Rage: Nini okwi, sasa namleta suarez toka liverpool


Mjomba wa taifa

Mjomba wa taifa

JF-Expert Member
Joined
Apr 20, 2012
Messages
232
Likes
5
Points
35
Mjomba wa taifa

Mjomba wa taifa

JF-Expert Member
Joined Apr 20, 2012
232 5 35
Wanachama na wapenzi wa Simba SC wamekuwa kama watoto wadogo wa kuahidiwa mambo makubwa na mwenyekiti wao Aden Rage, Mbunge Tabora Mjini - CCM. Hali hii imesababisha ugumu hata wa kumng'oa madarakani kila anapovurunda. Ameifanya Timu ya Simba kupoteza dira na kuwa timu kituko na kupoteza heshima yake barani Africa.

Baada ya Emanuel Okwi kusajiliwa na Yanga, mashabiki wa Simba wamepandwa na hasira ikiwa ni pamoja na kutaka kwenda nyumbani kwa Rage, lakini wanachama hawa watarajie majibu mepesi kabisa toka kwa Mwenyekiti wao ikiwa ni pamoja na kuwatuliza kuwa atamsajili LUIS SUAREZ anaewika Liverpool, nini Okwi. Kwa ahadi hii atawaweza mashabiki wa Simba, watambeba juu, watasukuma gari lake na watarejea makwao wakishangilia kuwa SUAREZ anasajiliwa Simba, wimbi la Okwi litasahaulika.

Aina ya Viongozi kama Rage ndio waliotawala Tanzania katika medani ya Siasa. Rage huyu ndiye aliyewarubuni wapigakura wa Tabora mpaka wakampa Ubunge. Je, CCM imekuwa chama cha kuzalisha walaghai badala ya kukomboa wanyonge? Maana viongozi wengi wa CCM wamekuwa wakiongea bila kujua wanayoyasema. Walianza kuwalaghai "Maisha bora kwa kila mtanzania" na wakapewa kura. Wengine wakasema marufuku Serikali kununua Mashangingi lakini ndo kwanza yanazidi kununuliwa.

Cha kushangaza zaidi, bado watanzania wengi wamekuwa wakiwashangilia viongozi aina ya kina RAGE na wenzake ndani ya CCM.
 
Crashwise

Crashwise

JF-Expert Member
Joined
Oct 23, 2007
Messages
22,181
Likes
894
Points
280
Crashwise

Crashwise

JF-Expert Member
Joined Oct 23, 2007
22,181 894 280
teh teh teh..
 
Gwangambo

Gwangambo

JF-Expert Member
Joined
Jun 30, 2012
Messages
3,653
Likes
94
Points
145
Gwangambo

Gwangambo

JF-Expert Member
Joined Jun 30, 2012
3,653 94 145
Haya bana........... naenda zangu kunywa valuer.
 
stroke

stroke

JF-Expert Member
Joined
Feb 17, 2012
Messages
16,597
Likes
9,643
Points
280
stroke

stroke

JF-Expert Member
Joined Feb 17, 2012
16,597 9,643 280
yanga hua wanaiga ksajili toka simba sijui huwa hawana uwezo wa kuspot talents wenyewe
 
Eddo Sambai

Eddo Sambai

JF-Expert Member
Joined
Aug 1, 2013
Messages
1,816
Likes
7
Points
0
Eddo Sambai

Eddo Sambai

JF-Expert Member
Joined Aug 1, 2013
1,816 7 0
Ilani ya ccm inaendelea kutekelezwa mpaka kwenye mpira.
 
SHERRIF ARPAIO

SHERRIF ARPAIO

JF-Expert Member
Joined
Aug 25, 2010
Messages
8,482
Likes
2,802
Points
280
SHERRIF ARPAIO

SHERRIF ARPAIO

JF-Expert Member
Joined Aug 25, 2010
8,482 2,802 280
Simba imepata mafanikio mengi sana chini ya uongozi wa Rage
 
Ibada ya kwanza

Ibada ya kwanza

JF-Expert Member
Joined
Mar 21, 2013
Messages
3,270
Likes
1,387
Points
280
Ibada ya kwanza

Ibada ya kwanza

JF-Expert Member
Joined Mar 21, 2013
3,270 1,387 280
Rage namchukia huyu mtu na chama chake.ndo mana simba inavurunda tu.
 
C

Commanche

JF-Expert Member
Joined
Dec 21, 2012
Messages
1,168
Likes
9
Points
0
C

Commanche

JF-Expert Member
Joined Dec 21, 2012
1,168 9 0
Huyu Mheshimiwa aachie ngazi atuache na club yetu. Hamna cha maana anachofanya zaidi ya kuishushia hadhi timu makini ya Simba. Atumie muda wake kwenye siasa au mambo mengine ila klabuni hatumtaki kama kiongozi. Yanga wanatudhihaki sana siku hizi. Tunazongwa na kupigwa masingi kila kona ya mji na nchi hii. Go away.
 
