanyarwanda wanajielewa sana,,ni wazuri pia,,

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Tumechoka na mahandow Wako,
mahondaw wangu namuamini...


Cc: mahondaw
Pole sana...
Inasikitisha na infurahisha sana..

Mimi binafsi na mahondaw wangu tunaelekea huko... Il Kiukweli ni challenge sana kuwa na mwanamke mzuri, mrembo anayevutia kila mwanaume...


Namshukuru sana Mungu mahondaw wangu ni mwanamke mwenye msimamo dhabiti na madhubuti.. Hateteleki wala hashawishiki na chochote...


# Love her sana #


Cc: mahondaw
 
Mkuu kupigiwa ni kawaida coz não wanatafuta adventure flani na hela kuna mijitu inahonga hadi milioni tano ili ikuonje tu so cha kufanya we potezea na simu yake usiguse we assume hagongwi utakua na amani
Huu ushauri Mzuri sana.
 
Back
Top Bottom