Gamaha

Gamaha

JF-Expert Member
Joined
Jul 17, 2008
Messages
2,848
Likes
1,050
Points
280
Gamaha

Gamaha

JF-Expert Member
Joined Jul 17, 2008
2,848 1,050 280
Ni kweli mkuu, Rage ni mhuni wa kutupwa. Sijui kwa nini Simba hata tulimuamini. Hafai hata kuwa mwanachama. Lkn anatuendesha kama walevi. Ila hili la Okwi kazi anayo.
 
K

Kajunjumele BA

JF-Expert Member
Joined
Jan 3, 2012
Messages
674
Likes
19
Points
35
K

Kajunjumele BA

JF-Expert Member
Joined Jan 3, 2012
674 19 35
Wanachama na wapenzi wa Simba SC wamekuwa kama watoto wadogo wa kuahidiwa mambo makubwa na mwenyekiti wao Aden Rage, Mbunge Tabora Mjini - CCM. Hali hii imesababisha ugumu hata wa kumng'oa madarakani kila anapovurunda. Ameifanya Timu ya Simba kupoteza dira na kuwa timu kituko na kupoteza heshima yake barani Africa.

Baada ya Emanuel Okwi kusajiliwa na Yanga, mashabiki wa Simba wamepandwa na hasira ikiwa ni pamoja na kutaka kwenda nyumbani kwa Rage, lakini wanachama hawa watarajie majibu mepesi kabisa toka kwa Mwenyekiti wao ikiwa ni pamoja na kuwatuliza kuwa atamsajili LUIS SUAREZ anaewika Liverpool, nini Okwi. Kwa ahadi hii atawaweza mashabiki wa Simba, watambeba juu, watasukuma gari lake na watarejea makwao wakishangilia kuwa SUAREZ anasajiliwa Simba, wimbi la Okwi litasahaulika.

Aina ya Viongozi kama Rage ndio waliotawala Tanzania katika medani ya Siasa. Rage huyu ndiye aliyewarubuni wapigakura wa Tabora mpaka wakampa Ubunge. Je, CCM imekuwa chama cha kuzalisha walaghai badala ya kukomboa wanyonge? Maana viongozi wengi wa CCM wamekuwa wakiongea bila kujua wanayoyasema. Walianza kuwalaghai "Maisha bora kwa kila mtanzania" na wakapewa kura. Wengine wakasema marufuku Serikali kununua Mashangingi lakini ndo kwanza yanazidi kununuliwa.

Cha kushangaza zaidi, bado watanzania wengi wamekuwa wakiwashangilia viongozi aina ya kina RAGE na wenzake ndani ya CCM.
Mkuu mimi siyo mwanachama wa Simba ila ni Timu ninayoipenda kwadhati.Tatizo la simba siyo Rage ni Wanachama ambao mambo wanayoyafanya yanasababisha viongozi kuwadharau na kuwadhalilisha kiasi hicho.Wakati wa vikao hawawi serious kabisa mtu utakuta anawaburuta wao wamekaa wanakodoa macho tu....hii ndo changamoto kubwa sana kwa Klabu hii...Hata akiondoka Rage atakaye kuja nihaya haya Timu hizi zinaendeshwa kwa mfumo mbovu usioweza kuleta matunda na kuendana na Teknolojia za Kisasa.

Hata hao wachezaji wanaogombaniwa ni full Kichehesho.Huyo Okwi tumemuona kwenye Challange...alaikuwa na ubora gani kumzidi Nagasa au Samatta .Shida ni uzuzu wa wanachama wakijirekebisha na kuchagua viongozi bora Klabu za Yanga na Simba zinaweza zikawa Klabu tajiri kabisa Afrika.
 
Adrian Stepp

Adrian Stepp

Verified Member
Joined
Jul 1, 2011
Messages
2,330
Likes
773
Points
280
Age
28
Adrian Stepp

Adrian Stepp

Verified Member
Joined Jul 1, 2011
2,330 773 280
Wanachama na wapenzi wa Simba SC wamekuwa kama watoto wadogo wa kuahidiwa mambo makubwa na mwenyekiti wao Aden Rage, Mbunge Tabora Mjini - CCM. Hali hii imesababisha ugumu hata wa kumng'oa madarakani kila anapovurunda. Ameifanya Timu ya Simba kupoteza dira na kuwa timu kituko na kupoteza heshima yake barani Africa.

Baada ya Emanuel Okwi kusajiliwa na Yanga, mashabiki wa Simba wamepandwa na hasira ikiwa ni pamoja na kutaka kwenda nyumbani kwa Rage, lakini wanachama hawa watarajie majibu mepesi kabisa toka kwa Mwenyekiti wao ikiwa ni pamoja na kuwatuliza kuwa atamsajili LUIS SUAREZ anaewika Liverpool, nini Okwi. Kwa ahadi hii atawaweza mashabiki wa Simba, watambeba juu, watasukuma gari lake na watarejea makwao wakishangilia kuwa SUAREZ anasajiliwa Simba, wimbi la Okwi litasahaulika.

Aina ya Viongozi kama Rage ndio waliotawala Tanzania katika medani ya Siasa. Rage huyu ndiye aliyewarubuni wapigakura wa Tabora mpaka wakampa Ubunge. Je, CCM imekuwa chama cha kuzalisha walaghai badala ya kukomboa wanyonge? Maana viongozi wengi wa CCM wamekuwa wakiongea bila kujua wanayoyasema. Walianza kuwalaghai "Maisha bora kwa kila mtanzania" na wakapewa kura. Wengine wakasema marufuku Serikali kununua Mashangingi lakini ndo kwanza yanazidi kununuliwa.

Cha kushangaza zaidi, bado watanzania wengi wamekuwa wakiwashangilia viongozi aina ya kina RAGE na wenzake ndani ya CCM.
Kwanza tutake radhi! sidhani kama kuna mwanachama, mshabiki na mpenzi wa simba anafurahia kinacho endelea..lakini kuhusu swala la Suarez kumbe ni mtazamo wako tu kwamba atakuja na majibu ya hovyo kama alivyonukuliwa kwamba anaenda london kula kuku..Yanga wamekosea kumchukua Okwi, wangemsajili Rage kabisa! ..kuna mambo yanaudhi sana aixee!..soka la bongo ukifuatilia kwa makini unaweza ukawa MGONJWA WAZIMU!
 
E

ebaeban

JF-Expert Member
Joined
Jan 15, 2012
Messages
1,954
Likes
888
Points
280
E

ebaeban

JF-Expert Member
Joined Jan 15, 2012
1,954 888 280
RAGE, RAGE ,RAGE ni mtu mwenye record chafu za kupindukia Rage huyo huyo eti anapokelewa kwa maandamano na wanachama wa SimbaJKNA tena eti akitokea VIP rounge, Rage huyo huyo wanayamwezi wa Tabora wanadamka asubuhi kufoleni kumchagua eti awe mbunge wao.

Rage enzi za Nyerere alikuwa hakatishi katika cheo chochote cha kisiasa, ndio maana Mzee Mandela walivyoonana na Nyerere huko ahera alimtarifu kwamba Rage sasa hivi ndio mbunge wa Taboara mjini eneo la shule ulikosoma, nasikia Mzee Nyerere aliguna tu akasema hata RAGEE
 
N

Ndakilawe

JF-Expert Member
Joined
Jul 6, 2011
Messages
4,490
Likes
1,954
Points
280
N

Ndakilawe

JF-Expert Member
Joined Jul 6, 2011
4,490 1,954 280
Rage nni kifua kikuu! Anajifanya msomi kumbe mwivi, namkumbuka Mzee wangu Hassan Dalali...alikaa Simba 10 years tulikuwa na raha sana, wakaja hawa wachumia tumbo wakasema eti arasa la 7 yule, katiba haimruhusu kugombea uenyekiti! Swali, JE, YULE DARASA LA 7, NA huyu degree za kubandika nani zaidi?
 
Nellyonjolo1

Nellyonjolo1

Senior Member
Joined
Dec 2, 2012
Messages
120
Likes
1
Points
35
Nellyonjolo1

Nellyonjolo1

Senior Member
Joined Dec 2, 2012
120 1 35
Mnahangaika saana, ni rahisi tu
Yanga = CCM
Rage = CCM
Manji = CCM
Final results
Rage = Manji
Rage = Yanga
 
M

mti_mkavu

Senior Member
Joined
Dec 23, 2008
Messages
116
Likes
3
Points
35
M

mti_mkavu

Senior Member
Joined Dec 23, 2008
116 3 35
Jamani moderator hii kitu wekeni kule kwa michezo. Kuna wapenzi wengi wa kuijadili ambao sio wa huku. Wa huku jukwaa la siasa wakiitaka tutaifuata huko.
 
Erythrocyte

Erythrocyte

JF-Expert Member
Joined
Nov 6, 2012
Messages
55,620
Likes
48,428
Points
280
Erythrocyte

Erythrocyte

JF-Expert Member
Joined Nov 6, 2012
55,620 48,428 280
ISMAIL ADEN RAGE haaminiki na wala hajawahi kuaminika ,aliwahi kufungwa jela kwa wizi wa mipira pale FAT , nimewadharau sana waliomchagua kwenye ubunge na kwenye uongozi wa club yetu .
 
mwa 4

mwa 4

JF-Expert Member
Joined
Oct 8, 2013
Messages
3,393
Likes
251
Points
160
mwa 4

mwa 4

JF-Expert Member
Joined Oct 8, 2013
3,393 251 160
mtajua na mamipira yenu kwetu pwani tunashabikia taarabu tu basi hakuna presha wala nini.
 
Erythrocyte

Erythrocyte

JF-Expert Member
Joined
Nov 6, 2012
Messages
55,620
Likes
48,428
Points
280
Erythrocyte

Erythrocyte

JF-Expert Member
Joined Nov 6, 2012
55,620 48,428 280
Jamani moderator hii kitu wekeni kule kwa michezo. Kuna wapenzi wengi wa kuijadili ambao sio wa huku. Wa huku jukwaa la siasa wakiitaka tutaifuata huko.
mjomba ulikuwemo kwenye ule mgao wa fedha za OKWI kutoka TUNISIA ?
 

Forum statistics

Threads 1,251,864
Members 481,917
Posts 29,788,225